Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KhanhPhung
Thu gọn cột thông tin

[Singer] ♥♥♥ Kim Jong Kook ♥♥♥ 김종국 ♥♥♥ Sparta!!! 능력자

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-2-2016 08:50:55 | Xem tất
có ai coi Running Man tập 285 chưa ạ?!
Lúc SBS mới đăng thông tin về tập 285 Tìm người mạnh nhất lần 5, mình tràn trề hi vọng, thật sự rất mong anh sẽ thắng. Cũng rất lâu rồi có thấy anh chiến thắng cá nhân đâu!
Huhu, xem xong thấy buồn quá! Tự nhiên thấy bất công cho anh! Mặc dù biết là từ trước giờ anh luôn bị vậy rồi! Nhưng lần này, thấy anh luôn cố gắng hết sức mà cuối cùng toàn bị bất lợi, lúc bị loại nhìn anh cũng buồn thiu... Thương anh quá chừng...
Nói vậy thôi chứ không phải là giận Running Man, nếu không có RM mình không biết cười qua ngày với cái gì luôn! Tiếp tục hóng RM, và hi vọng anh Kook sẽ thắng trong tập gần nhất! Anh Kook, fighting!

Bình luận

mình cũng vậy. xem mà hồi hộp và nghĩ anh sẽ thắng cơ  Đăng lúc 26-2-2016 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2016 21:19:49 | Xem tất
nổi tiếng vậy mà mãi khi xem running man mới biết đến anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 22:06:02 | Xem tất
Hôm nay là sinh nhật Kookies rồi, còn nhớ mấy năm trước " sửu nhi" tham gia off fan chơi trò chơi Running Man
Giờ mấy anh chị cũng có gia đình hết không còn tổ chức nhiều hoạt động nữa
Mặc dù vậy vẫn luôn ủng hộ anh già, Chúc anh già sinh nhật vui vẻ, sớm sớm có người rước giùm chống ế
Đẹp trai ngời ngời vậy mà ế thì cũng uổng. Hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2017 12:34:59 | Xem tất
hihi, chắc tớ là người siêu chậm lụt luôn khi bây giờ mới bắt đầu xem đầy đủ RM (trước kia xem lỏm chỏm vài tập có khách mời mình thích) và sau mấy chục tập thì chính thức đổ oppa Jong Kook. Anh í siêu dễ thương, kiểu phải đóng vai người năng lực mạnh mẽ làm mọi người e sợ nhưng vẫn thấy ảnh hiền lành và ấm áp lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2017 10:18:54 | Xem tất
hehe mình cũng vì LDW mà vào xem runningman, rồi yêu running man và thích mê mệt anh Jong Kook lun hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2017 09:30:03 | Xem tất
dạo này tin tức về Kookie ngập tràn, hoạt động cũng có phần dày đặc để quảng bá cho concert sắp tới awpmong là cả nhóm sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách