Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yuri907
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Justin Bieber

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 2-1-2012 21:41:32 | Chỉ xem của tác giả

Cre: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-1-2012 11:27:16 | Chỉ xem của tác giả
JB on magazine covers:

Cre: whosdatedwho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 15-1-2012 11:29:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 15-1-2012 11:31:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 15-1-2012 11:33:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 15-1-2012 11:37:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 15-1-2012 11:39:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 24-2-2012 14:53:20 | Chỉ xem của tác giả
Bản dịch tiếng Việt Tự truyện của Justin Bieber

Lời Nhắn Nhủ Đặc Biệt Tới Những Người Hâm Mộ Tuyệt Vời Nhất Thế Giới!

Tôi chẳng biết nói sao để diễn tả lòng biết ơn của mình tới các bạn, những người đã biến hành trình này thành sự thực. Dù đi đâu, làm gì, tôi đều cố kết nối với các bạn càng nhiều càng tốt. Nếu bạn đứng hàng đầu trong buổi hòa nhạc, tôi sẽ vươn ra nắm lấy tay bạn. Nếu bạn tụ tập ngoài sân vận động sau buổi diễn, có thể bạn sẽ ướt như chuột lột trong cuộc chiến súng nước kinh điển của chúng tôi. Có khi bạn chỉ đang tâm sự với bạn bè trên Twitter rằng chắc bạn chẳng đời nào chạm được vào Justin Bieber thôi, thì ngay sau đó, tôi đã follow bạn trên mạng xã hội ấy. Những ước mơ của tôi cũng đã từng tưởng như chẳng đời nào thành hiện thực, nhưng như tôi đã nói trong một bài hát của mình, “Never Say Never” - không bao giờ nói không bao giờ. Tôi sẽ chẳng đời nào quên rằng nếu không có các bạn, không một điều nào trong số những điều tốt đẹp đang đến với tôi có thể xảy ra. Đó là lý do tại sao tôi lại chia sẻ câu chuyện của mình với bạn: để bạn có thể trải nghiệm hành trình này cùng tôi, những thăng trầm, những nụ cười và cả những giọt nước mắt. Các bạn đã ở đó ngay từ đầu. Giờ đây, khi bạn đã thấy những gì tôi thấy, cảm nhận những gì tôi cảm nhận, tôi mong bạn sẽ tin tưởng rằng ước mơ lớn thật sự có thể thành hiện thực. Tôi đang sống ước mơ của mình mỗi ngày. Nhờ có các bạn.

Thân mến,
Justin

Cr: nhanam.vn

Những hình ảnh độc quyền bề Bieber
https://www.facebook.com/#!/medi ... 98949084&type=3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 6-3-2012 00:11:22 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 02.03 vừa qua, tại Los Angeles chàng ca sĩ nổi tiếng Justin Bieber đã có một bữa tiệc sinh nhật ngọt ngào bên bạn bè mình và cô bạn gái xinh đẹp Selena Gomez.

Vậy là Justin đã chính thức bước sang tuổi 18 còn Selena thì 19, Nick Styne bạn thân của 2 người cũng có mặt trong bữa tiệc nói trên.

"Chúc mừng sinh nhật bạn thân của tôi!!! Một sinh nhật thật hạnh phúc baby!!!" Selena viết trên tweeted của Justin vào ngày sinh nhật của anh.

Một vài bức hình từ bữa tiệc sinh nhật của Justin.

Credit: Justjared
Pics: Justjared, Gossipcenter, Holliwoodlife
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

em đánh giá mình hơi cao rồi đó =))  Đăng lúc 6-3-2012 12:51 PM
ôi làm ăn chân chính, hôm nay e đã thấy =)). Ko phải vì mấy lời e nói mà chị đi trans news nhiệt tình đấy chứ  Đăng lúc 6-3-2012 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 11-3-2012 12:48:03 | Chỉ xem của tác giả
30 ngôi sao nam dưới 30 tuổi phong cách nhất Hollywood

9. Justin Bieber

Khẩu vị của Biebs đó là trang sức vàng YSL, áo khoác thể thao trung học Watanabe, áo khoác moto may đo xanh lơ. Có thể cậu chậm lớn nhưng cậu đủ sức hạ gục bất kỳ bọn trẻ nào khác đến tuổi dậy thì.

gq.com
Portkey
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách