Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: moon4ever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] IU

[Lấy địa chỉ]
12691#
Đăng lúc 19-10-2015 16:13:12 | Chỉ xem của tác giả
KEOTRONVO gửi lúc 19-10-2015 12:59 PM
Cái gì đến nó cũng đến . Có vẻ là không có quảng bá trên stage rùi T_T
Tối nay  ...

cảm giác của ta lúc nghe ẻm không quảng bá là buồn
nhưng trong vòng 10s tiếp theo não phân tích là có quảng bá cũng ko chung đợt với SHINee hay CNBlue để hóng moment của tụi nhỏ, cũng không trùng hoàn toàn với Ailee hay Taeyeon để đọ sức trực tiếp
thế thì thôi vậy, chỉ có một chút tiếc nuối nhỏ nhoi khi nghĩ đến vẻ mặt của nhỏ Jongkuk nếu em nó nghe tin này (vì nghe bào BTS sắp cb)
nghĩ lại thì em nó không quảng bá có lẽ là ý hay
thời gian qua ồn ào quá nhiều rồi, chường mặt lên mấy cái music show chả biết có được cái gì tốt đẹp hơn hay lại tạo cơ hội cho haters soi mói, bắt bẻ từ cọng tóc tới cái móng chân
thay vào đó đi tour để biểu diễn hết mình cho các fans chân chính, những người ở cạnh con bé cả những lúc sóng gió nhất thì đáng quý hơn
chúng ta tuy không được xem vid ẻm biểu diễn đẹp hàng tuần nhưng đổi lại sẽ được hóng fancam đủ các thể loại, ảnh ọt, fanaccount, nghĩ tới thôi cũng thấy vui rồi
sau đấy chắc Loen cũng thương tình leak cho vài cái vid bản đẹp như thời small concert năm ngoái

và điều quan trọng nhất khi em nó không quảng bá đó là ẻm sẽ chứng minh cho mọi người thấy âm nhạc thực sự có thể phá đảo mọi bảng xếp hạng kể cả là giật cup mấy show ca nhạc truyền hình cho dù chả thèm góp mặt (nghe có mùi ảo tưởng sức mạnh cơ mà đây là niềm tin có căn cứ nhể) :v
dù sao cũng hi vọng ẻm xuất hiện trên truyền hình một chút cho dân tình thấy mặt, ví dụ như đi show của chú Diều Hâu :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12692#
Đăng lúc 19-10-2015 18:45:26 | Chỉ xem của tác giả
*tụt một miếng mood*. đây là tâm trạng của em khi nghe tin bà Diu sẽ không có diễn stage -_-
hơi tiếc chút xíu mà vậy có lẽ lại tốt hơn ấy nhỉ :3
lời ss ÔLa nói làm em lấy lại mood đó :3
không diễn stage mà ôm cúp như  vậy thích hơn =]] *tự an ủi*
mà bây giờ mọi chuyện đau lòng gần như kết thúc rồi và em lại vào face
cảm thấy anti chỉ một phần quá nhỏ so với quần chúng nghiện nhạc IU nên em mừng lắm ấy.
h em mới có can đảm lại vào chỗ thị phi xem phản ứng và thấy: chúng nó ghét thì cứ ghét bash thì bash tiếp đi cũng k ảnh hưởng lắm đến sự ủng hộ nhiệt tình âm nhạc của IU :3
đang mừng dữ lắm vì tối hôm 22 bố em đi làm và được ở nhà quẩy banh xác <3 <3 <3

Bình luận

*kiếm cái bài đăng này k có các ss bình luận để tránh làm phiền các ss hehe*  Đăng lúc 23-10-2015 09:34 AM
hi bạn ^^ mình là Moon và mình mới vô động được khoảng 1 tháng để 888 với mọi người, mình là 93-er và rất vui được làm quen vs bạn :P  Đăng lúc 23-10-2015 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12693#
Đăng lúc 20-10-2015 10:02:21 | Chỉ xem của tác giả
[Teaser 3] IU(아이유) _ Zezé

Cre : 1thek
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12694#
Đăng lúc 20-10-2015 10:15:00 | Chỉ xem của tác giả
ohlala08 gửi lúc 19-10-2015 04:13 PM
nhưng trong vòng 10s tiếp theo nã ...

Ô La nói đúng rùi. Nghĩ sâu hơn tý nữa là làm concert tiền thu về khủng nữa < concert toàn quốc mừ >  

Có lợi nhiều mặt hơn nữa chứ ^^ Cống hiến cho fan chân chính , tạo bầu không khí giao lưu trò chuyện cùng những người có cùng sở thích thì vẫn hơn.
Xem teaser 3 chưa ^^ Nhạc nghe như USUK thấp thoáng mùi creepy , mà xem có cảm tưởng như con sâu là các bạn hater

Album kỳ này pha trộn nhiều thể loại . IU diễn xuất đỉnh nữa < cái này phải cảm ơn việc  đi đóng phim nè , diễn xuất ngày càng tinh tế >  . 3 tia 3 biểu cảm khác hoàn toàn. Như là 1 câu chuyện về cuộc đời của ẻm . Cái này phải chờ tung album ra luôn rùi mới phân tích kỹ càng được

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12695#
Đăng lúc 20-10-2015 13:59:34 | Chỉ xem của tác giả

Hình Ảnh mới < Chat Shire >

Con Mèo leo cây nè , nằm lủng lẳng trông hài hước , lười biếng , đáng yêu và hơi bất cần nữa. Concept ma mị huyền ảo thích ghê. Ràng chờ thêm 2 ngày nữa thì chúng ta có Album mới để nghe , có MV mới để xem rồi và còn concert v.v.v bla bla Ôi thàng 10 và 11 tuyệt vời quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12696#
Đăng lúc 20-10-2015 16:17:27 | Chỉ xem của tác giả
ù uôi :3 tối qua em xem xong teaser Zezé mà mặt đơ ra mấy giây.
úi giời bả đanh đá quá trời :3 ăn cả sâu cơ đấy
GIỎI
mà trông cái pic thứ 3 ấy, có vẻ photoshop quá đà hay sao ấy nhỉ? em thấy không giống IU cho lắm -_-
em có linh cảm album lần này thành công vang dội luôn.
những bài IU sáng tác thường có ý nghĩa rất đặc biệt với em nên album lần này thật là thỏa lòng em mà :3
klq lắm mà ss ÔLa có nhắc tới BTS nên em chu mỏ vào luôn. em cũng khoái và ủng hộ BTS đây. cũng vì thằng Cúc nó khoái IU nhà mình nên em mới tìm hiểu và mê luôn cả đám.
mọi người nếu có thể hãy nghe thử âm nhạc của BTS nhé có lẽ sẽ khó nghe vì là hiphop nhưng em thấy BTS có tài năng thực sự ấy.
hehe thế là k có cơ hội trông phản ứng bạn Cúc khi đứng cùng sân khấu với bà Diu rồi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12697#
Đăng lúc 20-10-2015 16:24:59 | Chỉ xem của tác giả
ohlala08 gửi lúc 19-10-2015 04:13 PM
nhưng trong vòng 10s tiếp theo nã ...

Mấy thím cứ thích coi quảng bá trên mấy cái show, stage nhỉ, em là em cứ thích mấy cái concert thôi, xem fancam vui thấy mồ Như cái đợt Melody Forest Camp, thấy gái biểu diễn tự nhiên, giao lưu cùng fans, cười tít hết cả mắt Thế này mới gọi là cả nhà cùng vui
Cái chốn idol nó thị phi quá, dần chuyển sang artist là hợp lý rồi, mình có tài năng mình phải cống hiến chứ   mà em là cũng thích ngồi đếm giờ trên top 1 lắm
Nhắc đến chú Diều Hâu mới nhớ hôm trước troll Kiha của gái này )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12698#
Đăng lúc 20-10-2015 16:32:07 | Chỉ xem của tác giả
Quên mất em vừa order CD, sang tháng CD về, ai ở HN qua nghe cùng với em không

FB Sony Korea Update

Bình luận

http://casseycds.net/iu-4th-mini-album--chatshire-poster.html Đây chế ơi, sr rep muộn quá :(  Đăng lúc 23-10-2015 12:28 AM
em order ở đâu vậy cho ta xin địa chỉ với :3  Đăng lúc 21-10-2015 09:18 AM
ồ, có một sự gato không hề nhẹ với người sắp được cầm đĩa xịn :))  Đăng lúc 20-10-2015 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12699#
Đăng lúc 20-10-2015 19:45:19 | Chỉ xem của tác giả
KEOTRONVO gửi lúc 20-10-2015 10:15 AM
Ô La nói đúng rùi. Nghĩ sâu hơn tý nữa là làm concert tiền thu về khủng nữa < conc ...

xem teaser ta cũng đoán là cô sẽ thích
biểu hiện của ta lúc xem lần đầu là mắt chữ O mồm chữ A
xem lần 2 thì ngồi cười sằng sặc như con dở
đúng là xem đến đoạn búng con sâu đi ai cũng nghĩ đến haters nhể
nói chung xem xong ta thấy rất thú vị, sáng tạo, hài hước
nhưng đó là phần hình, phần nhạc ta chưa cảm được
ta thích nhạc của 2 bài trước hơn
thực ra thì album nào của IU ta cũng có 1,2 bài nghe mãi chả thấm
ví dụ như Flower Bookmark nghe muốn thuộc hết lyric các bài chỉ có bài Flower là ko thể nào mà trôi được, nhạc lên là cứ thấy nổi cả da gà
nên có thể bài này sẽ thuộc nhóm ko thấm được của ta

mấy cái ảnh mới nhìn hay quá nhỉ
cái nào ta cũng thích hết, nhưng thích nhất là tấm cô đăng đó
nhìn như con mèo chán đời vậy
còn 2 ngày nữa thôi, chuẩn bị quẩy tung nóc
hôm đó có thức tới khuya được ko đấy :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12700#
Đăng lúc 20-10-2015 19:49:11 | Chỉ xem của tác giả
mylove_IU62 gửi lúc 20-10-2015 04:17 PM
ù uôi :3 tối qua em xem xong teaser Zezé mà mặt đơ ra mấy giây.
úi giời bả đanh đá q ...

ss cũng không nghe nhiều nhạc của BTS nhưng khá có thiện cảm với nhóm đấy
đầu tiên là bởi vì bạn Jong kook quá cute, fanboy đáng yêu ko chịu được
sau là khi xem cái clip mấy bạn hát theo The Red Shoes của IU, thấy bạn V cái mặt hài dã man và diễn sâu quá nên ấn tượng luôn
kể từ đó đọc tin tức hay để ý, bạn V này giống như kiểu người đến từ ngoài vũ trụ ấy nhể
nhóm này còn có bạn gì nữa mà ss quên tên rồi, hình như nhiều tuổi nhất nhóm
đẹp zai dã man rợ, mỗi lần nhìn bạn ấy là ss lại bị đơ mất mấy giây để tiêu hoá cái độ đẹp của bạn í :v

tối thứ 5 này phụ huynh đi vắng thế là em được quẩy thoải mái hả
nhớ lên quẩy với ss nhé
ss sẽ trực chiến từ tầm 9h đến nửa đêm
chị em mình tha hồ tám

Bình luận

hehe :3 em đã tính rất kĩ ngày bố em sẽ đi làm để mà quẩy :3 quá may là bố em đi thật :3 tất nhiên r ss. Mọi lần là em còn thức tới 1,2h sáng luôn mà  Đăng lúc 22-10-2015 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách