Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 438221|Trả lời: 13104
Thu gọn cột thông tin

[Singer] IU

  [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-9-2011 16:05:02 | Xem tất |Chế độ đọc

Profile
Stage Name: IU (아이유)
Real Name: Lee Ji Eun (이지은)
Birthday: May 16th, 1993
Height: 165 cm
Weight: 47 kg
Blood Type: A
Hobbies: Reading
Specialty: Singing
Favourite Star: Gummy, Ha Dong Kyun, Taeyang
Favourite Actor: Kang Ji Hwan, Jung Tae Yang, Han Ji Min
Favourite Musicians: Kim Tae Woo, Gummy, Tamia
Other Facts:
-From LOEN Entertainment
-Both Gummy, Toy and Jung Jae Hyung have praised her on her potential

Discography
Lost And Found - 1st Mini-Album

Release: September 24th, 2008
01 . 미운 오리
02 . 미아
03 . 있잖아(FEAT.마리오)
04 . Feel So Good
05 . Every Sweet Day
06 . 미아(INST)

Growing Up - 1st Album

Release: April 24th, 2009
01 . 바라보기
02 . Boo
03 . 가여워
04 . A Dreamer
05 . Every Sweet Day
06 . 미아
07 . 나 말고 넷
08 . 있잖아
09 . 졸업하는 날
10 . Feel So Good
11 . 미운 오리
12 . 마주보기 (바라보기 그 후)
13 . 미아 (Acoustic Ver.)
14 . 있잖아 (Rock Ver.)
15 . Boo (Inst.)
16 . 가여워 (Inst.)

iu...im - 2nd Mini-Album

Release: November 12th, 2009
01. Love attack
02. 기차를 타고
03. 마쉬멜로우 (*Title)
04. 아침 눈물
05. 두근 두근 데이트
06. 기차를 타고 (Inst.)
07. 아침 눈물 (Inst.)

미아 Lyrics (courtesy of Mardi09)

Schedule
-----

Youtube Links
IU Youtube Channel (made by juhilove)
-------
Mia Music Video
Boo Music Video
Marshmellow Music Video
-------
Cover: Like A Star (Orig. by Corinne Bailey Rae)
Live Performance "Mia" (2008.09.18)
Live Performance "Mia" (2008.09.20)
Special Live "Mia" (Mini-clip)
Vocal company concert; backstage
Radio Show; Like A Star (2008.10.05)
Live Performance "Mia" (2008.10.09)
GoNews Real Talk
Fancam Talk
M countdown; backstage
Live Perfomance "Mia" (2008.10.17)
Live Perfomance "Mia" (2008.10.19)
YDH; backstage
YDH Talk + Like A Star (2008.10.24)
YDH Officially Missing You (2008.10.24)
YDH Live Performance "Mia" (2008.10.24)
Super Junior kiss radio cut
YTN Star Best Rookie Award
Radio Show; Kiss Me
Live Performance "Mia" (2008.11.02)
Live Performance "Mia" (2008.11.07)
Live Performance "Mia" (2008.11.16)
Live Performance "Mia" (2009.01.02)



Links
Buy Debut Mini-Album
Naver Profile
Fan cafe: Daum
Fan cafe: Cyworld
Fan cafe: Naver
Blog: Naver
-------
WeHeartIU; International Forum


cr: sp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2011 20:56:59 | Xem tất
111027  MyChew 2012 Photocards and Packaging





Bình luận

dễ thương qua!  Đăng lúc 9-3-2013 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2011 20:58:04 | Xem tất




Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2011 20:59:06 | Xem tất




Bình luận

quảng cáo của HQ toàn thấy các thần tượng. nước mình thì toàn nhân vật vô danh  Đăng lúc 12-4-2013 03:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2011 21:00:11 | Xem tất






cr: weheartiu
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2011 21:08:47 | Xem tất
Unknown  Office Discussion for Alicia CF





111027  2011 Melon Music Awards






cr: weheartiu
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2011 21:09:48 | Xem tất
111027  Galaxy SII Viewable HD Radio Promo






111026  Elite bromide



cr: weheartiu
reup by me

Bình luận

IU iu toa!  Đăng lúc 9-3-2013 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2011 21:12:03 | Xem tất
111028  Galaxy SII Viewable HD Radio Live Broadcast





Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2011 21:14:00 | Xem tất





cr: weheartiu
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2011 21:17:08 | Xem tất
111029  KBS Love Request - Night of the First Breakup (Screencaps)





Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách