Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyOnly☆
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Hồ Quang Hiếu

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 1-7-2013 09:37:01 | Chỉ xem của tác giả
Hồ Quang Hiếu khoe vẻ điển trai ra mắt album mới

‘Ngày ấy sẽ đến’ là album được Hồ Quang Hiếu phát hành với những ca khúc trẻ trung, lãng mạn.

Mặc dù đã có ý định sẽ ra dự án album này vào thang 8 năm trước nhưng do lịch làm việc quá dày đặc mà Hồ Quang Hiếu đành phải tạm hoãn vì anh mong muốn sản phẩm khi ra mắt phải thật tốt.

Hồ Quang Hiếu tâm sự: “Thời gian thực hiện các sự án tôi cảm giác như mình sắp bị đuối đến nỗi không thể làm được gì vì một núi công việc đổ ập lên đầu. Vừa phải tự sáng tác kịch bản, casting, mời diễn viên tham gia. Bên cạnh đó, tôi lại phải đóng cùng một lúc 2 bộ phim truyền hình dài tập . Thực sự, nếu không nghĩ đến tình cảm của người hâm thì chắc tôi bỏ cuộc giữa chừng quá!”.

Sau thành công của album "Em chưa từng biết", thì Hồ Quang Hiếu hy vọng rằng sản phầm mới lần này sẽ nhận được nhiều sự ủng hộ hơn của khán giả. Trong album mới lần này, Hồ Quang Hiếu  tiếp tục hợp tác với  NS Nguyễn Hồng Thuận, Hoàng Bảo Nam và  NS Liêu Hưng. Album gồm có 5 ca khúc : Ngày Anh sẽ đến, Chờ Anh nhé, Có Những Lúc, Con Bướm Xuân, Nàng.

Để chuẩn bị cho album mới lần này, Hồ Quang Hiếu đã tổ chức hẳn một buổi casting nhằm chọn ra một số bạn trẻ, có năng khiếu nghệ thuật nhưng chưa có nhiều khả năng và sự giúp đỡ để đến gần hơn với đam mê của mình. Buổi casting đã thu hút đông đảo các bạn trẻ khu vực TP. Hồ Chí Minh và các vùng lân cận đến tham gia.

Sau khi sản phẩm mới ra mắt, Hồ Quang Hiếu vẫn chưa cho phép bản thân nghỉ ngơi. Ngay lập tức anh nhận lời đi lưu diễn tại Mỹ và trong chuyến lưu diễn này anh chàng cũng nhận được rất nhiều tình cảm của khán giả. Vì là lần đầu đến Mỹ nên Hiếu nhận được khá nhiều sự giúp đỡ của người hâm mộ. Các fans nhiệt tình hướng dẫn cho Hiếu những địa điểm an uống cũng như thăm quan.

Cùng nhìn những hình ảnh Hồ Quang Hiếu chụp tại Mỹ vừa qua:

ngoisao.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 1-7-2013 09:52:53 | Chỉ xem của tác giả
Chia sẽ trên ZingMe của Hồ Quang Hiếu:

http://m.mp3.zing.vn/bai-hat/Nga ... -Hieu/ZW66A9DC.html
Trong cuộc đời của mỗi người, bạn sẽ gặp gỡ rất nhiều người khác nhau.

Có người hỏi bạn mua căn nhà này bao nhiêu?

Có người hỏi một tháng bạn kiếm được bao
nhiêu tiền?

Cũng có người hỏi bạn kết hôn chưa? Có con chưa?

Nhưng duy chỉ có những người thật sự thương yêu
bạn, mới hỏi bạn một câu…bạn có hạnh phúc
không?

03:40 chiều ngày 30/06/12

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 1-7-2013 13:21:39 | Chỉ xem của tác giả
Status me.zing trưa 12h35' ngày 1/7:

http://m.mp3.zing.vn/video-clip/ ... -Hieu/ZW66C6FW.html

Chong Chóng Chỉ Quay Khi Trời Xanh Có Gió
ღ Anh Chỉ Cười Khi Nơi Đó Có Em

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 2-7-2013 07:06:06 | Chỉ xem của tác giả
stt me.zing 22h16' 1/7:

http://m.mp3.zing.vn/bai-hat/Con ... -Hieu/ZW66A9D6.html
Bài này là 1 bài hát mà mình yêu thích nhất trong album"ngày ấy sẽ đến"dù rằng mình nghe xong chả hiểu gì mấy..haha.Các bạn nghe thử nha.chúc buổi tối vui vẻ

stt me.zing 3h21' 2/7:

Nắng đã tắt cho ngày dài khép lại

Thả hồn mình để gió nhẹ cuốn đi

Hãy nhắm mắt cho ngày dài khép lại

Đêm khuya rồi chúc các bạn ngủ ngon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-3-2014 23:21:03 | Chỉ xem của tác giả
[04/03/2014] Hồ Quang Hiếu xả stress ở châu Âu sau kỳ lưu diễn

Chủ nhân của bản cover đình đám năm qua "Con bướm xuân" có những ngày nghỉ thú vị ở châu Âu.

Zing
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách