Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ilovefbp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Đan Trường

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 20-12-2011 13:20:25 | Chỉ xem của tác giả

Nguồn : tự làm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 11-1-2012 12:44:13 | Chỉ xem của tác giả
ilovefbp đi đâu rồi, sao để nhà anh Bo hoang vắng thế này, xem cái clip này thấy anh Bo nhà mình đẳng cấp quá

nguồn :youtube
Dù anh có tham gia giải này hay không thì trong lòng e anh luôn là no.1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
 Tác giả| Đăng lúc 12-1-2012 21:41:43 | Chỉ xem của tác giả
mình đây nè:) mí nay gần tết nên busy dọn nhà, mí lại làm vài vc liên quan đến anh Bo í,. Liveshow 15 năm vừa qua của anh Bo bạn có đi xem hok
clip trong giải zing award 2012 fai up clip này mới hay nè;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 13-1-2012 21:56:56 | Chỉ xem của tác giả
Vừa rồi mình về quê thăm ông bà nên không có đi được {:285:}
Không biết sau này có live show 20 năm của anh không đây, mình thần tượng anh từ khi học lớp 3 đến giờ mà chưa được gặp anh lần nào hết (giờ mình học trung cấp 2 năm rồi)
mà sao nhà của anh Bo có mỗi  đứa mình thôi nhỉ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
 Tác giả| Đăng lúc 15-1-2012 21:32:49 | Chỉ xem của tác giả
Ah_xiu gửi lúc 13-1-2012 21:56
Vừa rồi mình về quê thăm ông bà nên không có đi được
Không biết sau này c ...

haizz, thì đây là ws phim chủ yếu, ng ta có thích cũng thix nghệ sĩ nc ngoài là nhiều, db là hàn, trách sao dc
nhg lượt views nhà này cũng cao chứng tỏ dù người xem kg nói j nhg cũng rất quan tâm tới tình hình anh nhà mình mà:)
ls vừa rùi ấm áp lắm. Lịch diễn của anh Trường lúc nào cũng nghẹt, nếu muốn bạn có thể đi xem bất kì lúc nào mà:)
còn nếu mún biết news hay update hình ảnh, âm nhạc của ah T thì vào ws chính thức của anh Bo là www.dantruong.vn, trong đó nhìu mems lém, bạn có thể tha hồ trò chuyện :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
 Tác giả| Đăng lúc 1-2-2012 13:38:29 | Chỉ xem của tác giả
[ZING] Đan Trường gặp nạn đầu năm mới
Chiều mùng 8 Tết (30/1), trên đường từ Sài gòn đi La Gi - Phan Thiết, anh Bo cùng vũ đoàn không may gặp nạn.

Do tránh một chiếc xe máy mà một người say rượu chạy lạng quạng trên đoạn đường băng qua khu vực Mộc Xuyên - Đồng Nai, chiếc xe chở Đan Trường và vũ đoàn phải đánh lái sang hẳn phía lề trái và tông vào rừng bạch đàn ven đường. Phần đầu xe bị vỡ nát nhưng may mắn là tất cả mọi người có mặt trên chuyến xe đều không bị trầy xước, hề hấn gì.
Trong khi đó, Đan Trường sau cơn thót tim thì chia sẻ: "Cả ê-kíp đang loay hoay không biết làm thế nào thì rất nhiều người dân địa phương kéo đến hỏi thăm. Khi biết đó là xe của Trường, mọi người đã hò nhau tìm cách giúp đỡ. Người thì đem cưa gỗ, người lại mang cưa máy tới cưa những chiếc cây bị đâm đổ vào xe. Có người vội vàng gọi máy cày ra kéo xe giúp. Trường thực sự cảm động trước sự nhiệt tình giúp đỡ của bà con".
Khi được hỏi có lo lắng vì gặp tai nạn đúng vào dịp đầu năm, lại là năm tuổi (Đan Trường sinh năm 1976), anh Bo cho biết: "Trường không đặt nặng chuyện may rủi. Nhưng rõ ràng trong cái rủi cũng có cái may. May là tất cả đều bình an, không bị xây xước gì. Của đi thay người là mừng rồi".
Hiện tại, Đan Trường và ê-kíp đã tiếp tục lên đường tham gia vào chuyến lưu diễn tại khu vực miền Trung. Từ 27 Tết tới tận bây giờ, Đan Trường gần như không có một ngày nghỉ nào. Anh đã diễn tới 48 chương trình lớn nhỏ khác nhau với mục đích đem lại những niềm vui mới, những lời chúc xuân ý nghĩa cho bà con ở các tỉnh miền Tây và Đông Nam Bộ.
Theo kế hoạch, Đan Trường sẽ có hai tuần lưu diễn ở miền Trung. Tới 20/2, anh lại lên đường sang Úc biểu diễn phục vụ bà con kiều bào xa quê hương.
GIA AN

Theo Infonet.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
 Tác giả| Đăng lúc 1-2-2012 13:39:53 | Chỉ xem của tác giả
ANH TRƯỜNG CHÚC MỪNG NĂM CON RỒNG 2012

ANH BO CHÀO NGÔI NHÀ THÂN YÊU CỦA CHÚNG TA.

MỘT NĂM LẠI TRÔI QUA NỮA RỒI, MỖI NĂM KHI ANH NÓI CÂU " MỘT NĂM LẠI TRÔI QUA NỮA RỒI " MÀ TRONG BỤNG LẠI NGHĨ KHÔNG BIẾT CÒN BAO NHIÊU BẠN Ở LẠI VỚI MÌNH, BAO NHIÊU BẠN CŨ LẠI ĐI THEO CON ĐƯỜNG TƯƠNG LAI VÀ BAO NHIÊU BẠN MỚI LẠI XUẤT HIỆN.

NHÌN LẠI MỘT NĂM ĐÃ QUA, NHỮNG NGÀY THÁNG THĂNG TRẦM TƯỞNG CHỪNG NHƯ BỎ CUỘC VỚI NHỮNG DỰ ĐỊNH, NHỮNG KẾ HOẠCH NHƯNG RỐT CUỘC CŨNG ĐÃ VƯỢT QUA ĐƯỢC NHỮNG KHÓ KHĂN ĐỂ MÀ ĐI TỚI CON ĐƯỜNG THÀNH CÔNG. ĐÓ LÀ NHỜ NHỮNG VÒNG TAY VỮNG CHẮC CỦA CÁC EM, LÒNG TIN KHÔNG THAY ĐỔI CỦA CÁC EM CŨNG CHÍNH LÀ LIỀU THUỐC TINH THẦN GIÚP ANH VỮNG TIN ĐI TỚI CON ĐƯỜNG PHÍA TRƯỚC. BIẾT BAO NHIÊU KHÓ KHĂN, RỒI NỘI BỘ CỦA CHÚNG TA CŨNG SỨT MẺ VÌ BẤT ĐỒNG Ý KIẾN NHƯNG VÀO PHÚT CUỐI, VỚI LIVE CONCERT " CON SÓNG YÊU THƯƠNG " CHÚNG TA LẠI ĐOÀN KẾT ĐỂ ĐƯỢC SỐNG TRONG NHỮNG GIÂY PHÚT YÊU THƯƠNG THẬT SỰ.

ANH CÁM ƠN TẤT CẢ KHÁN GIẢ TRONG VÀ NGOÀI NƯỚC, CÁC BẠN, CÁC EM, CÁC FANS THÂN YÊU VÀ CÁC BẠN ĐÃ TÀI TRỢ CHO LIVE CONCERT CỦA ANH, CÁC EM NHƯ NHỮNG NGƯỜI EM RUỘT CỦA ANH ( CÁM ƠN CẢ ANH TUẤN CỦA CHÚNG TA CŨNG ĐÃ DÀNH TÂM TRÍ VÀ CÔNG SỨC CHO ANH NỮA CHỨ, HIHIHI ). ANH XIN CÁM ƠN MỌI NGƯỜI - LỜI CÁM ƠN CHÂN THÀNH VÀ SÂU SẮC NHẤT, CON SÓNG YÊU THƯƠNG ĐÃ DÀNH CHO ANH MỘT MÓN QUÀ RẤT LỚN VÍ NHƯ CẢ MỘT ĐẠI DƯƠNG. ĐIỀU ĐẶC BIỆT LÀ NÓ MANG Ý NGHĨA RẰNG ANH XIN CHIA SẺ TỪNG NGỌN SÓNG CHO TỪNG BẠN ĐỂ CHÚNG TA CÓ THỂ CÙNG NHAU CẢM NHẬN ĐIỀU HẠNH PHÚC NÀY.

CHỈ CÒN VÀI TIẾNG NỮA THÔI CHÚNG TA SẼ BƯỚC SANG NĂM 2012 - MỘT NĂM VỚI NHIỀU DỰ ĐOÁN KHÔNG HAY VÀ NHIỀU BIẾN ĐỔI CỦA THẾ GIỚI NHƯNG ANH MONG LÀ ANH VÀ CÁC KHÁN GIẢ, CÁC EM VẪN LÀ NGƯỜI MỘT NHÀ, DÙ SỰ NGHIỆP CỦA ANH CÓ TIẾN HƠN NỮA HAY LÙI LẠI ĐI NỮA THÌ NHỮNG TÌNH CẢM CỦA ANH EM CHÚNG TA CŨNG SẼ KHÔNG HỀ THAY ĐỔI.

CON RỒNG MAY MẮN CỦA CHÚNG TA LẠI VỀ RỒI, ANH SẼ NHỜ THẦN HỘ MỆNH CỦA MÌNH BAN ĐIỀU ƯỚC CHO CÁC BẠN, CÁC EM NHÉ. VẬY CHÚNG TA HÃY TRANH THỦ NĂM CON RỒNG ĐỂ LÀM NHỮNG DỰ ĐỊNH, NHỮNG HY VỌNG TRONG TƯƠNG LAI NHÉ CÁC BẠN, CÁC EM.

ĐAN TRƯỜNG ( ANH BO ) XIN CHÚC CHO CÁC KHÁN GIẢ, CÁC BẠN, CÁC EM VÀ CÁC FANS THÂN YÊU CÓ MỘT NĂM 2012 VỚI NHIỀU ĐIỀU MAY MẮN, NHIỀU THÀNH CÔNG, NHIỀU TÌNH YÊU THƯƠNG, NHIỀU SỨC KHỎE ĐỂ THỎA SỨC TUNG BAY NHƯ NĂM CON RỒNG NHÉ.

CHÚNG TA HÃY CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2012, CHÚC MỪNG NĂM MỚI, CHÚC MỪNG NĂM MỚI...

cre:dantruong.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
 Tác giả| Đăng lúc 1-2-2012 13:40:57 | Chỉ xem của tác giả
ĐĂNG KÍ NHẬN TIN NHẮN TRỰC TIẾP TỪ ANH BO
CÓ CHƯƠNG TRÌNH NÈ HAY LẮM MỌI NGƯỜI ƠI: Sao & Fans

Sao & Fans là chức năng tương tác hai chiều giữa các ngôi sao và độc giả của Tiin.vn thông qua hệ thống tin nhắn (SMS) giữa điện thoại di động và web.

Sao & Fans là cầu nối giữa các sao và teen chúng mình. Đây chính là Mạng xã hội kết nối Sao&Fans trên di động. Mạng xã hội này cho phép ngôi sao và độc của của Tiin.vn trao đổi qua hệ thống SMS từ dế yêu (nhắn tin) hoặc trực tiếp trên web (đăng nhập hệ thống và gửi tin nhắn bình luận).

Tham gia Sao & Fans, các ngôi sao có thể chia sẻ thông tin hoặc cảm xúc cho Fan ở bất kỳ đâu chỉ bằng cách nhắn tin từ điện thoại di động. Các tin nhắn sẽ hiển thị trên chuyên mục Sao & Fans, đồng thời được gửi tới điện thoại di động của tất cả các teen có đăng ký nhận tin nhắn của Sao. Sau đó, chúng mình có thể bình luận cho các tin nhắn này từ di động hoặc qua website Tiin.vn đấy.

Với những tiện ích trên, Sao & Fans giúp các bạn và thần tượng thoải mái chia sẻ với nhau một cách cực dễ dàng và tiện lợn.

Cách thức sử dụng

Đối với Sao

Để gửi tin nhắn lên website Tiin, các Sao cần đăng ký với BQT Tiin để được cấp user dành riêng cho Sao và xác nhận số điện thoại gửi chia sẻ tin nhắn tương ứng với từng Sao. Mỗi Sao chỉ được dùng một số điện thoại để đăng ký gửi tin nhắn và nhận bình luận của Fan. Khi muốn thay đổi số điện thoại, Sao phải liên lạc với BQT để cập nhật số mới.

Mỗi Sao được miễn phí về điện thoại 5 tin nhắn bình luận mới nhất của Fan cho một tin nhắn gửi đi. Sao muốn nhận thêm bình luận của Fan cần đăng ký.

Đối với Fan

Bất kỳ bạn nào cũng có thể đăng ký trở thành Fan của Sao trên Tiin.vn bằng cách nhắn tin đăng ký từ điện thoại di động hoặc đăng ký từ website Tiin.vn. Khi trở thành Fan của một Sao, bạn sẽ được nhận các tin nhắn của Sao trong tháng đó về số máy điện thoại đăng ký. Mỗi Fan được đăng ký tối đa 05 Sao nhé!

Các teen cũng có thể đăng ký trở thành Fan và nhận tin nhắn của Sao trực tiếp từ trên web Tiin.vn bằng cách nhấn nút Đăng ký Fan trong mục Sao & Fans.

Khi đã đăng ký trở thành Fan trên Tiin.vn, bạn nên đổi password, cập nhật nickname và avatar nhé (nếu không cập nhật avatar, hệ thống sẽ để mặc định avatar của Tiin.vn). Và tên cũng cần lưu ý quy định về đặt nickname và avatar tại đây.

Fan có thể tham gia bình luận các tin nhắn của Sao bằng cách nhắn tin từ điện thoại di động theo cú pháp hướng dẫn hoặc đăng nhập tài khoản trên website Tiin.vn để bình luận trực tiếp từ website.

Còn chờ gì nữa, các teen hãy nhanh chóng đăng ký thành viên và giao lưu với các thần tượng nhé.

Giải thích nhanh về chương trình naỳ nhé:

Sau khi đăng kí theo hướng dẫn, cứ tầm 2,3 ngày 1 lần chúng ta sẽ nhận được tin nhắn chúc tết, hỏi thăm sức khỏe hoặc chia sẻ tâm trạng trực tiếp của chính anh Bo ( chứ ko phải tổng đài nhé)
Hiện tại chương trình đang miễn phí đăng trong 1 tháng đầu tiên

Cú Pháp: Tiin Dantruong gửi 8062 (500 đồng/sms)

Chương trình rất hấp dẫn phải ko mọi người, cùng tham gia và nhận tin nhắn trực tiếp từ anh Bo nhé

cre:dantruong.vn

Bình luận

thank bạn nhé, mình đã làm theo và nhận được tin của anh rồi :D  Đăng lúc 3-3-2012 06:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 3-3-2012 17:55:10 | Chỉ xem của tác giả

youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 3-3-2012 18:01:00 | Chỉ xem của tác giả

youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo