Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ichigo_daifuku
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Bird Thongchai

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 11-4-2014 09:36:02 | Chỉ xem của tác giả
You are welcome

Mọi người quan tâm Đên PBird có thể liên lạc với chị Hoa ở trên để cop lại. Những file này phần lớn là đĩa mình mua cả đĩa mua ở GMM lẫn đĩa người thu lại từ TV cũng phải mua ship từ Thái về, vì riêng của Bird thì gần như không bao giờ down được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 11-4-2014 10:21:48 | Chỉ xem của tác giả
Trong link sau có concert mới nhất của bác. Không phải youtube nên mình không post link youtube được:
http://www.555hd.com/2014/03/secret-garden-concert.html

Bình luận

khop khun mak mak!!!  Đăng lúc 11-4-2014 09:55 PM
trời ơi, trưa nay xem concert mơ mộng hè Nunthinee đĩa sẽ được xem concert 13 thì đã có rồi.  Đăng lúc 11-4-2014 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 11-9-2014 22:09:38 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới vào đây. Định vào mấy lần lải nhải nhưng nghĩ có 1 mình đi đi về về nên buồn lòng, tự kỷ với face thôi vậy.
Tình hình là công sức mình làm vì P'Bird đã đi theo mấy gió khi GMM mò ra kênh. Bị xóa mấy mv đã đành, học mãi cái bản quyền k xong, k mở kênh được, m xóa luôn.
Hiện thì vẫn còn trong máy, nên coi như an ủi.
Tháng 2 có concert, giờ P'Bird đang quay phim Kol Kimono với bạn Ken P mình thích. Gần đây mới ra 1 bài hát mà P'Bird nói là "back to basis".
Ep 8 Hormone có bài With love and bonding, 1 hit lớn, concert cũng hay hát. Mình nghe bản đĩa cũ với bản hát lại trong concert được 1 bạn eng thấy giọng P'Bird sau 20 năm dường như chỉ thấy nam tính hơn. Những bài hát hồi mới nổi nghe ngọt và hơi điệu.
Gần đây thấy các bạn nhà Bie đi sang Thái gặp anh, rồi fan nhà Ma, Yadech, Great, Min, Kim đều gửi quà và được cảm ơn cả. Tự nhiên thấy mình chán. Hồi trước cũng tính làm hộ chiếu, tính sang Thái. Nhưng làm nửa vời, lười, làm hộ chiếu bị trục trặc là thôi luôn.
Giờ đang tính kiếm tiền, nhưng lại nghĩ ra quá nhiều thứ phải tiêu với đồng lương nhà nước ít ỏi. Nhớ hồi gặp Nunthinee nói hè sẽ sang Thái, sẽ mua đĩa. Mong chờ bạn ý vào đây xem có đi k, để mình lại đi copy ké.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 1-1-2015 15:56:57 | Chỉ xem của tác giả
Híc mình đi về rồi mà, đĩa giờ cũng chỉ có vậy, mua nhầm cái đĩa VCD cũ từ ngày xưa do hiểu nhầm trang bìa. Siêu thị dĩa GMM trước kia cũng đã đóng cửa còn có 1 quầy nên k săn đc đĩa concert trước đây/giảm giá gì nữa :d.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách