Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Adam Lambert

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-5-2012 14:26:58 | Xem tất
Mình cũng shock khi Adam chỉ về nhì hồi AI {:312:} Thực sự giọng Chris cũng khá hay, nhưng thấy Chris không làm chủ sân khấu lắm, với cả không khiến cho người ta phát điên lên {:284:}
Mình thì thích For your entertainment nhất. Không hiểu vì sao, không biết thế nào, chắc bị ám lúc anh í hát live ở chương trình UK MTV, đến đoạn hát cao, thè lưỡi ra...

Bình luận

Heartless đã đưa Kris vào top 3.  Đăng lúc 2-3-2013 07:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2012 17:30:10 | Xem tất
Dù sao cũng là một thần tượng của nước lớn như nước Mĩ nên việc dính scandal làm hụt đi tài năng của Adam cũng hơi tiếc nhưng chỉ cần có fan luôn ủng hộ thì việc có là quán quân hay á quân đều như nhau. Mong đến ngày 15-5 ra album mới Trespassing quá. Ai nghe bản snippets của các ca khúc trong ấy chưa. Bàn thêm nào các bạn ơi :)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 22:57:40 | Xem tất
Adam Lambert tại Hammersmith Apollo

Cre: justjared.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 22:59:33 | Xem tất

Cre: justjared.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2012 09:18:01 | Xem tất
Adam Lambert đã có một sự xuất hiện bất ngờ trong bộ phim Pretty Little Liars trong vai trò ca sĩ cũng như diễn viên. Tập phim Adam tham gia có chủ đề về Halloween, thế nên nhân vật của anh đã hóa trang theo phong cách Dracular.

Khá thú vị khi trong tập phim này, nhân vật của Adam có cảm tình với Aria của Lucy Hale. Sự tương tác của cả hai khá đáng yêu và ngượng nghịu.

Trong phim, nhân vật của Adam đã biễu diễn bài hát "Cuckoo", ngay lập tức đám đông đã nhảy theo và thả mình theo giai điệu của bài hát.

Cùng xem các trích đoạn của Adam trong Pretty Little Liars dưới đây:

popcrush
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2013 14:49:33 | Xem tất
Trong đây có nhà Adam, vô than :)
Ước gì được đi coi H-Artistry, nghe Adam live chắc phê phải biết >"<
Từng xuýt xoa: Adam mà đến VN biểu diễn, blah blah.............................. Giờ tình hình này cũng chịu :((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2013 13:55:44 | Xem tất
Adam mình có nhà trong đây saooooooooooooooo, h mới thấy á :X
đưa pics vào cho xôm tụ nhà cửa nhân dịp bạn trẻ này sang đây ;))

cre: Fiasco Magazine
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2013 13:19:58 | Xem tất

justjared

Bình luận

Bạn vào các trang photobucket, upanh.com, imgur.com.. reup lại tất cả các hình nhé, ko dùng link trực tiếp. Edit xong copy link vào tường nhà mình báo mình nhé. 1 ngày k edit, mì   Đăng lúc 8-4-2013 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2013 13:22:56 | Xem tất

justjared

Bình luận

Bạn còn sót post này chưa reup nhé! Giúp mình hen!  Đăng lúc 8-4-2013 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2013 13:24:44 | Xem tất

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo