Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4357|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Sing My Song Season 3" bắt đầu phát sóng từ ngày 29.1. Drama "Tịch Mịch Không Đình Xuân Dục Vãn" họp báo chiều ngày 20.1

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Dành cho các bạn yêu thích show truyền hình ca nhạc "Sing my song" của kênh CCTV3. "Sing My Song Season 3" bắt đầu phát sóng từ ngày 29.1.
Mùa này gồm bốn HLV: Lưu Hoan, Vũ Tuyền (Trần Vũ Phàm bị thương nên tạm thời chỉ có Hồ Hải Tuyền ngồi ở ghế nóng), Phạm Hiểu Tuyên và Đào Triết.

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 21-1-2016 21:47:51 | Chỉ xem của tác giả
Drama "Tịch Mịch Không Đình Xuân Dục Vãn" (Lưu Khải Uy, Trịnh Sảng, Mễ Tuyết, Trương Bân Bân, Trương Hiểu Thần) họp báo chiều ngày 20.1. Phim phát sóng từ ngày 1.2 tới.

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-1-2016 20:44:32 | Chỉ xem của tác giả
Trịnh Sảng nhìn trong buổi họp báo nhìn mặt ốm vậy sao trong phim mặt tròn. Mong trong phim diễn tả được nội tâm của nhân vật Lâm Lang. Có vẻ như trong phim lại khác trong truyện. Lưu Khải Uy diễn mấy vai chung tình rất hay và cảm động

Bình luận

hồi đóng phim này chắc vẫn có tí da thịt, giờ gầy phát sợ luôn  Đăng lúc 22-1-2016 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-1-2016 22:01:35 | Chỉ xem của tác giả
Sing my song không có bác Châu Hoa Kiện, không có Thái Kiện Nhã cảm thấy hụt hẫng đi mấy phần ;_____;. Trước nhào xem vì nghe mấy bài hát của các bạn hay quá. Mùa 1, mùa 2 đều không bỏ sót tập nào. 2 năm đều team của bác Hoan dành chiến thắng, còn đùa mùa 3 bác lại thắng nữa, giờ có lẽ nào lại thành sự thật .

Đội hình HLV yêu thích của mình vẫn là: Lưu Hoan, Châu Hoa Kiện, Thái Kiện Nhã và Dương Khôn;_____;

ANW, mong ss vẫn thành công và chờ mong những ca khúc hay như 2 mùa đã qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách