Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: baechimi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | K+] I Love You Tender | baechimi | Suzy - Jinyoung - L (Phần tiếp t

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 4-7-2013 09:49:58 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên đọc Fanfic mà chảy nước mắt đấy bé ơi :)) , e viết hay qá
Cái đoạn ctay hơi có cảm giác của DH khi mà HyeMi ctay SamDong , nhưng lời văn khéo còn hay hơn . Kết qá đẹp , ss chỉ mong cái kết của HyeMi vs SamDong cũng là như thế :x
JinYoung ssi , ng như anh thì k chỉ Su mà ng con gái nào cũng sẵn sàg chờ đợi thôi :))

Bình luận

ss cũg k thích đọc longfic.khó theo dõi , nh khi update lâu k nhớ đc nội dung . chưa kể nh fic chán , longfic đọc mà nản  Đăng lúc 6-7-2013 11:21 PM
Kiểu mỗi bạn có thế mạnh và thế yếu đó ss ^^~ em thì ko có nhiều ý tưởng cho longfic, em thích oneshot với shortfic kiểu nhẹ nhẹ như thế này :)  Đăng lúc 6-7-2013 12:45 PM
ss thấy nh fic thật nhưg ss chỉ thấy mỗi fic của e là hay chứ mấy fic ss đọc lời văn thô lắm , k tự nhiên  Đăng lúc 5-7-2013 08:50 AM
Đoạn những đứa con nào hả ss? ^^ đoạn Su làm gv mầm non ạ? =)) Rum mình còn nhiều bạn viết fic hay lớm, em chỉ mới nhập hội newbie thôi ^^~  Đăng lúc 4-7-2013 10:17 AM
woozy ah :x , ưg qá , k thì Taeczy cũg được bé ah ;)) . ss chỉ thích đọc mỗi fic của e .  Đăng lúc 4-7-2013 10:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 29-7-2013 21:56:23 | Chỉ xem của tác giả
em sn 94 hả, ss 93, biết thế để xưng hô cho tiện, keke

cá nhân ss lần đầu đọc fic của em, fic forget me not đó

ss RẤT thích :x

mỗi tội L vs Suzy k đến được vs nhau kể cũng hơi tiếc nhưng được cái part 2 này an ủi ss phần nào

tuy là MyungZy k thành, lúc đọc ss thấy cũng tiếc lắm nhưng ss vẫn cứ thích cái kết em viết, ss thấy hợp lý, keke :D

đọc đến fic này, ss càng thấy cái kết kia nó càng hợp lý :))

ss thành fan của em rồi đấy :((

des ảnh đẹp, viết fic hay

k biết em có đọc mấy dòng lảm nhảm của ss k nhỉ :))

Bình luận

em vui thì ss cũng vui, keke  Đăng lúc 29-7-2013 10:44 PM
Cảm ơn ss rất rát rất nhiều <3 cmt của ss thực sự là động lực cho em đó <3  Đăng lúc 29-7-2013 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 30-7-2013 01:32:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
E bỉ lỡ fic từ chap 5 trở đi, vì dạo ấy em bận thi chuyển cấp ^^
E đã đọc rất nhiều fic ở thể loại buồn nhưng chỉ có fic này làm e khóc, thật đấy. Khá bất ngờ vì Suzy vốn thic Jin, đã nghe lời thổ lộ ấy. Sao nữa ta? Thật sự cảm xúc lẫn lộn e k biết com j, chỉ có thể nói đây là 1 fic rất rất tuyệt vời!! E cực kết nó!!!
Ps: phần cuối 2 ng vui <3 gặp em là bay vô ôm nhau khóc ~^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 19-8-2013 00:23:35 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá bạn ạ, đọc một phát hết cả hai phần luôn, phần đầu hơi buồn cho Su ú với L hix
nhưng đến phần sau thấy Su hạnh phúc như vậy thật vui hi
cái đoạn cuối dễ thương thật đấy, lâu ngày không gặp tưởng phải ôm chầm lấy người yêu ai dè còn đùa đc hi
rất đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 19-8-2013 13:11:59 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi em vì bận công việc nên đến tận giờ chị mới đọc xong phần II.

Có một số chi tiết chị đặc biệt bị ám ảnh.  Phải nói em đúng là thiên tài trong việc khắc hoạ tính cách nhân vật. Em chẳng cần những đoạn giới thiệu nhân vật dài dòng, nhưng qua cách em miêu tả suy nghĩ cũng như những cử chỉ nhỏ nhất, tâm tư tình cảm của nhân vật được bộc lộ vừa rõ vừa kín. Mới vào chương I chị đã thấy được khả năng đặc biệt đó của em rồi. Chị thích nhân vật Jinyoung, không phải vì chị thích cậu này, mà là vì thích cách em đưa nhân vật đó đến với người đọc. Jinyoung có một chiều sâu tâm lý cực kì phức tạp, không chỉ là một màu đen hay màu trắng, mà là một tổ hợp màu với cả trăm loại sắc màu trong đó. Thường thì những tác giả khác sẽ chọn cho mỗi nhân vật một sự ổn định về tính cách, nhưng em lại không như thế. Chị có cảm giác tâm lý của Jinyoung thay đổi từng chương vậy, nhưng vẫn có sự hợp lý và mạch cảm xúc vẫn nằm trong một khuôn khổ của sự nhất quán.
Chị thích chương cuối nhất. Em có vẻ rất thích sử dụng kết cấu xoay tròn. Sueji đã nói rằng Jinyoung là la bàn của cô, là người dẫn lối cho ra khỏi bóng đêm của chính mình, nhưng cuối cùng thì Sueji lại là người giúp cho Jinyoung vững bước trên con đường của anh.
Chị nghiệm được một điều ở đây. Cả hai người họ đều là những con người yếu đuối và không đủ sức mạnh để đứng vững một mình, vì họ cần có nhau ở bên.
Chị thích câu chuyện này lắm. Chị cũng rất thích cách viết của em. Nó như một dòng chảy vô định, tự nhiên, lôi cuốn, và luôn chọn trái tim người đọc là biển lớn để tuôn vào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
 Tác giả| Đăng lúc 19-8-2013 13:41:23 | Chỉ xem của tác giả
cafechieuthubay gửi lúc 19-8-2013 13:11
Xin lỗi em vì bận công việc nên đến tận giờ chị mới đọc xong phần II.

Có một số  ...

Em thực lòng cảm ơn ss rất rất rất nhìu vì thời gian qua đã dành thời gian đọc fic của em và cho e biết ý kiến >"<
*cúi người 90 độ*
E thích những cmt của ss cực kì >"< ss k đọc sơ qua, mà đọc kĩ từng chi tiết, điều đó cho em cảm giác những công sức, sự tỉ mỉ của mình k phải là vô dụng :D
Ss khen e nhìu quá, mặc dù cảm thấy mình vẫn chưa xứng đáng đc như lời ss khen, e vẫn ghi nhận lời động viên của ss và cảm kwn ss rất nhìu <3

PS: kết cấu xoay tròn là gì á ss?????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách