Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki_Hooseki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | MA] True Love | Yuki_Hooseki | Nichkhun - Taecyeon - Chansung - Joo

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-1-2012 21:11:40 | Chỉ xem của tác giả
Chưa đọc, nhưng giành tem cái đã

"mềnh" mong chờ lâu lắm roài au biết không hả?

Thanks pé nhé

Sắp nghỉ tết nên chăm viết vào nhé, hehe

Bình luận

ss doc xong thj cho em y kien dj, dao nay lam nhu bo vjk lau wa nen no cu roi tung len ca ss ah :((  Đăng lúc 10-1-2012 10:16 PM
ss doc xong thj cho em y kien dj, dao nay lam nhu bo vjk lau wa nen no cu roi tung len ca ss ah :((  Đăng lúc 10-1-2012 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-1-2012 22:46:45 | Chỉ xem của tác giả
Ý kiến ah, mún nghe ý kiến của ss thiệt àh, vậy thì nhé:

1- Part nì Taec xuất hiện ít quá nhoa
2- Có vài chỗ bí ẩn quá, ss hoàn toàn hem hỉu đc (người bỏ đi trong đoạn ném banh và đoạn Chan bắt gặp có phải là 1 người hem pé)
3. Có chỗ ss hem uki lém như "Anh cũng là con người đó Victoria, anh cũng biết ghen và sức chịu dựng của anh cũng có giới hạn đó…" => nhưng rất ít, nhìn toàn cảnh vẫn uki pé ơi, ss đọc vẫn cảm xúc dạt dào mờ

Biết mềnh lâu quá hem viết thì từ bi giờ siêng viết đi pé, viết 1 lèo lun, là đc hà, keke

Bình luận

thế part 2 đâu ^^  Đăng lúc 11-1-2012 09:17 PM
keke, ai bảo ss Taec ít, chính zì nhìu quá nên em mới phải chia làm 2 Part đấy...  Đăng lúc 10-1-2012 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 11-1-2012 04:30:11 | Chỉ xem của tác giả
mìh là mìh khoái kái cp Chanjoo lắm nhóe~  iu cầu cho 2 bạn nhỏ ấy thêm đất diễn :">
bạn trai bận đồ da beo đã xuốg hiện :)) tui khoái =)) trog đây khoái khúc Khun qáh lộn ;)) lột tả đc kái chất men-lì qái thú ;)) bị kết nhaz :))
p/s: tuy thằg đá trái bah có vẻ bí ẩn nhưg mìh cũg đóan đc ai là th đá goày =)) chờ đợi típ đây ;)) Tết tới goày, rảh rỗi vik lẹ lẹ nhaz :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 13-1-2012 21:28:28 | Chỉ xem của tác giả
bạn viết hay đấy nhưng mà lâu wa mih chờ mỏi mắt rồi nè
thực sự thì hơi ngại vì bh mới comment
bạn có suy nghĩ rất hay về cốt truyện , nó rất lôi cuốn,mih đã đọc rất nhìu fic thấy fic này là hay nhất vì nó hợp cả vs người già như mih
cảm ơn vì đã viết một fic hay như vậy , lời cảm ơn chân thành từ một reader lười com như mih
ko giục nhưng bạn ra fic nhanh hơn một tý nha để tết trọn niềm vui hi hi

Bình luận

nếu bạn thích thì ghé sang fic này của mình lun nha, fic này thì gần xong rùi :) http://kst.net.vn/thread/-long-fic-3-words-8-letters-i-love-you-yuki-oneday-snsd-f-x-iu-joo-beg--4787-1-1.h   Đăng lúc 13-1-2012 10:32 PM
nếu bạn thích thì ghé sang fic này của mình lun nha, fic này thì gần xong rùi :) http://kst.net.vn/thread/-long-fic-3-words-8-letters-i-love-you-yuki-oneday-snsd-f-x-iu-joo-beg--4787-1-1.h   Đăng lúc 13-1-2012 10:32 PM
hjhj, thank bạn nhìu nha, thật ra thì vì mình ko chỉ đơn thuần là 1 author, mình hiện đang là subber nữa nên công việc hơi nhiều chút...  Đăng lúc 13-1-2012 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 14-1-2012 15:20:49 | Chỉ xem của tác giả
mình thích fic của bạn ghê dàn cast ổn , lời văn ko những hay mà cách bạn miêu tả nv cũng rất hấp dẫn
khiến sau khi đọc xog vẫn còn đọng lại trong lòng ( câu này hơi sến nhưng ko bít diễn đạt nào cảm giác khó tả ) bạn cho taecfany gay cấn hơn nữa nha càng đau khổ lại càng thấy hay hj hj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 14-1-2012 23:33:20 | Chỉ xem của tác giả
Mừng cho pé có những độc giả ủng hộ như thía, như ss ^^

Chỉ mong là như thế thui em nhỉ

Thế nên, chăm viết fic vào đấy, đừng tham công tiếc việc nhiều quá mà tẩu hỏa nhập ma đóa nghen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 15-1-2012 15:29:18 | Chỉ xem của tác giả
bạn vít fic hay thiệt post chap đi nha đúng là tết đọc fic bạn thì niềm vui nhân đôi ha
{:403:} mih bấn fic wa nên tẩu hoả nhập ma rùi nè
ở đâu có taec là ở đó có ta hj hj{:407:}
au ơi fiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 15-1-2012 15:38:26 | Chỉ xem của tác giả
ơ thế chưa có chap hả bạn , bh dx nghỉ tết rùi cho nên t/g nhìu
ở nhà bùn mún chết lên thế mà chẳng có chap ,mà mih đọc xog fic 3 word 8 letters rùi ak mà mih đọc rất kĩ đó nha đừng nghĩ mih đọc suông thôi đâu đang định ra fic cho nên đọc nhìu để rút kinh nghiệm cũng phải có một cái j để đời chứ nhỉ (hơi sến hic)
cố lên bạn nhé mih làm trò cho bạn xem nè  {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 17-1-2012 23:38:09 | Chỉ xem của tác giả
hihi
ss yuki iu dấu ( iu rồi thì dấu ss lun cho oy` để ngoài ng ta lấy mất k có ai vik nữa )
sr vì cái cmt chậm trễ này =)) vì dạo này e bận đi chơi w bt quá =)) nên k cmt dc =))
chap này hình như là taec w fany đều có tình cảm w nhau =))
chan w joo thì dễ thương thật suốt ngày cứ cãi nhau vì mấy chuyện k đáng. Tội nghiệp Joo để dành tiền ăn cả ngày mua hộp thức ăn cho Chan mà k ăn đc tội quá . Mún bik người đàn ông đó là aI quá
còn Khun Vic thì sắp gặp sóng gió oy`
Chờ part 2 =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 22-1-2012 12:16:35 | Chỉ xem của tác giả
Preview chap 6 part 2

- “Nếu như việc ở bên cạnh em khiến anh phải cố gắng nhiều như vậy thì… anh đừng làm thế nữa… em chưa bao giờ yêu cầu anh điều đó cả… Ngày hôm nay em sẽ không nói lời chia tay với anh và mãi về sau này cũng sẽ không nhưng em sẽ chấp nhận lời chia tay nếu như… những lời nói đó do chính miệng anh nói ra…”

- “Cô ở trong nhà từ nãy giờ sao?”

- “Buông tay em ra đi”

- “Xin lỗi… nhưng có phải anh nói điều này với nhầm người rồi không? Lẽ ra anh nên nói với Yuri chứ nhỉ?”

- “Vậy từ bây giờ… em có thể là người tình của tôi chứ?”

- “Đừng như vậy nữa, vì mấy chuyện vặt ấy mà làm lãng phí khoảng thời gian vốn đã không nhiều của hai đứa thì có đáng không chứ?”

- “Chị… gọi cho thằng nhóc đó á?”

- “Chị nực cười thật, bộ chị có người để quản lý còn tôi thì không sao? Cô Victoria của chị là quả trứng vàng còn Taecyeon của tôi là đồ bỏ hả?”

- “Anh là người lái xem đâm vào xe tôi hôm qua à?”

- “Anh ra được rồi đó”

- “Em ăn nói với anh kiểu gì vậy hả?”

- “Chứ anh muốn em nói sao với anh nữa đây? Đã bảo là em tự lo được mà sao anh cứ theo giám sát em hoài vậy?”

- “Theo anh về đi có được không?”

- “Tại sao chứ?”

- “Buông cô ấy ra, tên biến thái…”
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách