Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki_Hooseki
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | MA] True Love | Yuki_Hooseki | Nichkhun - Taecyeon - Chansung - Joo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-9-2012 11:46:34 | Xem tất
tạ sao chị ko để khuntoria đến với nhau chứ
em thấy tiếc cho họ quá
nhưng em vẫn tôn trọng quyết định của chị
đọc xong mà em khóc luôn đấy
chị có ra fic mới ko

Bình luận

fic mới nhá mn http://kites.vn/thread/-long-fic-k-secret-yuki-minjun-taecyeon-junho-seulong-iu-fei-tiffany-chap-1-completed-358933-1-1.html  Đăng lúc 27-10-2012 09:13 PM
1 2 tháng nữa mới có em, h ss phải nghỉ ngơi xí đã :))  Đăng lúc 17-9-2012 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 12:21:48 | Xem tất
Nô-bờ rốp lờm ^o^
Cuối cùng tác phẩm cũng hoàn thành *vỗ tay* mình rất là thích happy ending, Khunnie tìm được hạnh phúc cho bản thân~^^~ Hô hí tự nhiên có đất diễn trong chap cuối =]]]] mừng té ghế =]]]]]] đề nghị lần sau cast bản làm diễn viên chính ngar :">
btw, bên mình bây giờ vẫn là 15/09 nên Happy bday...again =]]]]]]]]]
Thêm 1 tuổi thêm nhiều ý tưởng và nhiều tuyệt tác hơn nữa trong tương lai nhoé :-* Ai nớp diu =]]]]]]]]]]]]
Waiting for "tác phẩm mới" :">

Bình luận

mèn ơi 10 kiếp mới vào nên ko bik đườg mà rep lun :"> híhí~qay lại topic : Ho hí là fải solo =]]]]]]]] mông bự nên bị alone =]]]]]]  Đăng lúc 21-10-2012 05:51 AM
nàng ấy ko thjx chị cháo đâu :)) Ho solo :))))))))))))  Đăng lúc 27-9-2012 01:16 PM
e có thể đề cử Ho vs Cháo dc k ạ:))  Đăng lúc 26-9-2012 11:35 PM
h cô còn mún cả HO hí à??? vậy kiếm vợ cho hắn đi hay bắt tôi phải ghj MOON vào :))))))))))))  Đăng lúc 16-9-2012 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 19:35:52 | Xem tất
việc đầu tiên sau khi đọc xong là *khóc loạn*
ứa ứa ba má e nay còn đâu
thuốc trợ tim hem còn tác dụng nữa rồi =.=
nhưng dù sao cx kamsa ss nhiều, tận tụy đến tận chap cuối
cuối cùng, tuy muộn nhưng vần phải nói
HPBD ss Yuki!!

Bình luận

fic mới nhá mn http://kites.vn/thread/-long-fic-k-secret-yuki-minjun-taecyeon-junho-seulong-iu-fei-tiffany-chap-1-completed-358933-1-1.html  Đăng lúc 27-10-2012 09:13 PM
em cũng zữ zội quá :))  Đăng lúc 17-9-2012 03:49 PM
vì ss bảo sẽ bù cho e nên e quyết tâm đi mua thêm thuốc về uống =))  Đăng lúc 17-9-2012 09:37 AM
kkk ko phải ss đã bảo thuốc ko đủ xài rùi sao :)) thuj, chờ vài hum nữa ss ra cái one shot bù cho nhá :))  Đăng lúc 17-9-2012 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2012 11:26:55 Từ di động | Xem tất
Humm......Nói thế nào ta!! Trong suốt quá trình coi fic của ss thì điều e muốn hỏi là ss có ý định làm đạo diễn ko ạ =))))) đọc mà cứ như đang coi phim á, khóc te tua lun!! Mà e bực 1 cái là sao sau bao nhiêu chuyện Dép ko bị hậu quả gì hết vậy?? Ít nhất phải để bị phát điên chớ =]]]]]] (có lẽ e hơi ác nhở) Nhưng dù sao kết thúc tốt đẹp như vậy là happy rồi. Tiếp tục phấn đấu ra fic mới nha ss iu dấu<3<3<3

Bình luận

@koi: ohm ss học ngành đó đó :))  Đăng lúc 27-9-2012 04:01 PM
c học ngân hàng à?  Đăng lúc 26-9-2012 11:34 PM
còn đạo diễn thì chắc ko đâu em, ss đang học ngành đếm tiền cơ, mốt ss đi làm đếm tiền :))))))))))))))  Đăng lúc 26-9-2012 11:37 AM
ss nhắc em gòi, edit lại cách xưng hô đi nhóc, ko mod del bài em đóa :))  Đăng lúc 26-9-2012 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2012 21:16:01 | Xem tất
Hix Đầu tiên là em xin lỗi chị vì tới tận hôm nay em mới cmt được. Bận học quá tời lun á :(
Haizz...nói sao đây ta...em đã hứa là cmt một cái gì đó ý nghĩa òi...mà văn em dở..nên em nói theo bản thân thôi hén !!
Em còn nhớ là em bắt đầu theo dõi fic chị từ khoảng Tết á!! lúc đó chị mới ra đc 6 trang... em đọc rùi ghiền lun Taecfany...rùi còn sợ chị sẽ không ra chap nữa chứ...ai dè tìm đc nick chị..add dô rùi hỏi..^^ rùi em chờ fic...theo dõi cho tới giờ !
Fic chị thật sự có nhiều đoạn...em đọc mà xót cho Fany...run cả tay lun á !! từ đầu tới giờ..em vẫn thích nhất là câu " Em là ng tình của tôi" nó có cái gì đó rất đặt biệt ^^
Tuy có đôi lúc chị miêu tả Taecfany không đc dễ thương như những cặp đôi khác..nhưng mà điều đó rất phù hợp !!
Ngoài cp trên..em cũng thix Khunri nữa...ban đầu em không nghĩ là Khunri đâu!! ai dè chị làm cú bất ngờ ghê!! nhưng hợp lí chị à!! hihi Đây là cái fic đầu tiên em chờ từng ngày từng giờ cho đến khi end á..tại mí fic kia toàn vik xong hết òi...cảm giác rất bấn loạn ^^
hihi nói nảy giờ lũng cũng quá tời :D hix hix
Em giờ chúc chi nhiều sức khỏe...đề vik cái Fic mới..hay thật hay!! và hy vọng lần sau chị cho Taec theo đuổi Fany 1 lần nhar ^^ tks fic ss nhiều lắm..ra fic pm em nhar ss!

Bình luận

kkk cám ơn em nhìu :)) mà níu thix taecfany thì vào đây đọc nè http://kites.vn/thread/-oneshot-l-t-hurt-l-nari_sone-l-taecfany-356600-1-1.html  Đăng lúc 12-10-2012 01:54 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
yool_bluespill + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách