Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cún
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ShinHye's Sweet House] ★ Hội mê heo ★ Chém gió bốc phét và zinh tiền thưởng mỗ

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-9-2011 15:52:14 | Chỉ xem của tác giả
TÌNH HÌNH RẤT CHI LÀ TÌNH HÌNHHHHHHH

vừa lướt tới lướt luiiii........thì phát hiện ra ....... 1 CÁI QUẦNNNNNNNN :Q

cô Ú....tôi sẽ lấy hình cô dán lên tường phóng phi tiêuuuuuuuuuuu ;P
bên kia mềnh có quần áo hẳn hoiiiii.....ờ thì....đại đa số là nhờ tùm lum người đắp cho cái quần.....và qua đây....gió mát lồng lộng...giờ đây cả nhà cùng mặc cái quần của thị Sun bên kia....QUẦN GIÓ {:3_63:}

MẠN PHÉP ĐEM CÁI CLIP NÀY VÀO NHÀ MÌNH NHÁ.
CÁI NÀY KO PHẢI SƯỚT MƯỚT HAY SÊN SẾN GÌ ĐÂU NHÁ.....THẬT SỰ MỌI NGƯỜI NÊN XEM QUA.

để hiểu con người phi thường đến mức nào. Họ có thể làm những việc dường như là ko thể. Mình ko giỏi anh văn cho lắm nhưng nghe cũng hiểu tương đối, mình sẽ dịch lại 1 số ý đã nghe đc trong cái clip này....chỉ vài chi tiết mình nghe đc thôi nhá.

HÃY TỰ NHÌN LẠI CHÚNG TA KHI XEM ĐỌAN CLIP NÀY (tên nó đó)

Tôi không có tay hay chân. Tất cả những gì tôi có là "Chicken Drumstick" ngay đây (đã tìm được từ chính xác – cây que gà).
Mọi người đã hốt hỏang khi trông thấy tôi lần đầu.......
..... tôi như một người xấu xí xuống đường....mọi người liên tục hỏang hốt (đọan mắt ổng mở to), tôi giả vờ nhìn xuống cơ thể mình và hét lên: " Chuyện gì thế này"
Đã có lúc tôi nhìn vào cuộc sống mình và tự hỏi: "mình ko thể làm được cái này hay cái kia"….
…..(rồi một nùiiii ko nghe đc >_<
….Khi tôi lên 8, tôi đã từng nghĩ mình sẽ ko bao giờ kết hôn, không có được công việc, không có cuộc sống vì tôi thế này. Sẽ là người chồng thế nào nếu như ngay việc cầm lấy tóc của vợ cũng không làm được.
SẼ LÀ NÓI DỐI NẾU BẠN NGHĨ  MÌNH CHƯA ĐỦ TỐT
SẼ LÀ NÓI DỐI NẾU BẠN NGHĨ MÌNH KHÔNG XỨNG ĐÁNG VỚI BẤT CỨ THỨ GÌ.

“Lạnh cóng đến độ mất cảm giác ở tay tôi rồi!. ha ha!”

Tôi yêu cuộc sống, nhiều người nói làm sao tôi có thể cười vui vẻ nhiều đến thế.
Tôi nói….nó là một câu chuyện dài, nhưng nó cũng rất đơn giản. Thật khó khăn để có thể cười khi thỉnh thỏang chúng ta không biết phải làm gì, không  thể hiểu những việc xảy ra, không cách nào tìm ra cách vượt qua. Bạn biết đấy, một khi bước vào bão táp cuộc đời và bạn không biết nó sẽ kéo dài đến khi nào. Ngày hôm nay, tôi muốn chia sẽ những trải nghiệm của tôi …

…Tôi bỗng nhận ra thật đau đớn khi không thể nắm lấy tay vợ. Nhưng cũng sẽ đến lúc, tôi sẽ nắm được trái tim của cô ấy mà không cần dùng đến bàn tay.
THẬT ĐÁNG SỢ KHI BIẾT CÓ BAO NHIÊU CÔ GÁI….(pó tay..ko nghe đc)
THẬT ĐÁNG SỢ KHI  BIẾT CÓ BAO NHIÊU NGƯỜI TỨC GIẬN VỚI CUỘC SỐNG  CHỈ VÌ ĐI VÀO BẾ TẮC, VÔ VỌNG…
Mỗi một cô gái ở đây, tôi muốn thấy các bạn thật đẹp, thật đáng yêu vì các bạn sẽ là chính mình .
Còn các chàng trai, các bạn là một nguời đàn ông!

Tôi đã làm một DVD, tôi chia sẽ với mọi người về những trải nghiệm của mình về cuộc sống, vượt qua những thử thách của cuộc sống ……để cảm ơn…đã cho tôi sức mạnh….cho những người không may mắn giống tôi.
---- END-----

posnus thêm 1 clip có việt sub....hic hic

p/s: coi mà khóc còn hơn phim bi nữa TT_TT

Bình luận

=))))))))))))))))) đúng fan thị múp  Đăng lúc 18-9-2011 10:23 PM
há há há há há đúng là tư tưởng lớn gặp nhau ss ạ :"]  Đăng lúc 18-9-2011 07:45 PM
ss..too ....há há :))))))))  Đăng lúc 18-9-2011 07:38 PM
hỳnh như là có ss ạ >:)  Đăng lúc 18-9-2011 07:32 PM
Rỷn: há há há...em có thế ko???? hố hố hố :)))))))))  Đăng lúc 18-9-2011 07:13 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
haccihouse + 1 hahaha

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 18-9-2011 18:09:26 | Chỉ xem của tác giả
ko biết hôm nay ăn trúng cái gì mà hăng thế ko biết..........

Megastar đã có trailer cho "lion king" định dạng 3D rồi....trước sau gì mình cũng được xem thôi há há há {:3_46:}
.....nếu điều gì sẽ khiến mình hét lên đó chính là....vé miễn phí bay thẳng đến studio của Waltdisney...hố hố hố
Hãy xem sự khác biệt giữa ver 1998 và ver 2011. Và đây là cơ hội cho những ai đến giờ chưa xem được Lion King. há há há há

p/s: TA THỀ!!! TA THỀ!!!!!!.....CHO DÙ ĐẾN NGÀY CÔNG CHIẾU Ở VN, CÓ BỆNH, CÓ BẬN...CÓ BỊ VIỆC HỐI THÚC...TA THỀ!!!!!...DÙ LÀ BẤT CỨ CHUYỆN GÌ TA ĐỀU PHẢI MÒ ĐẾN RẠP CHO BẰNG ĐƯỢC....THẬM CHÍ PHẢI MƯỢN TIỀN ĐI COI...TA CŨNG PHẢI MƯỢNNNNN.....KO CHO TA MƯỢN....TA CHÉMMMMMM HẾTTTTTTTTTTTT {:2_33:}

Bình luận

@hắc: cái logo là chữ thôi đúng ko ....khỏi hình nhá ><  Đăng lúc 19-9-2011 01:07 PM
^^, ừ nàng à, nàng des cái logo mà nó toát lên ý nghĩa nhà mình á, có chữ Sweet House nàng nhé. SH's house nữa. ^^  Đăng lúc 19-9-2011 08:02 AM
hic hic...cô Ú....mình đang làm việc tại cty đây TT_TT...CN ko đc nghỉ phải đi làm đây.......nhưng cũng ham hố vụ này lắmm....mà kiểu gì cũng đc sao???  Đăng lúc 18-9-2011 07:03 PM
avant ơi, nàng des cho ta 1 cái logo nhà đi nàng.  Đăng lúc 18-9-2011 06:39 PM
ngày đó kiếm mã tấu.....nhựa...đi mượn tiền :))))  Đăng lúc 18-9-2011 06:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 18-9-2011 18:40:52 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay chủ nhật mà chán dã man rợ, nhà thì đi hết ko có cái rì để ăn, trước mắt là ko biết nên làm cái rì bi giờ
Trời thì cứ mưa lâm râm, làm ào 1 phát đại đi rồi thôi, cứ vậy nhìn bực bội.
Hình của cô Hye, cô này tự sướng gì má lắm thế ko biết, lúc ko có hình của cô để coi ( như bi giờ, đợi sáng giờ chẳng thấy :@ ) thì cũng bùn, mà cô chộp nhiều quá thì người khác mỏi :L
Quỡn vô Twitt ngồi nhìn màn hình, tự nhiên thấy có twitt mới, mở ra xem thì cô Hye twitt, cô ý nói "ngày mai ko biết làm gì ", thì chuẩn bị đồ rồi ăn chơi cho đã để ngày 24 đi châu phi chịu cực chứ làm gì nữa

Đúng là rãnh sinh nhảm mà , hy vọng nó là căn bệnh chung của mn chứ ko phải của mềnh ;P

Bình luận

uh, mới xem lại, hình nhỏ xíu :)))))))))), up xong mn xúng vô ném đá chắc mắc cười lắm :))  Đăng lúc 18-9-2011 11:11 PM
àh hình như em cũng bít cái hình đó thì phởi :-? em thấy cái ngoài biền là trông "phát thèm" nhất :))  Đăng lúc 18-9-2011 10:37 PM
đợi ss xíu, ss kiếm lại, trong đóng hình e đưa ss đó, chụp có nửa người à, hình cũ, mà nó mặc thêm áo khoác ở ngoài nữa ;))  Đăng lúc 18-9-2011 10:32 PM
hình bikini của Hye đâu ss =p~ em mún xemmmmmmmmmmmmmmm  Đăng lúc 18-9-2011 10:28 PM
công nhựn mụ Hye này tự sướng lắm thiệt... nhưng vẫn thua Suk và Ki béo =))  Đăng lúc 18-9-2011 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 18-9-2011 18:46:08 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đổi avatar vào khoe với mn ;P , hình này Lee Kyu vWon nhìn đẹp cực :X

Giờ kst fix lỗi rồi , đổi avatar phát là đc ngay không như lúc trước nữa :lol

Còn cái mớ hình em xử xong rồi nhé , hết nợ => khỏe

Bình luận

mất rậy :))  Đăng lúc 18-9-2011 07:17 PM
ko ghi nguồn baidu vào àh :-w  Đăng lúc 18-9-2011 06:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 22:06:07 | Chỉ xem của tác giả
Rạo này em rà rồi hay sao mà post ảnh kém thế nhỉ

cả buổi chiều cả buổi tối chỉ post có 10 page ảnh FM mà h hoa mắt chóng mặt....

xây xẩm mặt mày rồi :Q :funk: :dizzy:

Mắt díp hết cả lại

Thôi chào cả nhà e đi ngẩu

mợt quá đi mớt

Chiều mai xẩu nốt đống ảnh FM Đài Loan ;P

Post ảnh FM Nhật sướng ế

Hye hơi bị xinh... cơ mà ảnh FM Đài còn xinh hơn :$

Bình luận

ngủ hả em, ngủ ngoan nhé, ss chỉ update có 1 page profile Múp thôi mà ss sắp xỉu.  Đăng lúc 18-9-2011 10:30 PM
đấy nà em còn nghĩ giữa hiệp đi ăn cơm tối dồi đới ạ =))  Đăng lúc 18-9-2011 10:26 PM
e 10 page mới hoa mắt còn đỡ, c mới page thứ 5, 6 là loạn rồi, hình này nó xoắn hình kia, để số ảnh rồi mà còn ko nhớ post tới số mấy nữa :))  Đăng lúc 18-9-2011 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 18-9-2011 22:15:59 | Chỉ xem của tác giả
nghe nói đây là CF mới
ko biết phải ko

shinhye.net

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

sợ nhà Yoon Eun Hye thật :-ss.... post gần 2k comt rồi T_T  Đăng lúc 18-9-2011 10:42 PM
cjắc đang tự sướng đấy ạ =))  Đăng lúc 18-9-2011 10:35 PM
nhìn tấm hình sao giống mup đang tự sướng thế nhờ ;))  Đăng lúc 18-9-2011 10:30 PM
ờ. cái này chắc là cf mới lun .ảnh này mới đăng lên đó  Đăng lúc 18-9-2011 10:27 PM
Link ảnh tổng hợp đây...mai post nha em... mai ss đi học ko đưa link đc: http://www.mediafire.com/?djz6x2lkstjre8l  Đăng lúc 18-9-2011 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 18-9-2011 23:54:19 | Chỉ xem của tác giả
Post để dành câu xiền đây, ảnh đi ọp với miss MOD đây, ai rết cho em đi em post cho
Rết nhiều mới post nha, hẻo là em hem post đao, đang con nhà nghèo mà;P

Bình luận

ẹc ẹc, no no no, cất đi em.  Đăng lúc 19-9-2011 07:09 AM
Rết nè "+1000" ;)) , Avatar đúng chất ss râu ;))  Đăng lúc 19-9-2011 06:15 AM
em chưa làm sì táp chưa rết đc em à^^  Đăng lúc 18-9-2011 11:59 PM
lam sao để rết được thế:U:U  Đăng lúc 18-9-2011 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 19-9-2011 00:47:42 | Chỉ xem của tác giả
A...........................................................
Chắc là mọi người đi ngủ hết rồi
Chúc ngủ ngon
Mình cũng đi ngủ
Have a nice day

Bình luận

2 ss nói qua nói lại em chỉ biết ss tên "em" thôi :((  Đăng lúc 19-9-2011 04:51 PM
ôm nhé, thấy ss mà ứ chào, ôi mình hựn;))  Đăng lúc 19-9-2011 03:06 PM
M.H
dạ vữn bình thường không có chập dây thần kinh nào chị ah :))  Đăng lúc 19-9-2011 10:20 AM
Mô tê răng rứa =))))))))))))) Dạo này khỏe chứ em?  Đăng lúc 19-9-2011 10:17 AM
M.H
vang, là em đó, em nó đó :)  Đăng lúc 19-9-2011 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 19-9-2011 05:34:14 | Chỉ xem của tác giả
Have a nice day cả nhà :*

............................................................

Bình luận

ôh, Jong Ki, coi phim gì mà scandal đó, cười dễ thương chịu ko nổi , hy vọng sẽ hợp tác với mup trong bộ phim nào đó, hehe  Đăng lúc 19-9-2011 10:16 AM
Spam nhảm nè :-w  Đăng lúc 19-9-2011 06:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 07:26:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Không rep được nên đành phải com. Mà sáng ngủ dậy com mãi k được, giờ ở lớp ol điện thoại com thử xem.
@M.H: *Cườj deu* an yong ha say yo
@xu: bắt đầu lên đường rồi ak. good luck :x

Bình luận

M.H
an yong ha say yo :)  Đăng lúc 19-9-2011 07:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách