Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Sharing]Primadonna's Tưởng Ký

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 9-2-2012 15:10:03 | Chỉ xem của tác giả
Chơi vơi... Mất phương hướng thật rồi.
Nhiệt huyết đã chạy trốn đứa lười nhác như mình rồi sao?
Tất cả bây giờ mình làm chỉ như thói quen mà không biết rằng sẽ đi đến đâu.
Nhưng lại không cho phép mình ngừng lại. Phải duy trì thôi.

Bình luận

Thanks.  Đăng lúc 9-2-2012 05:08 PM
don´t know what to say but fighting!!! :)  Đăng lúc 9-2-2012 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 24-2-2012 04:09:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
I've just waked up. so tired. body n soul. t you know wt? just your smile, just your act, i want to live wt this.babe, im so sorry, but u you are my sunshine boys. please take of yourself.
128\/e980.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-2-2012 19:59:10 | Chỉ xem của tác giả
tự dưng nhớ 1người
ngày xưa thân nhau là thế, vậy mà bẵng đi 1 thời gian, học hành, ko ntin, ko chat chit
bh lại chẳng nhận ra nhau nữa rồi
vẫn nhớ 1 lần mình hồ hởi buzz yh, cuối cùng thì nhận lại đc câu "ai đấy"
hụt hẫng vô cùng
kể từ đấy, ngta onl cũng ko pm, có chuyện gì cũng ko ntin nữa rồi

có những ng` lúc đầu quý nhau là vậy, rồi cũng có lúc quên nhau
và có những ng` lúc đầu ghét nhau, nhưng càng nói chuyện thì càng thấy thân nhau
cuộc sống thật lạ kì ...

Bình luận

Chị cũng giống thế. Có những người tưởng sẽ bên nhau trong nhiều nhiều năm nữa nhưng hóa ra chỉ lướt qua nhau thôi.  Đăng lúc 29-2-2012 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 29-2-2012 01:00:06 | Chỉ xem của tác giả
lạ quá sao trên mp3 zing mấy bài hát trong album mới của FT lại có tên khác vậy nhỉ??
rõ ràng là bài Be my girl như trên mấy show diễn đều ghi thế mà trên đấy
lại viết thành We hope to become lovers. Khó hiểu quá ah:x
chẳng nhẽ lại là 1 tên t.a còn 1 tên là tiếng hàn dịch sang:?

Bình luận

Nên cách diễn đạt khác nhau em ạ.  Đăng lúc 29-2-2012 09:26 AM
Em ơi. Tên trong album của bài đó cũng là We hope to become lovers em ạ. Còn đâu khi perf lại là be my girl. Nói chung hầu hết đều dịch từ tiếng hàn sang Eng  Đăng lúc 29-2-2012 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-3-2012 21:27:07 | Chỉ xem của tác giả
OK! Tôi đã làm sai gì hả?

Thật nực cười! Được rồi! Cứ làm như bạn muốn. Tôi chả đáng để bị xem thường! Ha! Vì cái gì mà tôi phải Dĩ hoà vi quý đến mức này nhỉ?

Buồn cười thật! Tại sao lại có vẻ như tôi đã làm gì đó sai nhỉ?
=))
Ok! Không thích thì cứ đi! Cứ thoải mái! Đừng có tỏ ra là tôi đã làm gì đó không phải và rồi thì bạn chịu uất ức để phải rời đi!
Take it easy!

Tôi vốn quen với việc đến rồi đi! Cuộc sống mà! Có những người tưởng như sẽ bên ta nhưng hoá ra chỉ thoảng như cơn gió thôi! Hãy quen với việc đó!

Tôi hạnh phúc với niềm tin của mình! Thế thôi!

Ha ha....
Nghĩ lại thì mình chỉ tự nói với bản thân. Tự hỏi tự trả lời. =))

Nếu không thoải mái thì đừng làm! Chứ đừng có cố gắng để rồi lại thấy bực bội! Mệt mỏi lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 14-3-2012 15:42:35 | Chỉ xem của tác giả
zai ah, hôm qua mình có vé đi xem 1 show của 1 ban nhạc nối tiếng của mỹ
ban nhạc ấy chỉ là các chủ cũng phải trên 40, toàn hát nhạc đồng quê thôi, nhưng nghe nói nổi tiếng lắm
còn mình, mình cả biết mấy chú ấy đâu :))

nhưng vì vé free nên cũng đi xem cho biết
lúc mình tới, thì thấy cái xe tải 24 bánh của ban nhạc ấy, cũng có hình và logo của nhóm
fan đứng xếp nhạc chụp hình đông nghẹt
rồi lúc vào sân vận động, phải nói là chỉ có 2 chữ ... choáng ngợp

sân khấu chỉ bé tí teo, nhưng khán đài thì đông nghẹt :)

lúc đó trong đầu chỉ có FTisland
nào là chừng nào zai mới được diễn 1 sân khấu hoàng tráng như vậy
chừng nào mình mới có thể nhứ người ta, le hét vì thần tượng
chừng nào mới có thể .....

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 9-4-2012 11:54:07 | Chỉ xem của tác giả
Haizz... Chán ghê ha! Chán với cách hành xử như vầy.
Có cần phải mang tính hơn thua thế không? Có cần phải kể công vậy không? Ai làm tốt thì cũng được mà! Đấy là nếu đúng là thế! Chứ đằng này có phải thế đâu???

Lúc bảo tôi search anh nói gì nào? Nguồn sinh thủy. Thề có Chúa đây là lần đầu tôi nghe một từ tiếng Việt như thế! Hỏi lại anh anh cũng ấp úng! Tôi đảm bảo anh đek biết từ đó nghĩa là gì đâu? Mãi rồi tôi nói là sinh thủy = sản sinh ra dòng nước rồi thì anh còn hỏi Sếp nữa mới có thể có đôi chút thông tin.

Thế mà anh lại bảo là "Cái mà anh nhờ em, em không tìm được thì người A đã tìm được rồi đấy!"
Ôi...Anh nghĩ thế à? Okie.

Vậy thì cứ thế đi! Anh cứ làm thế đi! Cứ nhờ người A làm đi!

Thật ra cái chuyện ai đó làm tốt hơn tôi tôi chẳng có ý kiến gì đâu! Vì mỗi người một thế mạnh mà! Nhưng mà cái cách anh làm tôi bực mình ấy! Tôi không tìm được là tội à? Tôi không tìm được cái đó là có thể đánh giá năng lực của tôi à??? Đùa chứ chả có ai làm việc với anh àm không bị ức chế đâu! Dù cách anh nói cứ có vẻ làm thông cảm hay là quan tâm nhưng mà nó củ chuối lắm ấy! Làm cho người làm việc cùng rất bức mình. Vì anh cứ kể công mãi thôi!

Haizz...

Nhẫn nhịn thôi! Vì dù sao tôi cũng là người hợp gu với anh nhất! Tôi thực sự rất muốn góp ý với anh! Nhưng cái này nó cũng khá nhạy cảm, thêm nữa cũng khó mà mở lời được!

Anh thử nghĩ xem tại sao không ai thân thiết với anh dù rằng anh khá tốt? Vì sao anh biết không? Hay là anh vẫn cứ tưởng người ta THÂN với anh? Thân thiết tới độ chả ai thèm tâm sự với anh? Ngoài tôi???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-11-2012 14:17:25 | Chỉ xem của tác giả
này anh...
anh giờ này đang làm gì? chỉ 1 thời gian thôi đúng ko? Dù có chuyện gì, hãy mạnh mẽ vượt qua nó nhé ;) Hope you're alright, my boy :)

--------
thực sự là trống rỗng vô cùng
nhân mã của mình biến mất rồi...
mình phải làm sao đây?
xin đnừg để sợi dây duy nhất giữa cta bị cắt đứt
hãy mau trở lại nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 3-1-2013 18:39:42 | Chỉ xem của tác giả
chán quá, cứ ngỡ là sẽ thay đổi được
nhưng mà lực bất tòng tâm rồi...
chắc phải bỏ thôi ...

Bình luận

Thay đổi? Hic. ĐÔi khi là phải chấp nhận.  Đăng lúc 4-1-2013 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 6-6-2014 21:54:03 | Chỉ xem của tác giả
Là bảy năm rồi đấy các cậu ạ. Theo dõi các cậu chừng ấy năm, cảm giác lúc này của tớ là tự hào. À không phải, lúc nào tớ cũng luôn tự hào vì các cậu. Chỉ là được chứng kiến ai đó từ lúc còn trẻ đến khi trưởng thành, từ đỉnh cao xuống tận cùng, tớ thấy bồi hồi ? Chẳng biết diễn tả cảm giác này thế nào cả.

Tớ chưa từng nghĩ thứ tình cảm dành cho các cậu lại có thể kéo dài đến bây giờ. Trong suốt mấy năm qua, từ lúc biết các cậu tới giờ, các cậu luôn là niềm cổ vũ của tớ. Tớ vui, tớ buồn, tớ chán nản, thất vọng, hay hạnh phúc, tớ đều tìm đến các cậu. Và dĩ nhiên, các cậu luôn ở đó.

Bảy năm rồi, tớ cũng chẳng biết chúc gì các cậu nữa. Giờ có lẽ chỉ biết nói câu "Cảm ơn" thôi. Cảm ơn các cậu, vì đã trụ vững tới bây giờ. Hãy luôn ở bên nhau nhé

Bình luận

Ờ. Thời gian trôi rất nhanh. Thấm thoắt các bạn đã học ĐH hết rồi ra trường. Haizz. Mỗi cái các bạn chưa có người yêu là vẫn như xưa.=))  Đăng lúc 7-6-2014 02:33 PM
nhanh nhỉ ss nhỉ, hồi em mới vào nhà chơi mới có kỉ niệm năm 3 :3  Đăng lúc 6-6-2014 11:04 PM
7 years of love :D  Đăng lúc 6-6-2014 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách