Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Sharing]Primadonna's Tưởng Ký

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 21-11-2011 17:36:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang quay cuồng đây 'v'
Lúc thì thấy bản thân quá già 'v'
Lúc thì lại quá trẻ 'v'
Nhảy hiện đại cũng phải có nội dung tư tưởng ư 'v' Hay tại mình ngu đần quá nên không biết 'v'
Đồng ý mình phát biểu linh tinh thật nhưng mình không điên đến mức tự nhận mình hiểu biết LOL
Và quần lính ngụy là quần biểu diễn bao thời nay ~ quá kín ~ cực tiện ~ trông đẹp và lạ mắt ~
Đến mẹ mình, cái người mà mình cho là rất rất cổ điển, còn bảo là đẹp
Thế mà có người mở miệng ra nói nặng nề àh LOL quần đáng yêu đến thế thôi
Mình tự hỏi trong mắt người ta thế nào là đẹp
Chẳng lẽ
Phải mặc váy ngắn, đi giày cao gót, rồi nhảy cho váy tốc lên như các chị đó mới gọi là đẹp àh 'v'
Nói thật chẳng phải gay gắt hay là gì
Các chị ấy cover Roly Poly
Mà thiệt tình chưa bao giờ mình thấy bài nhảy nào của K-pop hay một số bài nhảy khác nữa
Có nội dung tư tưởng cả 'v'
Hay là đầu óc mình chậm phát triển nên không hiểu được 'v'
Ồh, chắc là vậy rồi 'v' Mình đã bị lạc hậu và không theo kịp thời đại 'v'
Thật ngán ngẩm thay những con người "trí thức hạng sang" 'v'
Mình không theo kịp trình độ 'v'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 21-11-2011 21:35:33 | Chỉ xem của tác giả
what is the problem hong ki ya...???

I wanna ask you like that, too.

Pls think little by little, and forget it when you get up at tomorrow morning, you'll be fine.

Right???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-11-2011 13:15:39 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn trời mưa...mình đợi mưa....
.
.
.
.
.
.
.
chẳng biết từ khi nào mình lại như vậy....
...
..
.
Hôm qua đã mưa rồi, tâm trạng tốt lắm nhưng chẳng hiểu sao hôm nay lại buồn....

Ai nói chờ đợi là hạnh phúc mình sẽ bảo không đâu :)

mình không thích phải chờ những gì mà mình không biết rõ khi nào sẽ đến, hay những điều vụt qua khi mình không để ý đến rồi lại vụt mất để mình chờ đợi.......
....
...
..
.
như là mưa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2011 16:01:24 | Chỉ xem của tác giả
Cuộc đời này

...

phù du nhỉ ....................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-12-2011 21:22:01 | Chỉ xem của tác giả
aigoo ~~~~ 2 ngày ~~~ 3 ng~~~
tsao em lại không giống như những cô gái khác tuổi em, ở nơi em sống hay học tập?
em ko giống họ, trường hợp như thế em nên cảm thấy thế nào mới bt LOL
1 ng: bạn học, tính tình cũng ổn, bề ngoài bt
ng 2: làm cty chú, nhanh nhẹn, dáng ng ko tồi LOL biết kiếm tiền, tầm hiểu biết ko ít
ng 3 (ko hẳn đang làm em tò mò và quan tâm) hơn em 10t, hnay mới nt.
tò mò ở chỗ, anh ta nói biết em từ hồi bé, 3 tháng trước mới gặp lạchoi, giờ nt nói em lớn lên đẹp ra LOL biết tên bố mẹ
có chút buồn cười và tò mò, kiểu ng ếch gì, em ko biết anh là ai đâu, cứ nt đi, anh nạp thẻ đt cho LOL
ngoài cái tính tò mò và thấy thú vị
điều em cảm thấy buồn bực nhất là nt kiếm cớ từ chối với họ rồi
chán.
*fan gơ nối lên*
*thui thủi 1 mình* ôi thân phận fan gơ

Bình luận

s thân yêu =)) gái em chả quan tâm nt hay trò chuyện vs cả 3 ng bọn họ nữa r LOL  Đăng lúc 26-12-2011 02:55 PM
Em theo ss em đừng nhắn tin qua lại với cái người thứ 3 nữa. Nghe có vẻ chả ổn tí gì. Cứ giống mấy cái câu chuyện trên mạng ý.  Đăng lúc 26-12-2011 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 15-1-2012 19:05:15 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh 4 năm, mong mỏi được gặp anh trong 3 năm
trong 3 năm, ăn cũng để dành, tiêu cũng dè xẻn =)))))))))))))))))
Nhưng đến giờ vẫn chưa được gặp anh
Bao giờ em mới được gặp anh đây?
Em phải chờ đợi thêm bao lâu nữa mới được gặp anh
Mới được sống trong thế giới mà anh đang sống? mới được chứng kiến tận mắt anh làm việc, vui đùa và sống?
Mới được nghe anh hát, nhìn thấy anh cười, nghe anh Hun chơi đàn, nghe nhịp tim rung lên từng nhịp, từng nhịp theo tiếng trống của Minari........
Biết đến bao giờ đây?
Anh có biết chờ đợi ai đó, chờ đợi một điều gì đó là rất mệt mỏi ko?
Em thậm chí còn rất đau nữa :|
.....................................................!..............................................................?

Bình luận

cái gì cần mua thì vẫn phải mua tứ :| T_T  Đăng lúc 15-1-2012 07:50 PM
này, cô đừng mua album đừng mau đĩa, đừng để FNC dzụ j ráo ... lúc đấy may ra mới đủ tiền :)) .... yên tâm đi, chúng ta sẽ đc gặp, sớm thôi :")  Đăng lúc 15-1-2012 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 15-1-2012 22:47:54 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao khi nhìn bạn nước mắt mình lại rơi không kiềm được ???
Sao mình lại khóc ???
Nếu đêm nay là một giấc mơ mình ước gì không bao giờ tỉnh lại ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 16-1-2012 07:21:07 | Chỉ xem của tác giả
Tỉnh dậy sau một giấc ngủ dài
Mọi thứ vẫn nguyên vẹn với cảm xúc của tối qua...

aigooo, Hong Ki ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 31-1-2012 11:33:26 | Chỉ xem của tác giả
@skullhong ngày hôm qua em đã lĩnh hội được một điều và giờ em sẽ nói cho anh biết
có 1 người con trai đã làm em phải suy nghĩ
anh ấy không mập, không gầy, có năng lực, có công việc ổn định, ngoài hình nếu nói những người em gặp từ trước đến h, anh ấy khá đẹp trai, hát hay, làm MC tốt. đi xe tay ga =))) và ăn nói cũng có tài.
anh ấy nói, em xinh, ngoan ngoãn, hiện giờ có rất ít người như em, chưa yêu ai bao giờ.
Còn nói nhiều điều nữa, vì em nói em chưa yêu ai bao giờ, nên a ấy nói hãy thử yêu anh đi, anh ấy ko bắt em phải làm gì nếu em yêu anh ý, anh ý tôn trọng em........
Nhưng.....
em không muốn, và thật ra, không phải không muốn mà là chưa muốn.
em nói rằng em chưa sẵn sàng và cũng chưa muốn.
em cũng ko biết tại sao. chỉ là tìm mọi cách từ chối tình cảm của anh ấy.
không chỉ anh ấy mà những người từ trước đến giờ cũng thế.
Tại sao?
Đêm qua em đã có câu trả lời. Đó là anh.
Em không thể nào yêu một người trong khi đầu óc, tâm trí và lòng em lại hướng về một người.
cái MV đơn giản chỉ là diễn, đơn giản chỉ là diễn đạt tình cảm của bài hát, truyền đạt bài hát
Nhưng chỉ nhìn thấy anh ngã xuống thôi, tim em cũng rơi ra rồi.
Xin đừng làm cho em sợ thêm một lần nào nữa.
Em đã nói trái tim em không hề cứng rắn đâu.
Và khi nào thì em sẽ trở lại thành một đứa con gái bình thường theo đúng cái quy luật yêu-cưới-sinh con LOL
bao giờ thì bước thứ nhất bắt đầu?
?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 31-1-2012 11:55:58 | Chỉ xem của tác giả
Em à... Chị nói câu này. Có thể chị chưa đủ trải đời để cho em lời khuyên đúng đắn nhưng chị nghĩ mình đủ lớn đủ chín chắn để có thể chia sẻ với em đôi điều.

Mạng là ảo. Con người chúng ta mới là thật. Cuộc sống mạng không biết từ bao giờ đã giúp chúng ta sống thật với bản thân mình hơn. Nhưng em ơi, những người kia, sống cách mình hàng nghìn cây số cuối cùng cũng chỉ là tình cảm ảo mà thôi. Không thể cùng em cười nói, không thể chia sẻ cùng em, an ủi cùng em. Vì thế, em hãy yêu họ để mà yêu thôi. Yêu bằng tất cả sự chân thành nhưng cũng đừng xem họ là duy nhất, hơn cả những người bên cạnh mình.

Vì thế em đừng đẩy người kia ra xa em nhé. Hãy để cho trái tim em tự do. Em chưa sẵn sàng thì chưa vội nhưng hãy cho họ cơ hội để em tìm hiểu xem họ có chân thành với mình không, có yêu thương mình thật không.

Và em cũng đừng nghĩ nhiều về cái quy luật bất thành văn kia... Chị cũng chẳng nghĩ nhiều về nó nữa. Chúng ta có quyền thần tượng một ai đó, có quyền yêu thương cái đẹp, nhưng thế không có nghĩa chúng ta sẽ kết hôn với nó, ăn đời ở kiếp với nó. Em đừng quá lo lắng khi bản thân khác với mọi người. Đó chẳng qua là em có tâm hồn phong phú hơn người ta thôi. :D

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách