Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki_Hooseki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Series] [Series | K] In The Night Sky | Yuki | Complete

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 17-5-2013 20:48:37 | Chỉ xem của tác giả
Ssssssssssssssssssssssssssssss T^T......nhìn dàn cast của ss mà e đau khổ quá T^T
Mah Khuntoria T^T
SS will give up T^T
Ko chịu đâu.................nếu ko fai~ là last thì e ko đọc đâu.......cái mối tình tay 3 này T^T Chời ơi, đau lòng quá  T^T
Em đi tự tử đây, đừng cản em T^T oaoaoaoaoaoaoaoaoa...............

Bình luận

cô còn nợ tui nhìu lắm vừa cmt vừa fic, tui mà tuyên bố cô ko trả nợ hết cho tui là tui ko tung chap mới là đời cô còn thê thảm hơn ý  Đăng lúc 25-5-2013 10:42 PM
nhanh nhanh chả nợ ngay cô nhé,,dạo này ôn thi đang xì - chét nặng đây,,điên lên là uýnh đòn đóa :">  Đăng lúc 25-5-2013 09:54 PM
Đó, ss thấy ss hại e chưa. h ss ấy đòi hàng e kìa T^T  Đăng lúc 21-5-2013 11:17 AM
Đó, ss thấy ss hại e chưa. h ss ấy đòi hàng e kìa T^T  Đăng lúc 21-5-2013 11:17 AM
á à,,bắt đk rồi nhá,,đi đâu mà lại đem con bỏ chợ thế kia,,hàng đâu cô kia  Đăng lúc 18-5-2013 12:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2013 23:40:42 | Chỉ xem của tác giả
The last story
Go Back

Ít nhất là hôm nay, hãy quên anh đi, xin em đấy, hãy để anh ra đi
Anh sẽ nhớ cảm giác của sự chờ mong, không phải em thì anh cần ai đó để yêu
Anh muốn quay lại, lúc này đây anh xin lỗi
Nhưng thật sự anh muốn quay lại, quay lại khoảng thời gian anh chưa quen biết em

1 ngày hè nóng bức giữa lòng thành phố Seoul…

- “Mát quá đi…” – 1 cơn gió thổi qua khi Tiffany đang đi dạo trên dường khiến cô nàng thích thú hét lên…

Trong khi đó, phía bên cạnh, Taecyeon vẫn như mọi khi. anh chẳng nói lời nào cả mà chỉ lặng lẽ nhìn cô mà thôi…

- “Hôm nay ăn trưa sẽ là gì nhỉ?” – Tiffany quay sang hỏi Taecyeon

- “Món Thái đi, hôm qua anh nghe Khun nói là cậu thấy thèm món Thái ý” – Taec nhún vai nói

- “Không… em hỏi anh cơ… hôm nay anh ấy có rảnh đâu…” – Gương mặt Tiffany thoáng hiện lên nét buồn khi nói về điều đó

Tiffany buồn bã là thế, nhưng cô đâu hề biết rằng trên gương mặt của Taecyeon cũng chẳng có gì gọi là vui cả…

Đã bao lần như thế này rồi cơ chứ? Cứ mỗi khi Nichkhun bận là cô đều gọi anh ra để đi cùng mình… Nhiều người nói rằng anh là thằng ngốc vì Tiffany chỉ coi anh là người thay thế mà thôi chứ thật sự chẳng có gì với anh đâu…

Ừ thì Taecyeon biết rõ chứ… và anh cũng đã bao giờ nói rằng Tiffany thích anh đâu nhỉ? Thế nhưng Taecyeon cũng không thể nào phủ nhận chuyện anh thích Tiffany, và anh cũng đã từng tự trách bản thân mình vì đã gián tiếp làm mai cho cô và Nichkhun… thế nhưng… giờ có hối hận hay tự trách thì có làm gì được đâu chứ? Điều duy nhất anh có thể làm chính là cùng cô đi loang quanh khắp các nẻo đường mỗi khi cô buồn chán hay gây gỗ với Nichkhun mà thôi…

Còn vì sao anh phải làm vậy à?

Ừ thì… là vì anh là BẠN THÂN của cô…

- “Oppa” – Tiếng Tiffany vang lên khiến Taec giật mình

- “Hả?”

- “Em hỏi là anh muốn đi ăn ở đâu?” – Tiffany chớp mắt nhìn anh

- “À… tùy em… anh sao cũng được mà…”

- “Vậy thì… cửa tiệm kia nha” – Tiffany nhanh chóng kéo tay Taecyeon đi đến 1 cửa tiệm màu hồng gần đó… - “Ơ… không phải tiệm ăn à?” – Tiffany có chút hụt hẫn khi đứng trước cửa tiệm ấy vì đó thật chất là 1 tiệm hoa chứ không phải nhà hàng hay tiệm ăn gì cả

- “Tại em cứ thấy cái gì màu hồng là cứ bay đến chả thèm dòm ngó gì cả… Cuồng thì cũng cuồng vừa thôi chứ?” – Taecyeon vừa nói vừa nhìn xunh quanh xem có tiệm ăn hay nhà hàng nào khác không

- “Thôi kệ đi, vào xem thế nào…” – Nhưng rồi Tiffany lại bị cái màu hồng của cửa tiệm kia làm mờ mắt và rồi bước luôn vào trong đó

- “Nè…”

- “Woa… đẹp thật đó…” – Tiffany cười tít cả mắt khi nhìn thấy rất nhiều loại hoa được trưng bày bên trong cửa tiệm màu hồng xinh xắn ấy

- “Anh chị muốn mua gì ạ? Hôm nay cửa tiệm chúng tôi mới nhập về nhiều loại hoa mới lắm, hay anh chị xem thử nhé?”

- “Đẹp ghê…” – Không biết từ khi nào mà Tiffany đã đứng trước 1 những đóa hoa hồng đỏ rực rỡ… - “Oppa~” – Và rồi cô hướng mắt về Taecyeon trong khi tay thì cứ chỉ chỉ vào những đóa hoa ấy…

- “Anh nghĩ không thích hợp đâu… Hay là… lấy chậu này đi…” – Taec vừa nói vừa với tay lấy chậu hoa anh thảo muộn nằm gần tay mình

- “Nhưng em thích hoa hồng mà…” – Tiffany bỉu môi nói

- “Cái gì cũng có ý nghĩa riêng của nó… thế nên… lấy chậu hoa này đi…” – Taecyeon nói với Tiffany rồi quay sang nói cô bán hàng gói chậu hoa ấy lại cho anh

- “Nhưng mà… hình như bạn gái anh có vẻ không vui thì phải… Thật ra thì giá của 2 loại này không chêch lệch bao nhiêu đâu ạ?” – Cô nhân viên bán hàng tưởng Taecyeon sợ mua hoa hồng mắc nên mới ép Tiffany mua loại hoa khác

- “Tiền bạc không phải là vấn đề… chỉ là… tôi không thích hoa hồng…” – Taecyeon đặt tiền lên bàn rồi cầm chậu hoa ra ngoài

- “Nè… anh mua nó thật đó hả?” – Tiffany vội chạy theo sau nói

- “Cầm đi, anh tặng em đó…”

- “Nhưng em không thích…” – Tiffany lắc đầu nói

- “Thích hay không mặc em… giữ lấy đi… vì nó thật ra là…” - Taecyeon đưa chậu hoa cho Tiffany và định nói với cô ý nghĩa thật sự của việc làm này thế nhưng ngay lúc ấy điện thoại của Tiffany lại reo lên

- “Honey! Em á? Đang đi với Taecyeon oppa…” – Tiffany tươi cười khi Nichkhun gọi đến… - “Bây giờ ạ? Được thôi, em sẽ qua đó ngay…” – Tiffany kết thúc cuộc trò chuyện trong khi vẫn giữ nụ cười hạnh phúc ấy trên môi – “Hì… Oppa à…” – Sau đó cô quay sang kéo kéo vạt áo của Taecyeon

- “Biết rồi… đi thôi” – Tiffany chẳng cần nói nhiều thì Taecyeon cũng đủ hiểu rõ là nhiệm vụ của anh lúc này không gì khác ngoài việc đưa Tiffany đến gặp Nichkhun

- “Oppa à… anh vào ăn chung với bọn em luôn nha…” – Tiffany khom người xuống hỏi khi Taecyeon chở cô đến nơi

- “Không cần đâu… công ty anh hôm nay có cuộc họp… cũng sắp bắt đầu rồi… anh phải về đây” – Taecyeon nói rồi cho xe chạy đi mất

Taecyeon phóng xe đi rất nhanh, cứ thể như anh chưa bao giờ được chạy 1 cách tự do như thế cả… các bánh xe cứ quay tròn quay tròn theo quỹ đạo vốn có của nó và mỗi lúc 1 nhanh hơn. dường  như Taec đang muốn chạy trốn 1 điều gì đó thì phải…

Taecyeon không hề đến công ty như lời anh đã nói với Tiffany, mà thay vào đó anh đã lái xe về nhà và sau đó lại chạy lên sân thượng… đứng tại nơi cao nhất ấy, Taecyeon đã hét lên rất to… Lúc này đây bao nhiêu chất chứa trong lòng anh đều 1 lần nói ra hết với hư không… Đến lúc này Taecyeon mới thật sự nhận ra rằng mình ngốc đến cỡ nào… Không phải anh ngốc theo kiểu mà những người bạn mình hay nói mà là anh đã quá ngốc nghếch khi tự cho mình rằng trái tim anh sẽ có thể bình yên khi ở bên Tiffany…

Thế nhưng… câu nói của cô bán hàng lúc nãy đã khiến Taecyeon nhận ra rằng anh chưa bao giờ có thể tự điều khiển trái tim mình theo ý muốn cả… Mỗi khi đi bên cạnh Tiffany thì trái tim anh lại đập nhanh đến lạ và khi nghe cô bán hàng nói rằng Tiffany là bạn gái mình thì anh cũng không hề có chút ý định phủ nhận… Bởi chính sâu thẳm trong anh, anh luôn mong điều đó là sự thật… nhưng… điều mà Taec mong muốn ấy mãi mãi không thể thành hiện thực vì bên cạnh Tiffany còn có Nichkhun… và Nichkhun cũng như Tiffany luôn là bạn thân của anh… Anh không thể làm điều gì khiến họ tổn thương được…

1 mình đứng ngắm nhìn thành phố từ trên cao… Taecyeon nhìn thấy ngôi trường mà trước đây anh từng học… Nơi đó ẩn chứa rất nhiều kỉ niệm đối với Taecyeon và nơi đó… cũng chính là nơi đầu tiên anh gặp Tiffany… Chợt trong đầu Taecyeon hiện lên suy nghĩ rằng… Liệu ngày hôm đó… nếu như anh không gặp cô thì mọi chuyện chắc sẽ không như thế này đâu nhỉ?

Taecyeon ngồi gục xuống sàn và rồi lại nhìn lên bầu trời cao vời vợi kia… Lúc này đây, anh thật sự muốn quay trở lại… ngày mà anh chưa từng quen biết Tiffany… chỉ có như thế thì trái tim anh mới thôi đau và lý trí của anh sẽ không còn phải khó xử như thế này nữa…

Và rồi… tiếng chuông nơi điện thoại Taecyeon lại reo lên…

- “Yeoboseyo?”

- “Oppa… Nichkhun oppa lại bận việc nữa rồi…” – Tiếng Tiffany vang lên ở đầu dây bên kia, lúc này cô đang ngồi 1 mình buồn chán trong phòng sau khi Nichkhun bỏ dở bữa ăn và đưa cô về nhà

- “Vậy em…” – Taecyeon theo thói quen định sẽ nói với Tiffany rằng hãy chờ anh và anh sẽ đến ngay nhưng… Taec chợt khựng lại… chẳng phải vừa rồi anh muốn buông tay hay sao? Mà nếu như thế thì lúc này anh càng không nên đến bên cạnh Tiffany làm gì…

- “Yeoboseyo… oppa à…” – Tiffany lên tiếng hỏi khi thấy Taecyeon đột nhiên im lặng

- “Fany à…” – Taec chậm rãi nói

- “Vâng?”

- “Ít nhất là hôm nay… em hãy quên anh đi nhé…” - Taecyeon lập tức cúp máy ngay sau câu nói kì lạ đó

- “Oppa… oppa… Yeoboseyo… oppa?” – Tiffany có gọi nhưng tín hiệu từ đầu dây bên kia đã không còn…

Tiffany không biết thật sự chuyện gì đang xảy ra cả… Cô ngồi thừ người trong phòng 1 cách buồn bã và rồi cô đưa mắt nhìn về chậu hoa mà lúc nãy Taecyeon đã mua cho cô…

- “Cái gì cũng có ý nghĩa riêng của nó… thế nên… lấy chậu hoa này đi…”

Và rồi Tiffany chợt nhớ đến lời Taecyeon nói, cô gọi điện thoại cho 1 người bạn thân của mình – Yuri, 1 nhà nghiên cứu về thực vật…

- “Yul à… cậu có biết gì về hoa anh thảo muộn không?” – Tiffany hỏi

- “Sao tự nhiên hôm nay quan tâm đến hoa lá vậy?”

- “Biết thì nói tớ nghe đi… tớ cần biết gấp lắm”

- “Tớ không rành đâu, nhưng tớ sẽ thử hỏi các đồng nghiệp xem có ai biết không” – Nói rồi Yuri cúp máy…

Và chưa đầy 3 phút sau thì cô đã gọi lại cho Tiffany

- “Sao rồi?” – Tiffany vội vàng hỏi

- “Các tiền bối của tớ nói hoa ấy mang ý nghĩ tình yêu thầm lặng ấy…”

- “Là sao?”

- “Là nếu như có anh chàng nào đó tặng cho cậu thì nghĩa là anh ta muốn ám chỉ anh ta đang yêu thầm cậu đó ngốc à… Sao hả? Có ai đang theo đuổi cậu à?”

- “À… không… chỉ là… có người bạn nhờ tớ hỏi dùm thôi, cám ơn cậu nhé… lần sau khi nào rảnh tớ sẽ đãi cậu 1 chầu”

- “Uhm được rồi…”

Sau khi cúp máy, Tiffany lại ngồi tựa đầu vào góc tường suy nghĩ về Taecyeon…

Liệu có phải cái “ý nghĩa” mà Taecyeon nói ấy có đúng là cái “ý nghĩa” mà Yuri nói vừa nãy không? Nếu như điều đó thật sự đúng thì cô biết phải làm thế nào đây? Từ trước đến nay cô không hề nghĩ đến điều đó và chỉ đơn thuần xem anh là bạn… cô biết phải làm thế nào đây?

--

Suốt 1 tuần sau đó, không ngày nào là Tiffany không tìm Taec nhưng anh lại chẳng chịu nghe máy của cô… đến nhà tìm thì cửa luôn khóa chặt… Thật sự thì Taecyeon đã đi đâu và anh muốn gì cơ chứ?

- “Fany à…” – Nichkhun gọi Tiffany khi cô đang ngồi như người mất hồn trong xe anh

- “À vâng…” – Tiffany giật mình quay sang đáp trả

- “Tới nơi rồi…” – Nichkhun vẫn dùng thái độ như mọi ngày nói với Tiffany

- “Tới nơi? Không phải anh nói chúng ta đi ăn sao? Vậy sao lại đến sân bay?” – Tiffany ngạc nhiên hỏi Nichkhun

- “Cả tuần nay anh thấy em cứ như là người mất hồn vậy, và anh đoán được em đang nghĩ gì nên mới đưa em đến đây… Vào trong đi, Taecyeon sắp đi rồi…”

- “Đi? Anh ấy đi đây vậy?”

- “Taec không nói với anh… nhưng anh nghĩ lần này sẽ rất lâu cậu ấy mới quay về…”

- “Anh không ghen hay nghĩ rằng em với Taecyeon oppa có gì với nhau sao?”

- “Nếu anh như thế thì anh đã không đưa em đến đây… Anh tin tuyệt đối vào em và anh yêu em… chính vì vậy mà anh không muốn em cứ mãi buồn bã hay suy nghĩ về bất cứ điều gì… thế nên… hãy vào đó tìm câu trả lời cho em đi… anh sẽ chờ em ở đây…”

- “Được rồi… vậy em vào tìm anh ấy rồi sẽ trở ra ngay…” – Nói rồi Tiffany bước vội xuống xe…

Tiffany cứ thế mà chạy loanh quanh khắp nơi tìm Taecyeon và rồi cuối cùng cô cũng tìm thấy anh đang chuẩn bị vào trong khu cách ly

- “Oppa à…” – Tiffany gọi lớn để níu chân Taecyeon lại

- “Fany? Sao em lại đến đây?” – Taecyeon hơi ngạc nhiên khi nhìn thấy Tiffany

- “Anh sao vậy? Sao đột nhiên lại đi chứ? Anh muốn bỏ mặc em thế này sao?”

- “Fany à… đừng như thế nữa… anh đã quyết định rồi…”

- “Đừng đi mà… em xin anh đó…” – Tiffany nắm chặt lấy tay Taec

- “Nếu vậy thì… em sẽ đi cùng anh chứ?”

- “Anh sao vậy? Đi với anh là sao chứ? Chẳng lẽ đúng như ý nghĩa của chậu hoa kia sao?” – Bàn tay Tiffany dần dần buông xuống khỏi tay Taecyeon…

- “Em đã biết ý nghĩa của nó rồi đúng không? Phải… anh yêu em… từ rất lâu rồi… nhưng anh thật sự không thể nói cho em biết bởi vì bên cạnh em còn có Nichkhun… anh không muốn cản trở hay làm hại tình yêu của 2 người thế nên bấy lâu nay anh chỉ yêu em 1 cách thầm lặng như thế thôi… nhưng giờ… anh nghĩ là đã đến lúc anh phải dừng lại… vì nếu cứ tiếp tục ở bên cạnh em thế này… anh không nghĩ rằng anh sẽ còn là chính mình đâu…”

- “Oppa à… thật sự em… Em xin lỗi… em đã không biết tấm lòng của anh… nhưng dù thế nào đi nữa thì xin anh đừng đi mà…” – Tiffany cúi đầu xuống như suy nghĩ điều gì đó rồi lại ngước mắt lên nhìn Taecyeon cầu xin

- “Vậy thì hãy cầm vé máy bay này mà đi cùng anh đi…” – Taecyeon đưa ra 1 chiếc vé máy bay nữa cho Tiffany

- “Em… em xin lỗi…”

- “Vậy thì để anh đi đi. Anh không phải là người em mong muốn và em cũng chẳng thể nào trao trái tim em cho anh, thế thì tốt nhất hãy để anh đi tìm 1 ai khác yêu thương anh, được không em?”

Tiffany đứng lặng yên nơi đó, cô cúi đầu nhìn xuống đất 1 cách vô vọng… thật sự Tiffany không muốn để Taecyeon đi vì với cô, Taec có 1 ý nghĩa vô cùng đặc biệt thế nhưng… Taecyeon nói đúng… cô không thể yêu anh thì hà cớ gì cứ phải giữ lấy anh bên cạnh chứ? Cô không thể nào mang lại hạnh phúc cho anh thì cớ sao lại không để anh tự đi tìm hạnh phúc khác cho riêng mình?

- “Hãy cứ để anh đi như thế này… đây là cách duy nhất để con tim anh không còn cảm thấy đau khi ở bên em nữa… em hãy cứ coi như để anh quay trở lại ngày trước, cái ngày mà anh chưa biết em ấy… khi đó anh sẽ thoải mái chọn cho anh 1 người thích hợp hơn…” – Taecyeon vừa nói vừa cầm tấm vé máy bay dành cho Tiffany xé bỏ ngay trước mặt cô

- “Oppa… em xin lỗi…” – Bất giác Tiffany ôm chặt lấy Taecyeon mà khóc… có vẻ như cô thật sự chưa sẵn sàng để anh ra đi

- “Ngoan đi… người em cần là Nichkhun… cậu ấy đã hứa với anh là sẽ giảm lượng công việc của mình lại và dành nhiều thời gian cho em… nên đừng như thế nữa…” – Phải mất 1 lúc Taec mới có thể dỗ cho Tiffany nín và thuyết phục cô để anh lên máy bay…

Nơi sân bay ấy, có 1 người đang lặng lẽ bước ra về với những dòng suy nghĩ…

- “Em đã quá ích kỉ khi chỉ nghĩ đến bản thân mình, phải… nếu như em đã không thể yêu anh thì em nên để anh đi tìm 1 ai đó để yêu… Taecyeon à… thế thì cả em và anh… hãy cùng nhau quay lại ngày đó đi nhé… ngày mà chúng ta chưa hề quen biết nhau… Cái ngày mà… 2 chúng ta vẫn còn là người xa lạ… như thế chắc sẽ tốt hơn đúng không anh?”

Và chuyến bay kia cũng cất cánh mang theo suy nghĩ của 1 người…

- “Trái tim anh giờ đây thật sự rất đau, có lẽ sẽ mất rất nhiều thời gian hoặc thậm chí cả đời để anh học cách quên em… thế nhưng… dù thế nào thì anh vẫn phải ra đi vì không phải em thì anh vẫn cần 1 ai đó để yêu mà… đúng không? Anh hy vọng rằng mình sẽ không hối hận vì quyết định này và em cũng như thế…”

- “Xin lỗi… anh có thể nhích chân ra 1 chút dược không? Ghế của tôi ở bên trong…” – Taecyeon đang mãi mê với những suy nghĩ của mình thì đột nhiên có 1 cô gái đến nhờ anh trách sang 1 chút để cô ấy có thể ngồi vào ghế của mình

- “À… xin lỗi…. tôi vô ý quá…” – Taecyeon xin lỗi rồi vội đứng lên để cô gái kia có thể dễ dàng vào chỗ ngồi

- “À không sao đâu…” – Cô gái mỉm cười rồi ngồi vào vị trí của mình… - “Anh cũng đến Nhật du lịch à?” – Ngay sao đó cô gái ấy bắt đầu bắt chuyện với Taecyeon

- “À không… tôi chỉ.”

Cứ như thế mà trên chuyến bay ấy, cuộc trò chuyện của họ cứ kéo dài… kéo dài mãi…

Thật khó để có thể nói ra bất kì điều gì với câu chuyện cuối cùng này.
Thất vọng, chán nản và quyết định buông tay là những gì au cảm nhận được
Đồng thời au cũng biết rằng đây chính là lúc để từ bỏ vì dù có cố chấp níu kéo cũng không có ích lợi gì cả.
"Họ" có quyền riêng tư của "họ" và mình thì chẳng làm được gì ngoài việc ngồi trù cho "họ" chia tay :))
Sẽ có người hiểu au đang muốn nói gì nhưng cũng có người sẽ không thể hiểu
Thế nên, hãy cứ cảm nhận nó theo cách của bạn đi.
Xin lỗi vì những dòng này nhưng thật sự bản thân mình cũng không biết mình đang viết gì nữa.
Chỉ là. I WANNA GO BACK~

Bình luận

e sẽ đi pha cốc nước xấu..từ từ đọc fic này..e mà tức phun nước vào màn hình hỏng máy thì sẽ tìm c tính sổ đó  Đăng lúc 26-5-2013 12:09 AM
ừ,,thì cứ câu đi ,,,tui đi tu tiếp đây ,,mụ cứ ở đấy mà đợi thượng đế sẽ làm duyên nhá :)))))))))  Đăng lúc 25-5-2013 11:01 PM
hị hị,,mà bà còn rảnh để xem phim nữa hả ,cho cái lịch ra hàng đi ,cứ để người ta ngày nào cũng thấp thỏm vào dòm ngó :))  Đăng lúc 25-5-2013 10:58 PM
cái đấy thì tùy bạn ..mình ko có ý kiếm ,,hị hị :">  Đăng lúc 25-5-2013 10:54 PM
lúc cần thiết thì thành hiệp nữ trừ gian diệt ác,,mà bà cứ hành động như cái go back này thì ko cẩn thận tôi thành ma nữ cho bà coi ,,  Đăng lúc 25-5-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 17-5-2013 23:51:43 | Chỉ xem của tác giả
Tem tem tem
Mới đọc dàn cast xong thì ra là ss rất biết cập nhật tin tức rồi áp dụng vào thực tế =))
Nhưng cái thực tế này phũ phàng quá ss ơi
Rõ ràng ss làm cho e bấn Taecfany mà h lại thành Khunfany ân-tuê =)) k chấp nhận được mà ss cũng đâu cần phải bận tâm ba cái lá cải ấy làm gì cho mệt vụ này lâu rồi mà =)) gần đây chắc lại có ANH HÙNG BÀN PHÍM nên mọi chuyện mới như vậy thôi . Đừng buông mà :((
Tội Taec quá vì tình yêu với Fany mà đã phải chịu khổ nhiều huhuhu
Khun fic này chỉ làm màu thôi =)) thật ra là không có đất diễn mà k bk có part2 k nữa =))
P/s: Đừng buông tay nhé ss bởi vì muốn có hay giữ một điều gì đó riêng cho mình vốn đã rất khó và cp taecfany là cp ss thix nhất mà ss nỡ bỏ nó dễ dàng thế sao . Ss fighting

Bình luận

mấy cưng có ai mún đọc lại cái fic này ko? =]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 10-7-2014 10:49 AM
p/s: mình thjx cho bạn ấy làm mào đó rùi bạn làm j mình :)))))))))))))))))  Đăng lúc 17-5-2013 11:58 PM
quá trể để giữ lại rùi :))))))))) cái đó hết lun rùi đó... ko còn phần nào nữa đâu... có chăng là con author đi tự tử :)))))))))))))))  Đăng lúc 17-5-2013 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 25-5-2013 22:19:12 | Chỉ xem của tác giả
trước khi cmt về ficphải nói về mợ một câu yuki ạk
mợ rã man quá đi tui là tui đã mún trốn tránh rồi
mà mợ vẫn bắt tui phải đối diện vs cái sự thật đau diều này là sao {:140:}
zời ơi là zờio chịu đâu là 0 chịu đâubắt đền mợ đóa
một lúc mợ xé toạc 2 cái cp của tui là sao đây
trả lại cp đáng yêu của tui đê * lăn lộn dưới đất ăn vạ*
huhu*đứng dạy , phủi quần áo * ngồi vào ghế bắt đầu tâm sự đêm khuya {:142:}
cái gì vậy trời
chưa có bắt đầu đã the end là sao vậy
ít ra cũng phải có tí tí ấy ấy chứ
rời ơi taec ơi sao anh dại dột thế hàng đến tận miệng rồi mà đi nhường cho thằng
khác là sao anh có phải chuẩn men ko đấy
tức ói máu rồi đi chết đây.
nghe nhạc điệu là đoán đk  chương trình rồi
rồi sau này tiff có hạn phúc ko đây híc
nhưng chưa quan tâm đến tiff vội vì h người đau khổ nhất là tui dân đen bọn ta đây
này hị hị .
thui ứ thèm  nói nữa nói nhìu mọi người lại bảo ta hổ báo bắt nạt bà hỏng hết hình tượng thục nữ của tui
ps: bà coi chừng cái si rít của tui đónó mà có mệnh hệ gì thì dân tình ném đá bà *mặt ngầu *

Bình luận

mấy cưng có ai mún đọc lại cái fic này ko? =]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 10-7-2014 10:49 AM
có bjk là vừa mở máy zừa xem tv ko hả :)) ko bjk lịch đâu, xong thì tung thui, ta mún câu view mà :))  Đăng lúc 25-5-2013 11:00 PM
ham lắm... cho cũng ko thèm =]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 25-5-2013 10:55 PM
thế mợ bắt tôi phải thế này à "cưỡng hiếp ma nữ" =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 25-5-2013 10:53 PM
zời ơi, mợ còn dã man hơn tui :)))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 25-5-2013 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 26-5-2013 01:05:23 | Chỉ xem của tác giả
haizzztự nhiên bay đâu ra cái tin Khunfany trời đánhlàm e cũng hoang mang bao ngày
r` cách đây ít lại có tin Changtoria nữa chứ
kể ra thì cũng thật là hơi buồn 1 tínhưng mà e nghĩ họ vui là dc:)) hoặc là họ là cặp đôi trong lòng e là dc
may thay đọc fic c xong vừa ra fb thấy có 1 mẩu tinNhững việc Nichkhun đã làm cho Victorialàm e cảm động xém khóc:)) biết đâu bất ngờphía trước còn dài mờ:))
lạc đề thế đủ r`e chỉ muốn nói là nhân vật Fany trong truyện này hồn nhiên và ngây ngô qáng` ta có thích mình hay k thì phải biết chứ. như này thật khổ cho chàng Taec

Bình luận

tại c gãi đúng chỗ ngứa của e..=))  Đăng lúc 26-5-2013 10:44 PM
hjx, mềnh cũng đau nhòng nhắm cơ... nhưng dù sao cũng phải có quyết định mà :)) cơ mà tui đòi nợ bên cái sí rịt, sao cô lại về đây cmt :))))))))))  Đăng lúc 26-5-2013 08:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách