Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: benhockon
Thu gọn cột thông tin

[Series] [Series | K+] Hậu trường invincible ss2 ep 26 | benhockon | MyungZy | Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-3-2013 22:45:59 | Xem tất
Mai e thj gjứa hk r nhưng vẫn ráng lết vào ủng hộ ss đây
L và Su...ôi...k pk đâu,e mún câu chuyện này là sự thật cơ.Nhớ lại IY2 mà thấy pực pội à*gào lên*
"Aissh,pà Su kia,s năm lần pảy lượt pà k chọn ôg L hả"
*Nháy mắt cầu xin*:
-"2 anh chj vô cùng dễ thương dễ mến,cực đáng yêu của e ơi,làm ơn quan tâm tới nhau nhìu hơn nữa đi,để e còn có dịp ngồi đây tám rôm rả thế này chứ!"
-"chj suzy ơi,e tks chj nhìu nhìu nhìu lắm lun.cái gjây phút chj đút pạch tuột cho anh L mà e mún...đập đầu zô pàn phjm gêr=]*tại e sung sướng wá đó
-"anh L à,k phảj chj su k thjc anh đâu,tạj chj ngạj đó,nên anh k đc pùn à nha,anh phảj tjp tục tấn kông nhju lên nha"
ss ơi,nãy h e đang lảm nhảm káj j e kũng k pk nữd*đổ mồ hôi*mà c.ơn ss đã tạo nên 1 mm mới của Myungzy nhá.e sẽ lun nghĩ nó là thật đấy!

Bình luận

thanks em!  Đăng lúc 7-3-2013 07:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 12:06:18 | Xem tất
ss bá đạo qớ
Đi giành chức đạo diễn
còn hai người thì nhí nhảnh hồn nhiên vô tư và trong sáng nhỉ
Nhưng tội nghiệp tụi nó
Hồn nhiên nên bị dụ dễ dàng
Mà cái đó có thật chắc vui lém, nhưng ss cho cái kiss chẳng phải vui hơn sau
thôi như z cũng vui òi *em bay đi học bài ây*

Bình luận

thank em hjhj!  Đăng lúc 8-3-2013 04:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 18:30:51 | Xem tất
tap nay duoc ne ss...giai tri' zui zui......thuc te... k nham dau........ he he ket tap nay................

Bình luận

From Mod: Bạn nếu không edit bài thì bài sẽ bị xóa, comt 3 dòng và tiếng việt có dấu. Thân!  Đăng lúc 29-3-2013 07:08 PM
Thank em! Người đọc khó tính  Đăng lúc 9-3-2013 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2013 11:34:30 | Xem tất
tập nì zui nèk
ông L khoái vì có đạo diễn cho đóng cùng Su
đúng rồi kể ra ss phải cho Su kiss L có phải càng thú vị hơn ko
mấy người kia ghen lên, cho L lên tận mây xanh lun
hay we'
ss viết típ nhaz rồi hú e. E thi xong giữa kì tuần trước rồi nên giờ rảnh lắm hihi

Bình luận

Ss ra chap 9 fic ghét của nào.... rồi đó  Đăng lúc 13-3-2013 10:06 PM
dạ, hóng chap mới của ss, nhớ hú e naz  Đăng lúc 11-3-2013 09:13 PM
chỉ có ep này là có L thuj nên ss chỉ viết 1chap thuj, su cắn vào môj L cũng như kiss oy còn gì hj, đợj fjc mơj đj e  Đăng lúc 11-3-2013 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-3-2013 18:30:12 | Xem tất
                                                            NỤ HÔN XE BYUT DREAM HIGH "HYUNZY"

("*.xxx.*")

Hôm nay là cảnh quay cuối cùng của bộ phim boom tấn năm 2011 "Dream high". Trước khi chuẩn bị quay cảnh hôn nhau trên xe buýt đạo diễn hô lớn rằng.

_Suzy và Soo hyun nghe rõ nha...!!!Cảnh hôn nhau này 2 người phải thể hiện tình cảm thật mãnh liệt.....t.... chất chứa trong ánh mắt của cả hai vì phải chia xa, trong đó có hạnh phúc lẫn nỗi đau của hai người. Hãy thể hiện được hết tình cảm của mình dành cho nhau qua ánh mắt, chỉ có vậy mới có thể giành giải "Nụ hôn màn bạc" đc, nghe kĩ chưa...??? Cố gắng lên nhé...!!!

Soo Hyun chỉnh sửa lại chiếc áo khoác cho suzy vì thời tiết đang rất lạnh, anh đưa đôi tay ấm áp của mình ra xiết chặt lấy tay suzy, ngõ ý muốn động viên suzy hãy bình tình, buông tay suzy ra anh bước lại ghế đá gần đó ngồi xuống, suzy cũng ngồi kế bên anh, cả hai bắt đầu trò chuyện

_Có nghe đạo diễn nói gì chưa, cố gắng lên...phải hôn làm sao cho có cảm giác thật mãnh liệt nhé, phải thể hiện được hết tình cảm mà mình đang ấp ủ trong lòng cho đối phương biết qua ánh mắt nhá...bà xã Hye Mi của anh .

Hyun bậc cười gian xảo. Suzy quay sang anh với nét mặt ngờ ngợ rồi bảo.

_Em nghe rùi...Đâu phải em bị điếc đâu mà không nghe...Anh cũng cố lên nhé ông xã Sam Dong của em( Suzy cười thẹn thùng)

Bỗng nhiên bên kia đạo diễn la um trời

_Soo Hyun và Suzy đâu rồi...???Trợ lý của  Hyun và Suzy đâu...??? mau đi tìm 2 người này về cho tôi...

Ông đạo diễn giận dữ hét lớn vì trời đang rất lạnh và cũng sắp muộn rồi mà hai nam nữ chính trốn đâu không thấy. Cả 2 trợ lý chạy mệt muốn đứt hơi...cuối cùng cũng thấy 2 người ngồi bên kia đường đang...tâm....sự

_ Hai người sướng qua'...bên kia đạo diễn la um trời...còn 2 người ngồi đây tâm sự.

Hai trợ lý thở hổn hển và hét lớn còn hyun và su cười nhẹ 1 cái rồi đồng thanh bảo

_Sorry...chúng tôi vào vị trí ngay

Hyun và su chạy nhanh đến bên đạo diễn và cuối đầu tạ lỗi, đạo diễn không nói gì chỉ bảo hai người nhanh chống vào vị trí. Sau khi hyun và su đã sẵn sàng quay đạo diễn hô lớn tiếng...

1

2

3

Action

Theo như kịch bản suzy đuổi theo chiếc xe buýt mà hyun đang ngồi đeo sợi dây chuyền hình K vào cổ anh rồi sau đó anh sẽ cuối người xuống và quàng tay qua cổ su trao cho su một nụ hôn ngọt ngào của mối tình đầu , đó cũng chính là nụ hôn quyết định giành giải, nhưng khi môi suzy áp vào môi hyun chưa đc 5s, anh bỗng nhiên la lên... làm đạo diễn giật mình lớn tiếng quát

_Gì vậy hyun...???

Nét mặt hyun hơi  ngượng ngùng và có chút mắc cở

_Sao ở đây nhìu người vậy...??? Họ cứ nhìn chằm chằm vào chúng tôi và còn gọi lớn tên chúng tôi nữa , làm mắt cỡ chết thôi " hyun đỏ mặt

Cà đoàn làm fim ồ lên 1 tiếng dài thăm thẳm. Lúc này suzy thầm nghỉ( oppa  này dã man qua', dám la lên để được hun lại hê) đạo diễn lớn tiếng cắt đứt mạch suy nghỉ của su

_Trời  ...!!! bộ anh lần đầu đóng cảnh hôn nhau hả... thôi làm lại nào.

1

2

3
Acction, diễn

Hyun ló đầu ra cửa sổ, quàng tay mình qua cổ suzy và cuối người xuống hôn vào môi suzy.  Nụ hôn nhạ nhàng thoáng qua nhưng lại mang nhiều ý nghĩa . Nhưng chưa đầy 10s đạo diễn bỗng nhiên tức giận mắn

_Cắt...cắt, cắt ngay cho tôi.Đã...nói là phải thể hiện sự đau khổ của cả hai vì sắp chia xa mà, và cũng phải thể hiện tình cảm bằng nước mắt nửa. Nhưng sao suzy lại không rơi nước mắt mà lại mỉm cười thế? Làm lại. Lần này ko đc nữa cho 2 người hôn nhau đến chiều tối...Cảnh quay này ngắn chưa đầy 5phút ấy vậy mà đã phải quay đi quay lại cả chục lần.

1
2
3
Diễn

Hyun lại choàng tay qua vai su và đặt nhẹ lên đôi môi cô một nụ hôn ngọt ngào và ấm áp giữa mùa đông lạnh giá, một giọt nước mắt khẽ rơi ra và lăn dài trên gương mặt của "Go Hye Mi" tình cảm cô dành cho Sam dong đã được cô che giấu trong một khoảng thời gian dài nay đã được nụ hôn này làm tan chảy mọi thứ. Có lẽ đây là cảnh quay thành công nhất của bộ phim và cũng là cảnh quay thành công nhất của hai người khi đã lột tả được hết nội tâm của nhân vật qua một nụ hôn ngắn. Đúng thật là một nụ hôn vừa hạnh phúc nhưng vừa đau khổ,  ngay cả  ông đạo diễn cũng sụt sùi nước mắt và tim đập loạn xạ...Cảnh quay vô cùng hoàn hảo, đạo diễn định hô cắt, nhưng phó đạo diễn ngăn cản lại và bảo

_Cứ để họ hun nhau cho đã đi ( hahaha ) sẵn phạt họ tội làm khổ cả đoàn ngày hôm nay luôn." Đạo  diễn nghe cũng có lí nên ông nghe  theo ( ông cười gian xảo kakaka)

Hyun và suzy cảm thấy cũng hơi lâu nhưng không thấy động tĩnh gì, cũng ko ai bảo cắt nên cả 2 tự động ngừng không hôn nữa, soo hyun bước xuống xe . Cả hai cùng tiến về đạo diễn hỏi

_Đạo diễn...cảnh quay sao rồi...??? Sao ko bảo cắt thế

Ông giả bộ giật mình quay sang

_Hả...cảnh quay à...??? Tuyệt rất tuyệt 2 người làm tốt lắm

Soo hyun và suzy ngớ ngẩn hỏi

_Thế tại sao ko cho cắt hả đạo diễn...

_À...??? hjhj tôi để cho 2 người hôn nhau cho đã mà, khi nào mệt thì nghĩ, để phạt 2 người tội làm khổ cả đoàn ngày hôm nay ấy mà hahahaha

Hyun và suzy giật cả mình hô  lên 1 tiếng

_Hả....????????????????????

Song cả hai ngả 1 cái rầm khiến mọi người cười ồ lên.
END
P/S:fic này tớ post bên nhà ahsheh và lấy tên là be_love_sheh. Nên đừng nghỉ là tớ đạo fic nhá. Fic này tớ dành tặng cho đứa em gái bé nhỏ luôn bên cạnh tớ khi tớ buồn, mỗi khi tớ bực bội thì bé luôn lắng nghe tớ trút giận. Vì em ấy thích hyunzy còn tớ thích myungzy hơn nên chỉ có thể viết 1 oneshort tặng em ấy xem như 1 món quà. Mong pé không chê nhé.

Bình luận

em thích fic ss mà  Đăng lúc 29-3-2013 09:08 PM
nhiều ng` ủng hộ mà ss  Đăng lúc 29-3-2013 07:35 PM
temmmmmmmmmmmm  Đăng lúc 29-3-2013 06:45 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
yool_bluespill + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2013 18:54:27 | Xem tất
e lại ko lấy được temmmm vì ko bình luận được
thui đành ngậm phong bì cũng mừng rồi
ê , ss cho hyunzy tình cảm quá
chuyện này mà để ông Lờ biết được là ông ghen tới bến lun haha
mà thôi ss viết làm quà mà

thích tất thích tất. hihi
e cũng thích cặp đôi hyunzy nhưng ko bằng myungzy hì hì
ss 5ting,

Bình luận

Hehe chúc mừng em, từ giờ khỏi lo bị cấm com tha hồ giựt. Tem  Đăng lúc 29-3-2013 09:19 PM
hê hê , thăng cấp rùi nè ss, e đang sướng, e cũng iu ss nhìu  Đăng lúc 29-3-2013 09:05 PM
Thank em nha pe ju moazh  Đăng lúc 29-3-2013 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2013 19:21:01 | Xem tất
mất tem mất lẫn phong bì nhưng k sao
fic này rất hay nhé ss :x
tuy k về Myungzy nhưng Hunzy em cũng rất nà mê nhé
hahah :x
_À...??? hjhj tôi để cho 2 người hôn nhau cho đã mà, khi nào mệt thì nghĩ, để phạt 2 người tội làm khổ cả đoàn ngày hôm nay ấy mà hahahaha

Hyun và suzy giật cả mình hô  lên 1 tiếng

_Hả....????????????????????

Song cả hai ngả 1 cái rầm khiến mọi người cười ồ lên.

đạo diễn cũng thích tình cảm hai trẻ =)))))))))

Bình luận

Hy vọng em vui khi đọc fic ss moazzhh yêu bé lắm  Đăng lúc 29-3-2013 08:05 PM
Thank em nha bé yêu ss cứ lo k aj ủng hộ  Đăng lúc 29-3-2013 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2013 19:32:23 | Xem tất
Tinh thần tự sướng fic này cao qá
ss viết thể loại funny hay qá cơ
GATO
chả bù cho e sad lẫn funny chả viết tốt cái nào
cơ mà fic này hay qá kiss nhiều qá cơ

Bình luận

Hjhj con2css thì gato với em nhìu hơn, fic em hấp dẫn quá chày  Đăng lúc 29-3-2013 09:20 PM
vâng ạ  Đăng lúc 29-3-2013 07:52 PM
Ss có tự sướng fic đâu em, đợi ss sang fic em đọc hj  Đăng lúc 29-3-2013 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2013 20:46:38 Từ di động | Xem tất
he he.. e tưởng k bao h ss viết huynzy chứ... mà h ss cũng viết rồi.. nên bao nhiêu com e chặt chém bên myungzy xí xóa nhá!
áh àh.. vk haemi-ck samdong, s mà thích thế này.. post nhìu chap dài hơn ss nhé! tks ss nhìu- (nụ hôn chết người) Pặc pặc :)

Bình luận

Hehe ko viek cho em để em chặc chém fic myungzy của ss à, ko chịu nổi đành phải vik thui hỳ hy vọng em thix  Đăng lúc 29-3-2013 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-3-2013 11:48:18 | Xem tất
Comt cko ss :">
Mặx dù ko f~ HyunZy shipper nkưng zẫn ũng hộ =))))))
Tkíck nkất đoạn
_À...??? hjhj tôi để cho 2 người hôn nhau cho đã mà, khi nào mệt thì nghĩ, để phạt 2 người tội làm khổ cả đoàn ngày hôm nay ấy mà hahahaha =]]]]]]]
Đạo diễn tkật bá đạo :))))
Tks ss :XXXXXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách