Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Rating] “Scarlet Heart” trở thành phim truyền hình Hàn Quốc sô 1 tại Malaysia và Singapore với rating cao

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-9-2016 22:32:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay dã man kinh khủng mà bên Hàn con rết cứ lẹt đẹt, vật vã lên được có tẹo rồi lại ngụp xuống
Cơ mà may là khán giả quốc tế rất tỉnh, xem được cái news mà vui sướng tột độ ahihi
Chả biết ai nói gì, ai chê bai gì nhưng đối với mình đây là một bộ phim rất đáng xem
Mong là phim giữ vững phong độ và em rết tại quê nhà ngày càng béo hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-9-2016 22:44:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim của ộp pa tui hay z. Mak dân Hàn nó cứ chê...
Đúng kiểu con ghẻ quốc dân và con cưng quốc tế mà :3 chỉ cần được nhiều doanh thu hoy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-9-2016 22:49:59 | Chỉ xem của tác giả
ôi phim này trong nước rating lẹt đẹt mà ra nước ngoài hot quá đi mất ^^
thật ra rating cũng là 1 phần thôi mình nghĩ bán được nhiều bản quyền hơn mới là cái tốt ấy
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-9-2016 23:14:45 | Chỉ xem của tác giả
con ghẻ quốc dân con cưng quốc tế là đây
nếu cái rating ở hàn tăng lên chút thì tốt biết mấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-9-2016 23:17:08 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là con ghẻ quốc dân , con ưng quốc tế
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-9-2016 00:09:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chuyện vui nhà nta cũng phải đâm cho nhát cho chúng mày đỡ vui à -_- trong thớt phim cũng vậy à, ko yêu nhau nhưng cứ phải nói lời cay đắng cơ, làm vậy thì đc gì nhỉ, 1 lần thì nta có thể bỏ qua nhưng đây mấy lần liền, hám fame à bạn -_- mấy lần trc chả muốn nói đâu nhưng nay đang tăng xông -_- ko muốn rep comt của ấy đâu vì mình ko thích ấy rồi đấy.
Dù sao cũng chúc mừng MoonLovers, dù thế nào cũng đáng tự hào cả vì nó đã đc ghi nhận thành thành tích rồi.
Thanks bạn dịch news.

Bình luận

rep làm gì, mệt người nàng ơi. tên nick nói lên tất cả  Đăng lúc 30-9-2016 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-9-2016 03:28:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay thì khán giả mới xem tiếp chứ ko hay ai xem làm gì)
Ko thể phủ nhận mấy tập đầu xem hơi khó vào, nhưng mà mấy tập gần đây gọi là quá ổn)
Dù sao cũng chúc mừng vì phim đk fan quốc tế đón nhận)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-9-2016 08:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim rất được yêu thích ở thị trường quốc tế, trong đó có Việt Nam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-9-2016 08:50:15 | Chỉ xem của tác giả
n2t93 gửi lúc 24-9-2016 12:09 AM
Chuyện vui nhà nta cũng phải đâm cho nhát cho chúng mày đỡ vui à -_- trong thớt phim c ...

Phận làm fan xem phim cũng không được bênh phim cơ khộ lắm. Hôm trước tuôi còn thấy trên Fb có người chê phim (cái gì quên rồi cơ mà không phải IU) xong có bạn vào giải thích thế là mấy cmt sau nhao nhao "Bây giờ xem phim thì chỉ được khen thôi chứ không được chê kẻo fan thế lọ thế chai". Đùa chứ chê cũng được, ý kiến ý mèo gì cũng được nhưng nếu mang tính góp ý hoặc không táng cả xô nước đá vào mặt người thích phim thì đã chẳng ai nói làm gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-9-2016 09:31:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mimol gửi lúc 24-9-2016 08:50 AM
Phận làm fan xem phim cũng không được bênh phim cơ  khộ lắm. Hôm trướ ...

Cái phim nó cũng lềnh phềnh quá đi :'( thà rết thấp rồi chìm chìm đi đây cứ ngày nào cũng có tin cơ :v cũng chả biết sao cứ phải bay vào chê cho hả dạ cơ, xấu tính thế ko biết nữa, lơ đi thì ngứa ngáy trong lòng hay sao ấy. Ngay cả mấy tin như thế này cũng bay vào đc thì đúng chịu. Mà cũng thể hiện là họ đang khó chịu vs thành tích này đi haha )) già rồi ko thích đi war đâu mà cứ phải để ng già này tăng xông đánh đu cái phim này thành già trâu cmnr )
Thôi thím ạ, giờ gặp mấy ng như thế thì ghim vào mình chả có gì ngoài lòng thù dai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách