Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2014] Roommate EXO’s Chanyeol, 2NE1’s Park Bom, After School’s NaNa, Lee Dong Wook... E20 End completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 17-5-2014 11:14:36 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua vừa xem được ep 1 thích nhất là có anh Wook, anh thân thiệt dã man con ngan suốt ngày cười tươi. Xem cái đoạn phỏng vấn anh với mẹ anh chốt hạ " CÁI CHƯƠNG TRÌNH NÀY MÀ PHÁT SÓNG THÌ CHẲNG CÓ MA NÀO NÓ THÈM LẤY TÔI" cười gần chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 17-5-2014 12:25:58 | Chỉ xem của tác giả
Band đầu hóng show này vì mỗi Dong Wook với Park Boom thui à , ai ngờ xem có 1 đống gương mặt quen thuộc mà mình k nhớ tên , xem xong còn quay ra thích Chan Yoen rồi check profile của EXO nữa chứ .
Ngày nào cũng vào kites chỉ để hóng xem có ep 2 chưa , mà chờ mãi hem có
Cố lên subteam nh !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 17-5-2014 14:10:09 | Chỉ xem của tác giả
Hầu như ai cũg ship bodongvâg...em cũng thế
Bom nhà mình có vẻ đc mọi người trog nhà trọ quí ^^
Thôg qua show mình đã nhớ mặt nhớ tên của 1 thành viên trog exo
Hóng sub kinh khủng...mong là xem nhiề sẽ thấy nhiều khía cạnh của mng hơn
Cầu trời rat tăg đii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 17-5-2014 21:50:46 | Chỉ xem của tác giả
xem ep 1 thì thích sis Hong dễ sợ 34 tuổi mà trẻ dã man luôn, tính tình khá là nhí nhảnh con cá cảnh.Lúc đầu sis có vẻ thích cái bạn gì có 21 tuổi cơ mà chắc lúc sau là thích bạn khác rồi bạn kia có vẻ k đẹp trai bằng cơ mà đã thích sis ngay từ đầu rồi hehe.
Cái bạn vận động viên boxing có vẻ hiền hiền nhìn cũng dễ thương
anh bắp cải nhìn béo 1 tí cơ mà buồn cười lại tốt tính. Mong chờ anh Wook với Bom thể hiện ở ep 2
Cơ mà k thích bạn nana lắm cứ kiểu đong đưa như dở hơi ghét.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 17-5-2014 22:07:49 | Chỉ xem của tác giả
nhào vô là vì pạn chẻ Chan, dạo này nhìu chiện xảy ra với e nó
lúc trước thấy Bom cứ giả giả s í
giờ coi show thì thấy êu cực kì, ngơ phải nói lun ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 17-5-2014 22:47:24 | Chỉ xem của tác giả
Hứng thú với Bom nên mới để ý đến show này !

Tập đầu không hấp dẫn lắm vì mới chỉ dọn đến, chưa có va chạm gì!

Buồn cười nhất là anh béo bị ngã 1 cú trong bếp ))) vừa hài vừa ở bẩn

Chị siêu mẫu thấy hơi tội nghiệp; mình hiểu cảm giác của chị ý ^^ buồn và hơi tủi thân ?!?! Mong la chị sẽ nhanh chóng hòa nhập với gia đình mới này!

Lại nói về Bom! Ban đầu ko hề thích Bom, vì lúc mới ra mắt chả bao h mình nhìn được rõ mắt của bạn này khi biểu diễn trên sân khấu (do gắn mi giả quá dầy và dài), rồi thấy mặt lúc nào cũng căng phồng; hình ảnh trên báo chí lúc nào cũng cứng đơ, đôi khi thực sự rất xộc xệch giữa các đường nét!

Nhưng rồi đọc nhiều comment, hay bài viết nói về độ hâm đơ, nhắng nhít hay tính cách khác người của nàng, mới bắt đầu tìm hiểu các show thực tế của 2NE1; cuối cùng thấy đúng là nàng độc thật )))

Yêu cái vẻ ngoài mũm mĩm, hay ăn, tính tình thì hài thôi rồi! Từ đó mới thấy thích 1 người ko nhất thiết phải quá chú ý vẻ ngoài của họ ^^

Mà nàng Bom có mập đến mấy thì chân vẫn đẹp nhỉ :'(! Nuột này, thon này, trắng này! Nhìn mà thèm á >____>

Thấy trong 2NE1 TV, Bom để mặt mộc nhìn rất mũm mĩm và xinh; nhưng khi trang điểm thì có phần khiến mặt trở nên cứng đơ do lớp make-up quá dầy! Nhưng bây giờ, khi xem tập 1, thấy mặt Bom đúng là hình như lại đang thay đổi

Mong là nếu đúng thì nàng cũng đừng quá sa đà vào thẩm mỹ T,T muốn nhìn thấy Bom thật tự nhiên và khỏe mạnh cơ!

Bình luận

@friendshipall1 uh thank ban nha ^^! hum nay vao thi ep 2 cung co roi xD  Đăng lúc 22-5-2014 01:51 PM
xem engsub c ạ. còn vietsub bên yglover có làm rồi đấy. tìm trên dailymotion xem  Đăng lúc 19-5-2014 11:34 AM
@friendshippall1: minh dang hong ep 2 tung ngay day ma chua thay =(((((( cau xem o dau vay?  Đăng lúc 19-5-2014 11:16 AM
@yuureibana : minh co nghe noi ve benh cua Bom; nhung phai noi la mat co ay ro rang co dau hieu cua tham my! Hinh nhu Bom tung noi phai vien den tham my vi chinh can benh do :< Bom thoi Lonely ro xinh   Đăng lúc 19-5-2014 11:15 AM
mặt Bom lúc nào cũng cứng đơ với sưng là do Bom bị mắc bệnh đó bạn  Đăng lúc 18-5-2014 06:38 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Mít. + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 18-5-2014 15:25:29 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem tập 1 của show này xong
Bị thích bạn trai của nhóm EXO với cả anh diễn viên hài
Cơ mà mình không thích chị diễn viên SooHyun chút nào hết á
Cảm giác chị này cứ lúng liếng kiểu j ý
Con gái mà chủ động quá thể
Mình cũng chạ thích kiểu cười hở lợi của chị này
Tập này chị Bom với anh wook xuất hiện hơi ít nên chưa có ấn tượng mấy
Vì là tập đầu tiên nên cũng chưa nhận xét nhiều về tính cách của mỗi người được
Em Nana mặt mộc xinh quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 18-5-2014 20:06:31 | Chỉ xem của tác giả
thích show này lắm cơ ạ
mấy hôm nay cứ lục kiếm ep 2
xem hẳn engsub
hình như hnay bên hàn ra ep 3 thì phải
hóng sub ep 2 ghê, xem thấy mợ Bom dc lên hình nhìu nhìu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 18-5-2014 20:18:30 | Chỉ xem của tác giả

2:30AM rủ nhau đi bắt Bom

Cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 18-5-2014 20:28:09 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi tại sao bây giờ ST không ra nữa vậy ????? Lý do là gì vậy cho mình biết đi
Cứ thấy tiin tức về Rommate hoài  đặc biệt thấy mấy mợ Boom xuất hiện nhiều nữa
ST ơi cố gắng  nhá tiếp tục ngồi hóng vậy cố lên nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách