Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2014] Roommate EXO’s Chanyeol, 2NE1’s Park Bom, After School’s NaNa, Lee Dong Wook... E20 End completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 15-5-2014 12:08:28 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng hiểu sao mình không đặc biệt thích ai trong show này, thế mà lại mò đi xem, giờ bấn mụ bom luôn rồi dễ thương không chịu đc
Chẳng hiểu cái sơ đồ quan hệ bên news lắm nhưng mà lỡ ship bom vs dong wook rồi
Mong chờ ep 2 ra lò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 15-5-2014 13:06:20 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong ep 1
Bom của tui đáng yêu chết đi được. Tiếc cái bả xuất hiện có một tí ak. Hóngep 2 quá đi , mong ep sau bả xuất hiện nhiều hơn. Clq đã ship cắp pồ Bom Wook hai ac dễ thương qué đi ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 15-5-2014 13:47:01 | Chỉ xem của tác giả
chị Bom tính cách rất dễ thương nhưng mà mặt chị ý cứng quá lại sưng sưng, mắt lại nhiều lòng đen, nhiều lúc nhìn sợ sợ thế nào ý mình vào xem vì có anh Dong wook, ship couple Dong wook với Ji Hyo nhưng hai anh chị có vẻ thân quá nên khó thành đôi được. Vào xem roomate thấy chị Soo Huyn cũng dễ thương quá, mê giai đẹp (có điều mình lại ko thấy bạn ý đẹp giai bằng anh DW), nếu so vẻ đẹp thời trẻ chắc chú Shin Sung Woo đẹp trai nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 15-5-2014 19:33:36 | Chỉ xem của tác giả
hóng lâu lắm rồi * mà giờ kites làm sub lòng vui như mở hội
nóng nực thế này thương các bạn subteam quá đi
Bom bưởi thì ngàn D khỏi phải bàn ))
thanksub team nhiều nhiều ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 15-5-2014 23:25:28 | Chỉ xem của tác giả
alex_band gửi lúc 15-5-2014 01:47 PM
chị Bom tính cách rất dễ thương nhưng mà mặt chị ý cứng quá lại sưng sưng, mắt lạ ...

Nhìn Bom giống búp bê nên thế ý. Nói chung là theo mình được biết thì chị ý bị bệnh gì ấy nên mặt bị sưng (nhiều ý kiến cho rằng chị ý PTTM). Mình k biết rõ thế nào chỉ thấy mặt mợ ý ngơ vật ra lúc bả nói nhảm với cái camera vs cả xịt dưỡng ẩm tóe lung tung nhìn iêu k chịu nổi :v

Công nhận vs bạn là vẻ đẹp zai của chú già hồi trẻ quá là long lanh ý :3 mình thấy còn hơn mấy anh trongnhà hiện tại k biết đến khi bị mấy bà mợ trong nhà đè ra cắt râu thì sẽ ra nông nỗi nào Tính vào hàng zai đẹp trong nhà có anh má lúm nữa (mình chưa nhớ tên :"> thấy ảnh đẹp trai hơn bạn Kang Joon hút hồn mấy chị gái ý).

Bình luận

À mình đánh thiếu chữ á :)) sorry nhé, bệnh này mỗi khi mệt và vận động quá nhiều hai bên cạnh mặt của Bommie sẽ sưng lên gây nóng rát. Phải dùng đá lạnh chườm   Đăng lúc 17-5-2014 11:47 AM
Khổ thân mợ ấy suốt ngày bị người ta bảo là phẫu thuật. Mợ ý cũng dễ tăng cân nữa lên nhìn mặt phính phính ;)) rõ khổ :"> cơ mà mợ thế nào cũng đáng iêu   Đăng lúc 16-5-2014 07:15 PM
chính xác là sưng hạch bạch huyết bạn ah, tên tiếng anh là lymph nodes  Đăng lúc 16-5-2014 04:05 PM
mình search trên google thì bệnh Bạch Huyết là Máu Trắng, có khi nào bạn nhớ lộn tên k, hay thông tin mình tìm là sai?  Đăng lúc 16-5-2014 12:27 PM
Bommie bị bệnh Bạch Huyết đó bạn :)  Đăng lúc 16-5-2014 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 16-5-2014 10:33:47 | Chỉ xem của tác giả
sizu gửi lúc 15-5-2014 11:25 PM
Nhìn Bom giống búp bê nên thế ý. Nói chung là theo mình được biết thì chị ý bị b ...

uh, bạn ý đội mũ ngược cười cười nhìn iêu mà, hợp với chị Hong hơn ý, lúc bạn ý nhìn chị Hong khoác tay giai trẻ, nghe chừng có tí ghen ghen tập sau xem thì lại thấy chị Hong khoác tay bạn ý rồi, chả hiểu sao tớ chả thấy cái bạn kang joon kia đẹp giai gì, trẻ tuổi mà cứ trầm ngâm, ngoan ngoan nhưng kiểu gì ấy cụ non sao á

Bình luận

Công nhận ;)) nhìn bạn mũ ngược má lúm cười nhìn yêu k tả được ý :"> mình cũng thích chị Hong vs zai này hơn bạn Kang Joon :">  Đăng lúc 16-5-2014 07:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 16-5-2014 17:20:40 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi xong 1 ep là đã chịu không nổi, kéo ghế ngồi hóng ngay ep 2
Nhìn Chan yeol dễ thương ghê, lễ phép lại lịch sự, thấy chú Sung Woo chung phòng có vẻ hay hay, rất đàn ông, lại chu đáo nữa
Trước giờ không có cảm giác gì với Na Na, nhưng coi xong ep 1 thấy ghét, có vẻ kiêu kỳ ~~~
Còn Lee Dong Wook thì khỏi phải nói, thiệt đẹp trai
Thanks subteam nhiều lắm >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 16-5-2014 22:04:13 | Chỉ xem của tác giả
Mợ Bom nhà mình vs Min Woo có cái áo giống nhau quá
Nhưng mợ lại đôi lên đầu bá đạo quá

Cre: Soompi

Bình luận

người ngoài hành tinh 8d mà  Đăng lúc 19-5-2014 04:51 PM
oh chưa có z là ep mấy ta??  Đăng lúc 19-5-2014 04:51 PM
Xem này kết Bom quá đi <3  Đăng lúc 19-5-2014 04:49 PM
ep 3 H xem chưa có :(  Đăng lúc 19-5-2014 04:48 PM
ukm chắc ep 3  Đăng lúc 19-5-2014 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 17-5-2014 00:16:43 | Chỉ xem của tác giả
Bị chết đứ đừ show này luôn nhé. Hóng dã man. Thanks subteam vì đã làm sub.
Mới đầu đến với show này vì Bommie unnie thôi nhưng xem rồi thì bị bấn nặng nhé. Cứ chỗ nào có Bom là lại thấy buồn cười k chịu đc. Xem xong phần 1 thì thấy 11 ngôi sao này ai cũng thú vị riêng. Bên nữ thì thích nhất Bom rồi. Nhưng bên nam mới đầu kết Dong Wook oppa nhất sau mấy vụ xem RM xem xong ep1 và engsub ep2 show này thì bị chết đứ đừ chú Sung Woo rồi nhé. A cả của cả nhà mà rõ là đáng yêu <3, lại còn đẹp trai nữa chứ. Cá nhân mình thấy đẹp trai nhất bên con trai đấy. Rất chi là đàn ông, lại còn thuộc kiểu đàn ông xuống bếp được nữa chứ. Để râu cũng đẹp mà cạo đi nhìn càng đẹp hơn chẳng qua vì chú ý già rồi thôi chứ = lứa với mấy bạn còn lại chắc ăn đứt. hí hí. Nói chung là đang rất là thích show này mong rằng show này năm nay của SBS sẽ thành công rực rỡ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 17-5-2014 10:13:57 | Chỉ xem của tác giả
ê chụy Bom
c làm tui khó ở quá nhe
bữa trc tui còn la lối ship BoDong
nay tự nhiên trai min Woo xuất hiện làm khó xử dễ sợ
e trai cười nhìn yêu v~

hết mua mũ tặng c, còn 2 cái áo y chang nhao *cắn khăn*

cả chú già nữa, c cạo râu ng` ta, phải chịu trách nhiệm đó, tời ơi, biết làm sao ?!?!?!?!?

mà thôi, tui nghĩ tham gia show này, cuối cùng c cũng kết hôn thôi, vs cái tủ lạnh )))

cre pic by me

Bình luận

iu mợ quá <3  Đăng lúc 18-5-2014 04:53 PM
hê hê thank u, lâu ko vào nào biết spoil là gì :"3  Đăng lúc 17-5-2014 06:11 PM
tại sao ko có nút like =)))))  Đăng lúc 17-5-2014 03:14 PM
bạn ơi để vào thẻ spoi đi k mod xoá bài đó :D  Đăng lúc 17-5-2014 11:09 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Mít. + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo