Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2014] Roommate EXO’s Chanyeol, 2NE1’s Park Bom, After School’s NaNa, Lee Dong Wook... E20 End completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 13-5-2014 22:19:24 | Chỉ xem của tác giả
má ơi, mừng chảy nước mắt luôn nè trời (
bữa giờ đang rầu ko biết có ai làm sub show này ko, h lên kites thấy có sub, thiệt bất ngờ quá xá :'(
cám ơn subteam nha TTTT /lót dép hóng/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 13-5-2014 22:54:34 | Chỉ xem của tác giả
thấy show ROOMATE có Park boom unnie nên vào xem thữ xem, cớ mà cung hãy quá đi chu
có cả anh Lee dong wook nữa, thích mấy đoạn có 2 người này lắm, mong là sau này có nhìu nhìu cảnh giũa 2 anh chị già này, hihi
11 người 11 cá tính ở chung vs nhau sau này ít nhìu cung có mâu thuẩn, dê xem mấy anh chị giai quyết thê nào
chứ mới đây mình là thấy bà chị Hong mê zai qua, mà toàn zai zẽ hông hà...kkk. lộ thấy rõ luôn á, mà sao chị lại trẻ thế hong bik, minh cung ham lắm, xem ep 1 sub xong chưa đa xem luôn raw ep 2...hahaha..gio lại chờ raw ep 3 vào cn.hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 13-5-2014 23:45:31 | Chỉ xem của tác giả

So cute <3

Cre: soompi

Bình luận

I must have been crazy =)) chết cười với Bom  Đăng lúc 16-5-2014 12:28 PM
Post nhiều hơn 2 ảnh bạn để 1 ảnh bên ngoài, số còn lại để vào code Spoiler nhé. Bạn edit đi nhé!  Đăng lúc 15-5-2014 09:12 PM
Nhìn cái mặt 2 người này chỉ thấy iêu =))  Đăng lúc 15-5-2014 12:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 14-5-2014 10:37:06 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem tập 1 mà đã thấy rất vui và hấp dẫn. 11 người nổi tiếng này, mỗi người một cá tính, khi ở cùng nhau chắc không tránh khỏi xung đột. Thấy tội tội cho chị cả vì đã quen sống một mình nay phải share phòng và không gian sống như vậy chắc sẽ có chút không quen. Hy vọng chị cả sẽ cởi mở và hòa đồng hơn sau này. Mình giống anh cả và chị cả ở điểm này. Sống một mình quen, khi có người khác vô làm gì đó không giống mình thường làm là bức rứt, không an tâm lol Sis Hong thì dễ thương quá trời, tính tình của sis chẳng đi đôi với tuổi thật của mình gì hết, kkk Mong tập 2 quá đi! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 14-5-2014 11:25:04 | Chỉ xem của tác giả
Không thích lee sora chút nào,
cảm giác bà cô này rất giả tạo,
một con người đề cao chủ nghĩa cá nhân hóa @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 14-5-2014 12:45:37 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah, subteam làm show này thi quá tuyệt vời. đặc biệt là có Chan tửng. mừng quá trời luôn ah.
ngoài ra cũng có cơ số ng nổi tiếng nữa. k biết c Boom đi show thì tn nhỉ. tò mò ghê. nói chung là cực kì hóng show này luôn.
subteam fighting!!! bắn tim :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 14-5-2014 14:28:14 | Chỉ xem của tác giả
đã xem tập 1
đúng là không uổng công mong chờ Bommie. yêu thế <3
mình ko thích bạn Nana nhá. kiểu gì ấy. tự cuồng bản thân à.
mong chờ ep tiếp theo

Bình luận

bạn nói chỉ đc cái chuẩn :D  Đăng lúc 15-5-2014 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 14-5-2014 22:49:07 | Chỉ xem của tác giả
đã xem và có nhiều cảm xúc,cực kì ngóng show này luôn í.show này toàn bạn trẻ nên có vẻ có bà cô Sora tham gia show có vẻ không hợp cho lắm @@ cũng không hẳn là không ưa đâu nhưng có vẻ tính cách của chị già không hợp với thanh niên í,ở tập thể mà tính cách không hòa đồng cho lắm,ích kỷ và khó tính ở tập thể như này không biết xảy ra nhiều mâu thuẫn và giải quyết thế nào nhỉ.ngóng ngóng :"> thanks ST vất vả để chúng tớ thỏa mãn.kiki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 14-5-2014 22:52:44 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là đã xem xong ep 1, cực kì thích Dong Wook luôn, hơi bị ấn tượng với bạn Boom 8D. Và đặc biệt cuồng couple BoDong. Ep 1 couple này xuất hiện không nhiều, với cả ep 1 chỉ mới giới thiệu các thành viên. Hóng ep2 để xem tiến triển của couple này và cuộc sống chung của 11 người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 15-5-2014 11:20:34 | Chỉ xem của tác giả
Bom đáng yêu quá điii tham ra show thực tế còn khệ nệ vác theo poong poong béo <333 Bạn Chanyeol với chú Dongwook cũng đáng yêu quá ý:3 chờ ep 2 quá hihu.

Mà btw tên của Bommie là BOM nhé các bạn chứ không phải là BOOM như trên ảnh giới thiệu nhân vật đâu ạ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách