Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2014] Roommate EXO’s Chanyeol, 2NE1’s Park Bom, After School’s NaNa, Lee Dong Wook... E20 End completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-6-2015 11:08:59 | Xem tất
tks sub team tks sub teamtks sub teamtks sub teamtks sub teamtks sub team tks sub team tks sub team tks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2015 15:27:21 | Xem tất
càng coi càng thấy hay.có ai biết tại sao lee sora vs bom không động nữa không vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2015 17:15:14 | Xem tất
uầy, có một thời gian subteam đứng sựng nên cứ ngỡ không làm show này nữa chứ, giờ thấy có rồi lại down về xem tiếp thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 11:08:10 | Xem tất
không ai seed hay sao mà ep 18, 19 mình down không được
các bạn xem lại giúp mình nhé, tại lâu mình mói ghé lại xem có ep mới không
nhìn lại đã thấy đăng hơn tháng rưỡi rồi. thank subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2015 21:46:18 | Xem tất
mấy chế có biết em coi mấy tập mà em muốn khóc -_- chân thực kì lạ -_- cơ mà mấy chú biên tập có hơi ác tẹo -_- đầu ep tung spoil nhìn tưởng ghê gớm lắm coi mới thấu ra -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 10:00:50 | Xem tất
Thứ 7 ngày 15.8 này Thread Running Man có một sự kiện đặc biệt, bạn đã biết chưa?

Hãy cùng tham gia cuộc đua GIẢI CỨU THỌ TINHrinh giải thưởng về nhà nhé!

Bấm vào đây để sử dụng chức năng dịch chuyển tức thời đến hố Game ngay bây giờ để biết thêm chi tiết! Còn chờ gì nữa! rất nhiều phần thưởng đang đợi các bạn đó!

Thay mặt BTC - Walking Team kí tên xoẹt xoẹt!

ps: mượn chỗ PR ~ nếu làm phiền xin mn bỏ qua ~ Chân thành cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 20:55:14 | Xem tất
tui chờ tui mong tui ngóng tui trông team mình làm sub cái show này lắm luôn ấy chứ.
oh yeah! em đã khóc khi thấy tin này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 21:12:32 | Xem tất
Hong season 3 qa, khong biet co k nua nhung ma hi vong la se co!!!!!! Moi nguoi nem da ctrinh nay nhieu lam nhung cha hieu sao minh lai thich , co le thay cuoc song doi thuong cua stars vui ma
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2015 00:49:52 | Xem tất
Có ai cũng ship Bom với Dong Wook như mình không, dễ thương qtqd luôn tiếc là Bom rời sớm quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2015 01:38:41 | Xem tất
uầy vầy là ST đã hoàn thành đủ bộ season 1 rồi nè hôm nay ghé mới để ý nha, tks Subteam nhiều lắm lắm. Cơ mà không biết liệu nhà mình có định làm season 2 không? season 2 cũng hay không kém season 1 luôn bị cuồng bạn HongKong ở đấy thực sự hi vọng ST sẽ làm í <3 đáng tiếc là chương trình không được renew season 3 TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách