Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2014] Roommate EXO’s Chanyeol, 2NE1’s Park Bom, After School’s NaNa, Lee Dong Wook... E20 End completed

[Lấy địa chỉ]
631#
Đăng lúc 22-4-2015 10:10:48 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam DDDDDDDDDDDDDDDDDDDD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

632#
Đăng lúc 29-4-2015 22:16:46 | Chỉ xem của tác giả
like cho bài của bạn! yêu Chan nhất nhà! )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

633#
Đăng lúc 29-4-2015 22:17:58 | Chỉ xem của tác giả
Sao không có E18-20 nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

634#
Đăng lúc 7-5-2015 18:53:46 | Chỉ xem của tác giả
có ai biết phần 3 có ai tham gia hok nhỉ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

635#
Đăng lúc 14-5-2015 09:24:15 | Chỉ xem của tác giả
Show này hay quá luôn ấyyy subteam daebak. Cám ơn subteam đã cho ra sản phẩm quý giá này nhé <3
Nghe bảo season 2 có nhiều người rời đi. Hiện tại mình thích dàn cast cho season 1 hơn. Thực ra Seo Kang Joon đã đưa mình tới đây. Nhưng sau khi xem hết 8 tập thì mình thích Park Min Woo hơn Seo Kang Joon dễ thương ghê, cứ ngơ ngơ kiểu gì ấy ) còn Min Woo thì nhanh nhảu gần gũi hơn nhiều ^^ Thực ra xem xong tập 8 thấy thương Kang Joon và cả Min Woo hic hic. Qua tập này mình thấy Min Woo đáng quý quá, sống thật, ko giả tạo ý <3 Còn thương Kang Joon lúc bị Min Woo mắng sao ko gthieu các thành viên 5urprise cho anh ý xong sau đó em nó cứ đi qua đi qua đi tới đi lui bất an kiếm cách gthieu cho Min Woo ) còn Min Woo thì tội lỗi vì sợ Kang Joon sau này thấy bất tiện )) ban đầu ko thích Kang Joon lắm vì nhiều khi cảm giác cậu bé này lém lỉnh quá, thành ra cứ có cảm giac Min Woo bị KJ vượt mặt ) nhưng lại thấy thương vì nghe lời dễ bảo, ai bảo gì cũng làm )) cái màn siêu nhân Kang đúng là quá bựa cho em ) mà cái mặt thằng bé này nó cứ đơ đơ ý kiểu ko cảm xúc )) lúc 2 thành viên 5urprise sang thăm nhà mình thấy thương mấy cậu này quá ( cứ đi khắp nhà á ố khen nhà vs phòng ở của Kang Joon ) xong khúc sang thăm phòng Chan Yeon đúng là bựa )) CY bảo là anh có thể ngủ ở đây, xong 2  chàng kia hớn hở vãi, còn Kang Joon thì rõ là khó xử )) kiểu bị đơ hahaha dễ thương ko chịu được . Chan Yeon dễ thương quá hic hic. Thấy cách KJ đối xử vs 2 thành viên của 5urprise mình thấy cứ cảm mến thế nào ấy kiểu cảm nhận được vừa thương họ vừa rất nhã nhặn với họ ^^ mà lúc ra khỏi nhà vệ sinh sau khi đc Min Woo giáo huấn, nhìn dáng vẻ cậu bé rõ là bất an )) thương kinh khủng )))

Nói thật xem chương trình này thành viên nào mình cũng thích ý ) LEe Dong Wook rõ là bitchy hahaha tính cách anh hay vãi chưởng, xem Running ko thích anh lắm đâu ) chắc tại ko có cơ hội bộc lộ như chương trình này )) chị Soo Hyun ngây thơ dễ thương kinh khủng )) kiểu typical phụ nữ độc thân trước giờ chỉ sống với bố mẹ )) chính thức bị cuồng Roomate

Hẳn là mình phải có 1 bài chính thức bày tỏ sự yêu mến các thành viên của show, nhưng tạm thời đang vội vì muốn xem tiếp tập 9 )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

636#
Đăng lúc 15-5-2015 21:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Show nào của hàn cũng thấy đều cho người xem thấy được cảm xúc thật
Xem đến tập cuối vô cùng buồn ... Cười nhiều đến khi kết thúc lúc chia tay thực sự là quá buồn , Các thành viên coi nhau như 1 gia đình thực sự - chia sẻ niềm vui nỗi buồn với nhau !!! Mong chờ fần 3 quá T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

637#
Đăng lúc 16-6-2015 08:52:21 | Chỉ xem của tác giả
Phần 1 tiếc là đến gần cuối mọi người cứ rụng dần rụng dần không theo đến hết season được

Season 2 cũng hay lắm, không có sự vụ gì hết nên tất cả đều theo đến cuối

Tks subteam ợ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

638#
Đăng lúc 23-6-2015 11:28:35 | Chỉ xem của tác giả

nghe bảo sắp dừng show này luôn rồi
nghe mà thấy buồn, vậy là hết được xem YoungJi của mình nữa rồi :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

639#
Đăng lúc 25-6-2015 01:01:59 | Chỉ xem của tác giả