Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2014] Roommate EXO’s Chanyeol, 2NE1’s Park Bom, After School’s NaNa, Lee Dong Wook... E20 End completed

[Lấy địa chỉ]
571#
Đăng lúc 23-10-2014 15:59:32 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi có vài tập đầu SS1 thôi, thấy Nana với Bom dễ thương quá chừng!
Nhất là bà Bom, người đâu mà đang ngủ tự nhiên bật dậy ăn, nhai nhai nuốt nuốt chóp chép liên hồi rồi lại trùm mền ngủ tiếp.
Mà chưa chi đã có SS2 rồi, công nhận bên Hàn làm ăn mau lẹ thiệt. Cám ơn các bạn đã sub show này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

572#
Đăng lúc 25-10-2014 23:23:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình coi RM mùa đầu là vì có bom, nên đến tập mà bom nghỉ than gia thì mình cũng nghỉ xem. Nhưng đến khi ss2 phat sóng tuy hk co bom nhưng mình công nhận mọi ng ở ss2 ai cũng dth và bít làm trò. Làm cho mỗi tập trôi qa rất vui về hk như ss1 toàn là mỗi ng 1 phòng việc ai nấy làm nên ss2 thật sự rất thành công và chúc mừng RM tập này c rết tăng lên đến 8% lun nha. Hy vọng sẽ tiếp tục phát huy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

573#
Đăng lúc 26-10-2014 09:01:43 | Chỉ xem của tác giả
mùa 2 công nhận hay hơn mùa đầu mấy lần với lại có nhiều trò rất thú vị,chứ mùa đầu
xem chán quá cũng tại vậy mà kéo RM xuống theo,mong kịch bản chương trình này càng
chắc tay để không bị canncel như BF hồi xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

574#
Đăng lúc 28-10-2014 00:21:27 | Chỉ xem của tác giả
không biết mọi người nghĩ sao, nhưng riêng bản thân tôi s01 không hay cho lắm. 1 chtrinh thực tế cần phải bộc lỗ hết mọi mặt của người tham gia, còn những thành viên s01 quá "nhát" và "nhạt" mọi thứ đều phải cố gắng từ phía SeHo từ tạo tiếng cười cho đến tạo scandal love line. Nhưng dạo này đang theo dõi s02, lúc đầu khá thấy khó chịu vì có quá nhiều thành viên. Điều đó khiến bản thân rất khó tiếp nhận hết các thành viên mới, nhưng không! Họ thật sự khá thú vị, từ idol siu siu gạo cội G.O.D cho đến các thành viên mới debut từ GOT7, KARA đều mang lại 1 cái gì đó rất chân thật cũng như tạo 1 cảm giác thân thiện khá nhanh. phải nói s02 này rất đáng mong đợi. Mong subs sớm sub s02 nhé! Hóng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

575#
Đăng lúc 28-10-2014 23:58:39 | Chỉ xem của tác giả
ôi càng xem càng bấn loạn show này
xem rồi mời thấy các idol nhà hàn làm việc vất vả quá toàn làm đến sáng tinh mơ về nhà
ngủ được một chút lại phải đi tham gia show giải trí, khổ thân quá

xem xong thấy bản thân ham ham ngủ nhg vẫn không đọ được với Park Boom
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

576#
Đăng lúc 31-10-2014 15:24:07 | Chỉ xem của tác giả
có mấy show hàn quốc rất hay vafraast thậ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

577#
Đăng lúc 31-10-2014 15:25:31 | Chỉ xem của tác giả
có mấy show hàn quốc rất hay và rất thật nữa.không có kịch bản cho trước nên mình rất thích chương trình này.mọi người luôn biểu hiện rõ ràng.lại vui nữa.)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

578#
Đăng lúc 1-11-2014 15:06:50 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu mới vào xem RM. Tập 17 nói về em út cảm động quá. Bình thường em ý ở RM toàn thấy cười cười nói nói đáng yêu không chịu được, tập này thấy cảnh em ý luyện tập cực khổ mà thương ghê, nhất là lúc chị cả đến thăm em gái lúc đang tập thoát ra mãi mà không được chả hiểu sao thấy đau lòng ghê lun. Lúc trước trong và sau khi GE thi đấu không hiểu sao nước mắt mình cử rơi huhu
Ps; Bao giờ ms được gặp bạn Chan Yeol đêy, trùi ui nhớ quá, mấy tập không thấy mặt mũi rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

579#
Đăng lúc 4-11-2014 16:05:51 | Chỉ xem của tác giả
Thỉnh thoảng lại lôi RM mùa 1 ra xem lại.
Xem mùa 2 cũng hay nhưng vẫn nhớ các bạn mùa 1.
Đáng yêu ghê gớm, nhất là bạn Chanyeol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

580#
Đăng lúc 10-11-2014 19:26:30 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ 1 cái!Bài viết hữu ích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách