Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2014] Roommate EXO’s Chanyeol, 2NE1’s Park Bom, After School’s NaNa, Lee Dong Wook... E20 End completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-5-2014 12:30:30 | Chỉ xem của tác giả
Hhehhe.nhà mình có làm sub show này há.Iêu quá đi
Đọc news thấy tò mò quá.Chờ vietsub của nhà mình thôi.Thanks subteam nhiều nhiều nha
Chờ xem xem bạn Nở làm ăn như nào hehhe
Đặt gạch lót dép hóng show thôi nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-5-2014 15:50:49 | Chỉ xem của tác giả
(ROOMMATE) Park Bom – Lee Dongwook, "cuộc gặp lúc nửa đêm"

Vào ngày 4 , SBS phát sóng tập đầu tiên của chương trình mới của họ ‘’Roommate’’, "Ngôi nhà" nơi 11 nhân vật nổi tiếng sống cùng nhau.

Hầu hết các nhân vật nổi tiếng đều đã đến và họ đã đều đã ngủ say hết tuy nhiên  Lee Dong Wook bận rộn một vài lịch trình nên anh ấy đến khá muộn trong khi mọi người ai cũng đã ngủ. Anh tưởng mình là người muộn nhất, nhưng không ngờ Park Bom của 2NE1 cũng vướng lịch trình nên còn đến muộn hơn anh.

Park Bom là người cuối cùng đến, cô ấy mang theo thú nhồi bông và túi hành lý.Khi cô ấy đang đi thăm quan vài nơi của ngôi nhà và vô tình gặp Lee Dong Wook,giữa 2 người đã xảy ra bầu không khí rất ngại ngùng.

Park Bom cẩn thận quan sát xung quanh và cô ấy bước lên cầu và phát hiện ra Lee Dong Wook đang đi xuống cầu thang,cô ấy nhanh chóng chào hỏi anh ấy  "Ồ, xin chào" và anh ấy cũng đáp lại lời chào hỏi của cô.

Cư dân mạng đã bình luận về cuộc gặp gỡ này như  "cuộc gặp gỡ ngại ngùng này dễ thương quá", "Họ rất dễ thương","biểu hiện của Bom lúc chào anh ấy thật đáng yêu mà"...

Source:http://ygunited.com/2014/05/05/r ... nter-late-at-night/
Trans: [email protected]

TÀU BAY RA THỚT CÒM NHÉ !!!

"사랑합니다♥ 사랑합시다♥" - Joo Won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-5-2014 16:00:50 | Chỉ xem của tác giả
Thêm hình nhé, liệu đây có phải các cặp ở cùng phòng????

Lee Dong Wook & Choi Seho

Chanyeol & Shin Seongwoo

Cre: @sbsroommate

"사랑합니다♥ 사랑합시다♥" - Joo Won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-5-2014 19:03:57 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ ST nhiệt tình, vào xem Park Bom quái dị sao nào )
buổi đầu mà chị đã chơi trội thế này rồi thì các e cũng sợ r.
hý hý.
nghe danh đã lâu cuối cùng cũng được xem r :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-5-2014 20:50:09 | Chỉ xem của tác giả
dạo này 2ne1 chịu xuất hiện trên show thực tê rồi, hết bên running man xuất hiện lần 2, giờ tới bà Bom tham gia cái này, mà là chương trình dài tập luôn, bả chịu chơi quá
không biết có tập nào mấy thành viên còn lại tới thăm Bom ở Rommate không nhỉ , hy vọng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-5-2014 21:18:13 | Chỉ xem của tác giả
Rất là hóng chương trình này luôn
Có Bommie iu dấu nhà mình mà lại
Còn Lee Dong Wook vs kang Seo Jun nữa
Đặt gạch hóng thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 5-5-2014 21:56:14 | Chỉ xem của tác giả
Em xin comment để ủng hộ subteam, thích những show mà có sự hình thành 1 gia đình từ những người nổi tiếng xa lạ với nhau thế này! (kiểu FO) Đa số là người mới trong lĩnh vực show giải trí, mình hi vọng sẽ có những tương tác thú vị! Chúc show thành công để còn dài dài cho mình xem!
Subteam fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 6-5-2014 00:28:01 | Chỉ xem của tác giả
hóng hóng hóng team làm sub cho show này:X:X chưa đc xem mà iêu show quá đến mức thấy news nào cũng nhảy vào còm men hihi. mà thấy các bạn còm men ai ai cũng hóng chị già Bom nên lại càng iêu hơn:X:X chờ sub tập này xong tập sau vừa đc xem chị già ở Roomate, vừa đc hóng cả 4 gái ở Running man nữa chứ. còn j toẹt vời hơn cho 1 ngày chủ nhật yolo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 6-5-2014 08:16:42 | Chỉ xem của tác giả
có ep1 rồi kìa, khi nào mới có sub nhỉ, hóng dã man...coi ko sub mấy đoạn cut đã thấy vui rồi.
ep1 chan xuất hiện cũng hơi bị nhiềucó cả mợ bom nữa,rồi cái gặp mặt đầu tiên của mợ bom vs dong wook, chưa gì đã có người ship cho đôi này.hehe. Cố lên subteam ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 6-5-2014 18:36:33 | Chỉ xem của tác giả
Bommieeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
ep 1 mấy cảnh của thị Bưởi gộp lại đc có 7' T_________T
ấy nhưng cũng rất xúc tích, túm lại là PIANO, DƯA HẤU VÀ ANH :v
nhớ thời mụ tung hoành trên 21tv, ep nào cũng có ăn, phải chăng điều này vẫn sẽ tiếp diễn nơi đây ))
ờ, tui phải bẻ thẳng trở lại để ship bà vs anh Quất đó, cố mà điên đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách