Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cún
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] The Heirs (Park Shin Hye, Lee Min Ho)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 6-10-2013 20:56:16 | Chỉ xem của tác giả
TEASER 4

P/s: Nhìn Hye và mẹ thấy xúc động ghia lun! còn Bin với Ho thầy căng thẳng vãi! Hye đứng giữa 2 ng ấy nữa chứ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 7-10-2013 21:25:37 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá đi {:548}
Cả anh cả chị đều đẹp
Chết ngất mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-10-2013 23:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu lắm là Bin có thật lòng như Ho vs Hye ko?

Tại xem Vietsub thấy Bin nói mình là người duy nhất biết điểm yếu của Ho là Hye mà

Vậy liệu Bin có iu Hye thật ko nhỉ?

P/s: Giờ còn 15 tiếng nữa hóng quá cơ ><

Bình luận

Mình nghĩ ban đầu Bin cưa Hye vì mục đích khác, nhưng sau lại yêu thật  Đăng lúc 9-10-2013 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-10-2013 11:14:11 | Chỉ xem của tác giả
Haizzzzz, đang hồi hộp chờ xem fim
vào đọc mấy comt trù ẻo fim làm mình bực bội quá
ahhhhhhhhhh, ghét cái bọ dở hơi biết bơi
ko thích thì đừng vào xem, xem rồi phán nì nọ
nhọ bọn nó chứ
ahhhhhhhh, ghét quá
Hye ơi bé đừng căng thẳng nhá
cứ làm tốt vai diễn của bé đi, đừng có để ý quá
nếu ko Hye sẽ khổ đó
iuuuuuuu bé vô điều kiện
ủng hộ fim bé vô điều kiện
hừ hừ hừ hừ hừ hừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 9-10-2013 11:50:10 | Chỉ xem của tác giả
Ở đâu nhỉ? ko biết đứa nào ghen ăn tức ở với heo nhà mình nhỉ? Mình muốn vào chiến tụi nó quá nhưng mò mãi mà chả hiểu ở chỗ nảo ????

Bình luận

Ta đã phản bội sukhye và youngshin rồi, bi giờ ta ship hohye cơ T T  Đăng lúc 10-10-2013 04:15 PM
Cái bọn Gato makeno nó đi ss ạ, em cũng ko ngờ Ho Hye đẹp đôi quá, ôi thấy có lỗi với Suk quá  Đăng lúc 9-10-2013 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 9-10-2013 11:52:00 | Chỉ xem của tác giả
Khộ, cơ mà bạn Tan bạn í quá là dịu dàng quyến rũ chết người í, sau phim này mình lại thành fan gơ cuồng của bạn ý nữa thì khộ.
Mà hye heo cũng phải thốt lên là Tan quá dịu dàng và sẽ đốn nát trái tim của các fan gơ còn giề ^^

Dự là phim này tất cả tim sẽ tan thành nước hết hẳn nào đặt tên là Kim Tan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 9-10-2013 15:20:30 | Chỉ xem của tác giả
Vào nhà một cái là em thấy cái đồng hồ nó ghi

Em tưởng nhìn nhầm, hay tị còn mấy tiếng, 5 tiếng ạ

nên đồng hồ đã dừng nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 9-10-2013 23:09:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đang hot tập 1 thế mà vào nhà chả có ai, chắc tám toét hết bên thớt phim roy. Ko biết trưa mai có sub chưa nhỉ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 10-10-2013 12:58:23 | Chỉ xem của tác giả
Heehhe Shin Hye phim này để tóc giản dị quá, nhìn hiền thế không biết
Thích Min Ho và Shin Hyes lâu rồi, không ngờ có ngày họ lại gặp và yêu nhau trong cùng một bộ phim dư lày, hạnh phúc quá (cơ mà công bằng mà nói Shin Hye với Jong Hwa đẹp đôi hơn )
Cơ mà nhân vật duy nhất mình ko thích trong phim này là Kim Woo Bin . Chẳng biết có phải mắt mình lé hay không mà nhìn thế nào cũng không thấy ông này đẹp zai.

Bình luận

Bin trông cá tính thôi bạn ah chứ ko đẹp zai, bạn ko lé mà thật thà thôi, bin nhìn man và thu hút :)  Đăng lúc 10-10-2013 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 10-10-2013 16:22:54 | Chỉ xem của tác giả
Ta lại vào nhà để post đôi dòng tâm sự về phim.

Xem phim xong tâm trạng rất xúc động và vui, bé Hye thật sự nổi bần bật ngay từ đầu, ta cảm thấy rất ưng tính cách và tạo hình của hye, tạo hình xinh không thể tả, lại cuốn hút nữa (cả người lạ nhìn cũng thấy thích hye hơn mặc dù đã phải thốt lên là "ôi xin thế" khi rachel xuất hiện, rachel thật sự có tạo hình công chúa nhưng hye nhà ta vẫn thật sự rất thu hút).

Tính cách thì khỏi phải bàn, mạnh mẽ quật cường và nhiệt huyết của tuổi trẻ, em đã mang trong mình giấc mơ mỹ từ khi 8 tuổi, và em dám thực hiện nó một cách quả quyết khi thấy thời cơ đến. Là một người rất cứng rắn và cương quyết, có nguyên tắc. Ta nghĩ các nhân vật khi tiếp xúc với hye sẽ phải nể cô ấy chứ không khinh suất mà dở trò hãm hại đâu, lúc đầu có thể dở thủ đoạn với Sang nhưng sau vài lần nếm mùi re act của Sang thì sẽ có cái nhìn khác với cô (điển hình như Bin về sau đã iu cô ấy, mà Bin thì đúng là trùm mafia rồi). Dù Sang cũng là người vô cùng tình cảm và dễ thương (chưa thấy, chỉ mới thấy thế trong trailler ^^ ).

Trong phim thấy Bin thì quá nguy hiểm còn Tan thì yêu lắm cơ , Huyk cute . Cuối cùng đã củng cố lại hướng Ship 100% là Tan Sang - HyeHo - couple H2 hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách