Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] SBS Inkigayo E747 Online vivo

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 13-10-2013 13:21:18 | Chỉ xem của tác giả
ST làm sub show ca nhạc như Inkigayo thấy bất ngờ quá XD
Rất thích ep này vì có stage Who you của anh Chí :"> Xem đoạn cut trên youtube đã thấy mê :">
Hóng cả những stage khác nữa, thank subteam rất nhiều XD Mong là các bạn sẽ tiếp tục làm sub các ep có stage đặc biệt như thế này :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-10-2013 11:26:45 | Chỉ xem của tác giả
OMG!!!!!... ST mần luôn cả Inkigayo thì đúng là quá đỉnh hơn đỉnh luôn <3{:263:}
Được xem toàn bộ chương trình rồi sub đầy đủ nữa thì còn gì sung sướng hơn nữa đây tời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii{:285:}
Không những phải trans lời giới thiệu của MC, còn phỏng vấn rồi cả lyrics nữa... ST thật sự vất vả rồi{:292:}
Ủng hộ ST nhiều nhiều lắm cơ mọi người cố lên {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-10-2013 08:20:01 | Chỉ xem của tác giả
Xem cả hai ep quá sức tuyệt vời Lại biết thêm nhiều bài hay, nhiều giọng ca Xem ep 738 mới thấy thằng Yong hát Who You quá hay vẻ mặt dễ thương hết sức, lời bài hát lại hay nữa Xem nó hát mà tay chân cứ phải gọi là quắn quéo Nghe bài Voice của Lim Kim, nghe thấy giọng con này chán thế cứ thô thô thế nào ý, nhưng không hiểu sao lại bị nghiện bài Voice của em nó ) Bài A Guy Like Me của chú Lim Chang Jung cũng rất hay nhìn chú thấy quen quen, không biết có phải chú đóng Sex Is Zero với Ha Ji Won không :3 Nói chung là ủng hộ subteam, hóng những ep sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 19-10-2013 20:44:19 | Chỉ xem của tác giả
Ù ôi T^T yêu subteam lắm cơ Trước xem Inkigayo toàn phải lên tìm từng đoạn, đã thế còn chẳng hiểu được chúng nó nói gì {:399:}
Xem cả hai ep mê tơi luôn Ấn tượng nhất với bài Who you của bạn trẻ Yong á {:290:} hát đã hay mặt nó còn cute không đỡ nổi, nhìn mặt nó trẻ con thôi rồi, cưng quá luôn ý {:290:} Thích luôn cả bài N.O của BTS nữa {:437:} lời ý nghĩa thôi rồi luôn ấy, chả biết có phải đúng luôn tuổi học sinh không mà thích mê bài này luôn ấy {:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-10-2013 21:05:35 | Chỉ xem của tác giả
GD vs CL đúng là tuyệt nhất. Xem inkigayo chỉ đợi đến YG family thôi To night của Spica cũng hay, mấy nhóc BST cũng tuyệt   Lim kim và FT ISLAND nữa . :X Lâu lắm mới thấy lại FT. hý hý.. . memory ~~~ Thanks subteam ! Ủng hộ subteam hết mình ! Chuẩn bị down ep 740 thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-10-2013 16:12:55 | Chỉ xem của tác giả
Vào Kites lâu rồi mà giờ mới biết Kites sub luôn cả chương trình này

Mấy màn biểu diễn của YG Ent rất ấn tượng, xem thích GD lắm.

Mọi người cố gắng lên nhé, cảm ơn st nhiều lắm. Mình ngồi hóng tiếp đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 23-10-2013 21:11:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghiện Kpop nên tuần nào cũng hóng xem Inkigayo, Music Bank... các thứ, bây giờ ST làm sub Inki thấy mừng ghê :x
Cuối cùng cũng có thể hiểu tất cả lyrics, đoạn dẫn của MC, phần winning và encore~ ♥
Chưa kể sub của Kites lúc nào cũng siêu chất lượng nữa chứ xD

Ah có một điều này mình muốn góp ý. Đó là các bạn có thể thêm ngày tháng ở mỗi tập không? :') (Ví dụ như 131013, 201013...)
Vì với nhiều fan Kpop tuần nào cũng xem các show âm nhạc, như vậy sẽ tiện theo dõi hơn. Nhiều bạn chưa chắc đã nhớ số thứ tự của từng tập, thêm ngày tháng thì tìm lại ep cũ cũng dễ hơn nhìu í :3 (Nhất là với những bạn chỉ hóng xem 1 vài tập vì có idol yêu thích đang quảng bá~)

Mà cảm ơn ST nhìu nhìu nhé! Mong chờ các sản phẩm tiếp theo. Fighting!~ :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-10-2013 14:59:36 | Chỉ xem của tác giả
Wooooaaaa Full Vietsub luông :3 Daebak :3
Tuyệt vời, không còn những tháng ngày đi coi từng CUT :( và chả có sub :v
May mắn thì vài Perf được làm sub CUT thôi :(
Ahhhhh Thanks ST :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-10-2013 18:45:06 | Chỉ xem của tác giả
thiệt là lạc hậu khi bây giờ mới biết ST làm sub luôn cho cả Inki >"<
Cơ mà cám ơn ST lắm lắm <3
Em siêu thích show này :3
Đặc biệt là từ ngày cục cưng bé bỏng Hyun Woo lên làm MC ^^!
FIGHTING SUBTEAM <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 28-10-2013 21:48:01 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách