Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Người phụ nữ kết hôn ba lần [Vietsub E01 Completed]

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 30-3-2014 23:20:07 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ như ít ai thích phim này nhỉ? mình đã xem tập 40, hix, mình ko nghĩ đó là tập cuối vì mình ko thấy đám cưới lần thứ 3 của ES??
kết tập 40 ES sống với SG thui, còn 2 chàng thì đi với 2 nàng khác, mà JG đúng là
"tên khốn" thiệt, lại quay lại với Da Mi, nếu ES nghe lời đương mật của JG mà tha thứ cho anh ý thì chắc sau này còn khổ dài dài, sau phim này mình cảm thấy rất thích nv ES, đôi khi mình phải cứng rắn và đôi chút ích kỷ để tìm hạnh phúc cho bản thân, tha thứ chính là thỏa hiệp cho cái xấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 30-3-2014 23:30:42 | Chỉ xem của tác giả
ah kết phim mình thấy có 3 chiếc nhẫn? mà mình ko biết có phải chị ES đã kết hôn 3 lần hay chưa??? vì mình chỉ thấy anh TY là 1, anh JG là 2, ko biết anh thứ 3, oa oa, có ai ghiền phim này ko giải thích dùm mình với
Nếu chỉ có 40 tập và kết thúc là như vậy thì Biên kịch dìm hàng ES quá, tính cách của ES hay mà ? đẹp người nữa, chẳng lẻ sống 1 mình???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 31-3-2014 05:19:59 | Chỉ xem của tác giả
Chèn ơi , chỉ kết hôn một lần là hối hận muốn chết mà người đàn bà này kết hôn những 3 lần ... Eo ôi , sao mà gan dữ vậy . Dù sao tựa phim cũng kích thích mình dữ lắm , phải xem mới được .
Nhưng mà tuyệt đối không dám bắt chước đâu . Một lần thôi là tởn tới già .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 31-3-2014 09:08:27 | Chỉ xem của tác giả
Rating chủ nhật ngày 30.3. 2014

Bộ phim " Wonderful Days" giữ vững vị trí thứ nhất với mức rating tăng trong tập phát sóng tối chủ nhật ngày 30.3

Theo thống kê của Nielsen Hàn Quốc thì tập 12 của bộ phim đạt mức rating 24,8% tăng 1,1% so với tập phim chiếu trước đó

Trong khi đó, bộ phim của tuần của đài SBS "She Gets Married Thrice" với rating đạt  17.2%,  "Give Love Away" của đài MBC đạt 16.8% và  "Golden Rainbow" với mức rating 15,2% và  "The Story of Kang-gu" của đài KBS  với mức rating  4, 5%.

Nguồn: Naver
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 1-4-2014 23:35:51 | Chỉ xem của tác giả
piglet080895 gửi lúc 30-3-2014 11:20 PM
Có vẻ như ít ai thích phim này nhỉ? mình đã xem tập 40, hix, mình ko nghĩ đó là tập ...

tập 40 là tập cuối rồi á bạn, mới coi raw xong, ES đeo ba cái nhẫn, cái đầu tiên là cuộc hôn nhân với TW thứ 2 là JG và thứ 3 là ES tự kết hôn với chính bản thân mình, cảm giác của ES khi ở một mình đó là hạnh phúc, k phải chịu áp lực từ đâu, chỉ cần ES hạnh phúc, SG hạnh phúc là đủ.Kết vậy cũng được rùi, mặc dù mình mong ES với TW trở về với nhau, nhưng cảm giác thế thì cũng k hay, kết vậy khá là hợp lí, hai anh và chị đều hạnh phúc, chỉ khổ cái ES phải xa đứa con sau thôi
coi eng lõm bõm nên k biết kites có làm phim này k nữa

Bình luận

Không biết bạn còn giữ link phim không ạ :'( Mình kiếm đâu đâu cũng lồng tiếng cả  Đăng lúc 7-6-2018 05:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 3-4-2014 11:21:32 | Chỉ xem của tác giả
Tên phim nghe đã thấy có vẻ hấp dẫn rồi, lại thêm thể loại phim gia đình nữa chứ. Chắc là phải đáng mong chờ lắm đây! Theo mình, về cuộc sống gia đình, xã hội Hàn Quốc cũng giống như chúng ta thôi, luôn tôn trọng truyền thống gia đình, đề cao những giá trị về đạo đức, thuần phong mỹ tục. Phim Hàn ở thể loại gia đình đã hấp dẫn mọi người ngoài việc có một kịch bản tốt, diễn viên đóng đạt, một phần nữa cũng là do những bài học đạo đức được ẩn một cách khéo léo vào những câu chuyện rất thực, rất đời thường. Không biết người đàn bà có đến ba đời chồng sẽ thế nào nhỉ??? Mình phải xem thôi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 16-4-2015 22:21:50 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong tập cuối thấy mãn nguyện đến phút thứ 62 cứ tưởng anh chồng 2 ăn năn hối lỗi sống 1 mình nuôi con.  Ai nào ngờ..lại tiếp tục cặp kè với "nhân tình diễn viên điện ảnh"!!!!!

Đúng là đàn ông không thể sống 1 mình mà!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách