Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Kpop Star Season 3 E04 completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 10-11-2013 17:21:53 | Chỉ xem của tác giả
cùng mong chờ tin tốt nào mình thích chương trình này lắm coi không bỏ sót tập nào
ban giám khảo thì khỏi phải chê dâu nữa, nhận xét cực kì chính xác
xếp gạch ngồi chờ thôi {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 13-11-2013 13:40:52 | Chỉ xem của tác giả
Hình như mùa thứ ba luật có sự thay đổi thì phải, các thí sinh lựa công ty ra mắt ngay tại vòng biểu diễn trực tiếp.
Mùa này có giám khảo mới, thông luồng gió mới cũng hay nhưng mình nghĩ là nên là giảm khảo nữ thì hơn để cân bằng âm dương một chút, đợt này dương thịnh âm suy rồi. Nói chơi thôi biết đâu ba ông nam lại có cái hay. Riêng giám khảo mới vui tính lắm, xem trên show Infinite chalenge mất tập festival music cực vui luôn.

BoA không tham gia nhưng SM vẫn là nơi luyện tập xem như vơi bớt phần nào nỗi buồn dồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 15-11-2013 08:21:42 | Chỉ xem của tác giả
wooa, xem cái trailer 1 hài quá.
Năm nay có lẽ sẽ còn gay cấn hơn a. ".. một nửa khí, một nửa tiếng,
tôi ko hiểu anh nói gì cả " ==> haha {:180:} bác hee yeol hài quá.
haha.{:440:} /mong sub của bạn. Thanks ! {:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 16-11-2013 13:49:56 | Chỉ xem của tác giả
Tuần sau là Kpop Star trở lại rồi !!!!!!!
Mong là lần này sẽ tìm được thật nhiều tài năng xuất chúng luôn
Hai mùa đầu tiên YG bội thu tài năng luôn. Đúng là nơi mơ ước của các Thực tập sinh
Chúc SS3 này sẽ thành công !!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 17-11-2013 23:31:41 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui ss2 còn chưa có xem hết á {:428:} lâu lắm mới ghé vô box thấy cái tít ss3 mà thấy *rưng rưng*
bận bịu quá bỏ dở quá nhiều cái hay mà K-pop Star là 1 ví dụ, trong mấy chương trình về âm nhạc thì đây là chương trình kịch tính và thú vị nhất,trong lúc chờ đợi ss3 sẽ cố gắng cày tiếp ss2 vậy hiuhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 18-11-2013 13:35:11 | Chỉ xem của tác giả
Super Star K5 rating tụt thê thảm, chung kết mà rating có 1,8%, tổng lượt bình chọn có 160k người. Vừa kết thúc xong. Không biết Kpop Star 3 vắng BoA và nhà SM thì sức hút có bị ảnh hưởng gì không đây.
Mong là có vài nhân tố mới thêm phần hào hứng và căng thẳng, đừng có vì bão hoà quá nhiều cuộc thi âm nhạc mà không tìm ra được nhân tố thành công nào như K5 thì buồn lắm.
Có bạn nào có thể giới thiệu vài điểm về format mùa này được không? Nghe bảo thay đổi rồi, không giống với 2 mùa trước, chọn công ty ra mắt trước hay sao ý, chắc rút kinh nghiệm SM không có ai đầu quân khi bỏ ra nhiều công sức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 18-11-2013 17:57:38 | Chỉ xem của tác giả
Chương trình truyền hình thực tế, tìm kiếm tài năng âm nhạc Kpop Star 3 (Survival Audition K-Pop Star 3) đã chính thức trở lại trên kênh SBS vào tháng 11/2013 vào chủ nhật hằng tuần. Hai thành viên ban giám khảo Yang Hyun Suk và Park Jin Young sẽ tiếp tục vị trí của mình. Trong mùa này, vị trí của BoA được thay thế bởi Yoo Hee Yeol.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 18-11-2013 23:11:00 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi mình vừa thấy trailer có đoạn JYP khóc <3
tò mò quá đi mất không hiểu thí sinh nào lấy đc nước mắt của JYP nhiều như vậy :ooooo
mình cũng thích chú Yoo Hee Yeol - vừa tài vừa vui tính=)) xem mấy tập infinity challenge mà chết cười <3
chắc là kpop star 3 sẽ cso nhiều tài năng tuyệt vời mới đây
va fminhf cũng muốn biết mô típ sẽ thay đổi như thế nào ^o^
đợi chủ nhật tuần sau <3 24/11 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 19-11-2013 22:25:17 | Chỉ xem của tác giả
mong chờ chương trình này kinh khủng
theo dõi từ hồi season1, thích nhất là Lee Hi thì bé giải nhì, h còn đầu quân cho YG nữa
ss2 thích RC boy vs Akdong thì Akdong giật giải rồi cũng về nhà YG luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 20-11-2013 07:27:19 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, hóng quá, sốt ruột đợi đến chủ nhật 24 tháng này, đây là một trong những show rất yêu thích của mình, tiếc là năm nay không có BOA, toàn đực rựa cả :'(, cơ mà xem trailer nào là hiếm có giọng hát trên thế giới như vậy cũng như đoạn JYP khóc nức nở là hóng lắm rùi, thật tuyệt khi năm nay subteam lại làm tiếp show này, fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách