Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hailinh_3112
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2012] To the Beautiful You - Hana Kimi 아름다운 그대에게: Minho, Sulli...

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 8-8-2012 23:37:57 | Chỉ xem của tác giả

cre : tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 9-8-2012 07:29:07 | Chỉ xem của tác giả

cre : soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 9-8-2012 08:41:01 | Chỉ xem của tác giả

cre : tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 9-8-2012 11:55:04 | Chỉ xem của tác giả

cre : TopStarNews.Net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 9-8-2012 17:28:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 9-8-2012 22:52:46 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

cái ký túc xá hay là hoàng cung đây trời... quá xá là đẹp O.o  Đăng lúc 9-8-2012 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 9-8-2012 23:11:49 | Chỉ xem của tác giả
Minho SHINee và Sulli F(x) trả lời phỏng vấn trên Vogue cho vai diễn sắp tới trong ‘To The Beautiful You’

V.G. Bạn đã luyện tập nhảy cao nhiều chứ? Đánh giá từ chiến thắng của bạn trên Let's Go! Dream Team  bạn đã làm tốt, ở đẳng cấp của một vận động viên thực thụ.
Minho:
Tôi bắt đầu luyện tập khoảng một tháng rưỡi trước khi bấm máy. Tôi nghĩ rằng mọi chuyện thật dễ dàng cho đến tuần đầu tiên hoặc tuần thứ hai, nhưng nó khác hẳn những gì tôi đã làm trên Dream Team. Nhảy cao búng lưng (T/N: nhảy với lưng hướng xướng đất, khác với cách nhảy của Minho trên Dreamteam là hướng bụng xuống) rất khó. Nhảy cao đã rất khó rồi, ngay cả so với môn thể thao khác, vì vậy họ nói rằng ngay cả vận động viên chuyên nghiệp cũng tránh nó.

V.G. Kang Taejoon là một nhân vật mà bất kỳ người phụ nữ nào cũng thích. Bạn nghĩ bạn hợp với nhân vật đến mức độ nào ?
Minho:
Bây giờ tôi sẽ cho khoảng 50%. Chúng tôi chia sẻ nhiều khía cạnh tương tự về tính cách, nhưng những khía cạnh khác như các mối quan hệ gia đình và cách mà chúng tôi đối xử với mọi người là khác nhau. Tôi đã xem bản truyền hình Nhật Bản và xem cả bản gốc, nhưng tôi không thể nói rằng chúng tôi hoàn toàn tương tự, vì cậu ấy là một nhân vật thuần khiết ngây thơ nhưng có vẻ ngoài nam tính nổi bật. Tôi chỉ nói rằng tôi muốn thể hiện và khắc họa nhân vật thật tốt.

V.G. Làm thế nào bạn thể hiện hình ảnh khác Oguri Shun, người đã vào vai tương tự trong bản phim truyền hình Nhật Bản?
Minho:
Phương pháp biểu hiện khác nhau tùy theo cách diễn mỗi người. Tôi đang giải thích nhân vật với cảm xúc khác Oguri Shun. Thay vì dùng từ ngữ để giải thích, xin vui lòng xác nhận điều này với tập phim phát sóng ngày 15 tháng 8 ! Haha.

V.G. SHINee Minho và nam diễn viên Minho, và Minho tham gia buổi chụp hình hôm nay. Trong 3 người, ai có vai trò khó khăn nhất?
Minho:
Diễn xuất. Tôi chỉ cần thể hiện bản thân mình khi tôi hát, nhảy múa và chụp ảnh, nhưng khi tôi diễn xuất tôi phải tự nhiên thể hiện một người nào đó ngoài bản thân mình vì vậy nó khó. Và phải tạo ra một khía cạnh mà khán giả xem đài có thể cảm thông được là điều khó khăn nhất.

V.G.Nếu một ngày bạn có thể có lựa chọn sản xuất bất kỳ loại phim nào thì bạn muốn làm phim gì?
Minho:
Hành động hoặc một bộ phim theo phong cách của Quentin Tarantino. Tôi muốn thử làm một bộ phim mà các chàng trai sẽ thích nhưng mà có lẽ trong tương lai xa, không phải với hình ảnh hiện tại của tôi.

V.G. Nói về hình ảnh của bạn, bạn tìm kiếm hình ảnh của một người đàn ông trẻ đứng đắn? Tôi đã từng thấy bạn tại một cửa hàng xỏ lỗ tai, khi bạn cắt ngang lời các nhân viên đang khuyến khích bạn xỏ bằng cách nói rằng "Tôi không xỏ."
Minho (rất ngạc nhiên):
Wow! Tôi chỉ đi đến đó có một lần, nhưng bạn đã nhìn thấy. Nói thật tôi đã tò mò. Các thành viên đã xỏ rất nhiều lỗ. Tôi không cố gắng thể hiện hình ảnh đứng đắn gì đặc biệt, nhưng vì vài lý do tôi nghĩ rằng trang phục sôi nổi và xâu khuyên sẽ không phù hợp với tôi. Sau khi stylist của tôi có gắn cho tôi vài bông tai mà không cần xỏ lỗ (T/N: đại loại như bông kẹp), khi tôi nhìn vào gương, như mong đợi, nó trông kì cục. Ngoài ra, tôi hay làm mất chỉ sau vài giờ. Vì vậy, kết luận rằng, "chàng trai trẻ tuổi đứng đắn" không phải là ý muốn của riêng tôi, nhưng là hình ảnh không thể tránh khỏi. Haha.

Source: Sulli94.net  & Beautiful Days
Translation: 4rang
Via: dkpopnews
Vtrans: [email protected]

Bài báo có cả của Sulli nhưng vì đây là thớt nhà SHINee nên mình trích lọc,

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
hailinh_3112 + 5 Cảm ơn bạn!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#