Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2008] Family Outing Season 1 - Ep8 VIVO Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 2-4-2013 20:10:24 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời quá SubTeam ơiii
Chỉ mong là có bản HD thì tốt quá
Thanks subteam nhiều lắm
Dù đã đủ bộ nhưng sẽ down lại và xem lại
Tung tym súp tym=]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 2-4-2013 20:19:13 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam :x
m cũng thích show này lắm :)) thích anh em ngố dì ghe kim và lọ lem =))
bây h tìm link down FO hwoi bị khó ý link toàn die thôi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 2-4-2013 20:23:44 | Chỉ xem của tác giả
thật ko tin nổi, cuối cùng cũng đc xem lại family outing 1 với chất lượng ổn, mấy lần định xem lại mà trên mạng thì chất lượng kém, lại ko có thời gian để canh trên yantv
giờ thì tuyệt quá rồi, cảm ơn subteam nhiều lắm, các bạn cứ làm từ từ, miễn là đừng bỏ mà thiệt thòi chúng mình

Bình luận

quyết bu bám đến cùng chứ sao bỏ đc =))  Đăng lúc 3-4-2013 10:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 2-4-2013 20:29:23 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam rất nhiều ạh.
Hồi trước đã mê tít show này rồi, coi trên youtube nhiều khi không đầy đủ lắm
Yêu subteam ngàn lần{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 2-4-2013 20:31:40 | Chỉ xem của tác giả
Xem đi xem lại Ep 1 của kites. Hình nét quá, chưa được như HD nhưng với chương trình lâu như FO1 thì thế là quá ổn rồi
Mà dịch cũng sát nghĩa. Có mấy chỗ lần trước mình xem trên mạng thấy ko hiểu lắm, như đoạn phỏng vấn chú Jae Suk ở đầu. Xem lại bản này mới "À há, ra là thế!"
Cảm ơn ST đã dịch {:161:}
Dài cổ chờ Ep 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 2-4-2013 20:33:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Subteam daebak \m/ đã bao giờ em nói em yêu Kites chưa :))
E yêu Kites vô cùng, super yêu
FO1 trên cả tuyệt vời :))

Bình luận

tềnh êu dạt dào =))))  Đăng lúc 3-4-2013 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 2-4-2013 20:36:58 | Chỉ xem của tác giả
Ahhhhhh mình cũng cực kỳ thích show này. Hồi trước mình hay xem sub bên 360kpop tuy nhiên có một số tập sub bị lỗi với bị thiếu (cũng do hồi đấy thiếu người thì phải, tận 2008-2009 mà @@)

Mình rất tin tưởng sub của Kites nên các bạn làm sub mình vui lắm. Size của màn hình cũng lớn nữa :)
Thanks sub team nhiều lắm. Mong rằng từ giờ đến cuối năm các bạn làm hết được show :D (Mình tham lam quá thì phải? 1 tuần 1 ep như Running Man là mãn nguyện lắm rồi)

Chúc các bạn mọi điều tốt lành :) Mình sẽ theo dõi đầy đủ :X

Bình luận

đến cuối năm sau thì chắc xong đc á bạn =)))  Đăng lúc 3-4-2013 10:53 AM
thank bạn nhiều :XX  Đăng lúc 2-4-2013 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 2-4-2013 20:48:38 | Chỉ xem của tác giả
TUYỆT VỜI - CÁC BẠN THẬT LÀ TUYỆT VỜI
mình ko biết phải dùng từ nào khác để diễn tả cảm xúc của mình trong lúc này nữa.
Vốn dĩ đã luôn mong muốn có FULL FO - lúc mình xem FO thì cũng chỉ xem trên YOUTUBE với bản 360 là thấp nhất-
Ấp ủ trong lòng nghĩ bụng là có tìm đâu trên google 1 FO bản FULL HD với VIETSUB bây giờ. 1 năm nay rồi - luôn muốn có Full FO để Save trong máy .
Và giờ đây - Các Bạn KITES - SUBTEAM - đã cho mình 1 tin mà mình thật sự ko bao giờ nghĩ tới .
THANK YOU !

Bình luận

hình ảnh ko HD nhưng chất lượng sub là siêu-full-hd nên bạn cứ dành sẵn 1 ổ trong máy để chứa là vừa. hê hê  Đăng lúc 3-4-2013 10:50 AM
cậu ơi bản này ko phải fullhd đâu =.= hd còn chưa tới ý chứ =.=  Đăng lúc 2-4-2013 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 2-4-2013 20:50:16 | Chỉ xem của tác giả
quá tuyệt {:290:} hồi trc xem FO cười đau cả bụng mà nhiều phần sub vẫn thiếu nên có lúc chả hiểu lắm
bây h kite sub lại hp quá đi {:291:}
tui vẫn còn đủ tất cả các tập FO1 trong máy luôn nhưng bh sẽ đợi sub của kite down lại {:292:} ths sub team nhiều nhaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 2-4-2013 20:51:37 | Chỉ xem của tác giả
F.O MÃI LÀ 1 TRONG VÀI CHƯƠNG TRÌNH MÀ MỀNH IU THÍCH NHẤT... ĐIỂM NÀO CŨNG THÍCH... CHỈ CẦN NGHĨ ĐẾN LÀ THẤY VUI DZỒI...
THÍCH PHẦN THI TRÒ CHƠI TỪ HÔM TRƯỚC ĐỂ RỒI NGƯỜI THUA SẼ BỊ PHẠT DẬY SỚM LÀM VIỆC SÁNG HÔM SAU
THÍCH PHẦN NẤU ĂN TRƯA, PHẦN NẤU ĂN TỐI...
THÍCH ANH EM NHÀ NGỐ, ANH EM MẮT HÍ, THÍCH HYORI SÉC-XỲ MÀ LÔI THÔI, THÍCH ANH EM 40 TUỔI, THÍCH DÌ GHẺ VÀ LỌ LEM, THÍCH YEJIN NÓI GIỌNG MŨI MÀ LÀM CÁC LOẠI HẢI SẢN RẤT SIÊU
TÚM LẠI LÀ THÍCH TẤT TẦN TẬT...

Bình luận

mình cũng thích FO lắm luôn, nhưng mà từ sau khi Chun Hee và Ye Jin rời chương trình thì thấy buồn ghê gớm, dù vẫn xem hết ss1 :"(  Đăng lúc 2-4-2013 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách