Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2004] Love Letter Season 1 - SHINHWA Series Ep 5 + 6 Completed (Vietsub by Shinhwa Kites House) / Tuyển nhân lực subteam cho nhà Shinhwa Kites House bài post #90

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-5-2014 22:53:24 | Xem tất
trước đây vẫn nghe shinhwa là huyền thoại đi show của hàn quốc, quả là o sai, phảinói là hòi trẻ, họ bá đạo hơn nhiêù, đi show nào cungx buồn cười mà cả 6 đều có máu hài hước như nhau, từ xmen đến lovẻr letter. mình thichs show này lăms, trước đây có xem của ha ji won nữa, hi vọng là sub team sẽ làm đâỳ dủ các tập
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2014 09:52:23 | Xem tất
Mấy chú Shinhwa này vui tính hết mức, chỉ pik làm cho mình cười bể bụng
Cảm ơn subteam nhiều lắm
Chúc các bạn lun ngày làm việc thật tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2014 10:11:50 | Xem tất
aaaa thích quá đi! mình đang mong chờ show này lắm lắm! Nhưng mà tìm để xem lại các ep của season 1 rất ít! Đang mong sẽ có show này thì sub team làm! Thanks subteam nhiều lắm ý!
Mong subteam sẽ làm nhiều ep và nhiều show hơn nữa ý!
HÓng để xem thoai!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2014 11:28:24 | Xem tất
Cuối cùng cũng xem được show này~
Thíc show này cực luông mà không kím được ở đâu sub đầy đủ cả.
Nay subteam làm show này nên vui cực~~~
Mọi người đã vất vẻ nhiều rồi~ Cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2014 11:51:39 | Xem tất
Thật tuyệt vời, đã lâu lắm rồi không xem được dàn trai đẹp trên các show truyền hình rồi nên mừng rỡ vô cùng. Dù "cũ người nhưng mới ta". Down tập 3,4 về để dành đã, chờ 1,2 fix xong là chén thôi.
Thanks Subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2014 12:41:08 | Xem tất
Cám ơn các bạn nhiều lắm vì đã làm sub cho show này...
Đây là thời mà Shinhwa làm con cưng của đài SBS, show này mới đầu tiên được dành riêng cho Shinhwa với 1 khách mời nữ duy nhất...Đây cũng được đánh giá là mùa mở đầu thành công nhất cho các mùa sau của chương trình...Sau show này bạn không thể không yêu Shinhwa được...Mỗi 1 cá nhân là 1 màu sắc riêng không hề đụng hàng và ngay cả 3 người khác cùng tham gia cạnh tranh với Shinhwa cũng có những nét riêng cực kì hài hước đặc sắc riêng của show <3
Mình yêu cái lãng mạn lồng lộng của leader Eric, vẫn là Kool guy vô cùng thu hút Minwoo, 1 chút ngố tàu và hơi vô duyên của Dongwan, 1 shy guy e út không trộn lẫn Andy, 1 Junjin ngây ngô nhưng cũng đậm chất nhí nhố, 1 vị hoàng tử bé nhút nhát hay ngượng nhưng những lúc cần vẫn vô cùng tỏa sáng Hye Sung <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2014 17:09:49 | Xem tất
Show Love Letter này hài cực kỳ luôn, dù có nhiều ss nhưng vẫn thích ss1 của Shinhwa nhất
Cám ơn subteam đã sub lại show này
Mấy chú Shinhwa là nhất )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2014 17:44:31 | Xem tất
mặc dù không biết đến show này
nhưng vì có các chú shinhwa nên mò vào xem
mới lại có các chị diễn viên nữa.
Thank st đã mang sub show này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2014 18:24:48 | Xem tất
Mình từng xem chương trình này rồi, buồn cười lắm, na ná Introducing a star's friend vậy. Cơ mà mình xem ko đầy đủ, chỉ xem đc mấy ep có Seung Gi vs Si Won, Han Geng
Cảm ơn nhà Shinhwa đã làm lại 1 show đáng xem tn. Xem lại nhớ thời cấp 3 xem cái này chất lượng mờ mờ ảo ảo quá
5ting !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2014 21:34:53 | Xem tất
trời ui shinhwa, không biết hùi đó các chú bấn cỡ nào chứ giờ cháu bấn đến điên loạn vì độ khìn khìn của các chú

tung hoa tung hoa cho đội subteam ^^

thế là giờ e đã ôm show này và cười tự kỷ với cái lap roài ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách