Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2004] Love Letter Season 1 - SHINHWA Series Ep 5 + 6 Completed (Vietsub by Shinhwa Kites House) / Tuyển nhân lực subteam cho nhà Shinhwa Kites House bài post #90

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-5-2014 19:58:28 | Chỉ xem của tác giả
Vui quá đi thôi, tuy show này mình đã xem rồi nhưng vi trước đây chất lượng hình ảnh không tốt lắm nên mình cũng cũng hơi ngại khi xem lại.
Bây giờ các bạn làm lại sub thế này thì bất cứ lúc nào mình muốn xem lại cũng được.
Cảm ơn các bạn rất nhiều và mong các bạn hãy dành nhiều thời gian hơn để yêu thương các oppa nhà mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-5-2014 20:00:50 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra mình là fan Kpop mấy năm nay mà ko hề biết đến Shinhwa. Có chăng chỉ là nghe tên chứ chưa nghe bài hát nào của nhóm. Trong 1 lần mình tình cờ biết đến show Shinhwa broadcast và thực sự thích cả chương trình lẫn nhóm. Mình đã tìm trên mạng hầu hết các tập SB để xem nhưng season 2 có vẻ không đủ lắm nên cảm thấy khá tiếc. Nay có thêm show này thì tuyệt quá đi. Cảm ơn các bạn subteam ngày nghỉ lễ mà vẫn dành cho bọn mình những món quá tuyệt vời này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-5-2014 20:19:28 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều nhiều đa tạ đạ tạ
tình hình là e nó bị cuồng mấy chú gần năm nay
mong được xem nhiều show của mấy chú hơn
và hy vọng SB sẽ trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-5-2014 20:26:06 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều nhé :">
Lâu rồi không được xem show cũ của các chú
Mấy ngày lễ đã có cái để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-5-2014 21:11:30 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi, mình đang tìm lại cho đủ bộ thì thấy trong đây có, hồi trước toàn xem không sub mà cười như điên rồi, giờ có vietsub thì càng tuyệt hơn nữa. Thích SHINHWA đi những show như thế này lắm luôn. Mấy chị diễn viên cũng dễ thương chịu chơi nữa... Cám ơn subteam, các bạn vất vả rồi. Hóng những ep sau.

Bình luận

bạn edit lại thành 3 dòng đi nhé  Đăng lúc 3-5-2014 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-5-2014 22:47:57 | Chỉ xem của tác giả
Love Letter season 1 là show được sản xuất dành riềng cho Shinhwa, trong quá trình quảng bá vol 7 Brand New với toàn bộ 6 thành viên là khách mời thường trực. Vào thời điểm đó, ai chưa yêu cũng sẽ yêu quý Shinhwa khi xem show này. Nó kiểm chứng tài năng tuyệt vời của các anh, cũng tạo nên thần thoại "thần tượng chiếm lĩnh show thực tế".
Mình mới xem một vài tập trên YouTube, dù chất lượng không được tốt nhưng phải công nhận rằng các anh quá là bá đạo đi. ShinChang nên xem để hiểu về hoạt động ngày xưa của Shinhwa, cũng để biết mấy bài cưa gái của các lão nhà mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-5-2014 22:52:44 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi ôi hùi đó coi show này mà bấn loạn mấy anh kinh dị mĩ luôn
show cực kì vui lun, mà dễ thương nửa
nhờ show này mà mấy a nổi tiếng thêm kekeke
thanks subteam nhiều nhé. mình đợi show này lâu lém rùi h coi lại bằng vietsub thích quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-5-2014 23:59:29 | Chỉ xem của tác giả
hàng hot bh mới thấy!!!
thanks subteam nh <3
cứ nghĩ k ai làm sub cái này nữa vì cũng lâu r, mò đc mỗi mấy phần lắt nhắt trên youtube T-T
may mà st làm sub LL lại có show để hóng trog lúc chờ mấy chú comeback <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-5-2014 07:21:51 | Chỉ xem của tác giả
Shinhwa- huyền thoại của kpop
mong sẽ dc xem nhiều show của shinhwa hơn nữa^^
và mong Andy sẽ sớm trở lại...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-5-2014 08:23:44 | Chỉ xem của tác giả
À, quà bất ngờ của Subteam nha.
Cám ơn các bạn nhiều, show này đã lâu rồi, nhưng giờ xem lại vẫn thích ghê.
Các anh ngày xưa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách