Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HoangYen.Tran
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [SBS 1999] Tình cờ/ Tomato (Kim Hee Sun, Kim Suk Hoon )

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-8-2013 16:09:13 | Xem tất
Chả nhớ là phim này được chiếu năm mình bao tuổi nhưng vẫn nhớ hồi xem phim này bồ kết phim dã man luôn. Mạch phim nhẹ nhàng dễ đi vào lòng người.

Bonus vài hình ảnh phim đi ST được

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 09:32:20 | Xem tất
Phim này là phim yêu thích một thời của mình
Và hình như đây cũng là phim ít ỏi thời đó mà trong phim không có màn ung thư hay máu trắng {:180:}
Chỉ tiếc là phim làm từ năm 1999 nên cả phim có mỗi cảnh ôm cuối phim thôi, tuy nhiên mình thấy như thế còn hay hơn là cảnh kiss mà như không của một số phim bây giờ, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 10:22:45 | Xem tất
phim này hồi ấy toàn tạo ra xu thế, lúc chiếu đứa nào đứa nấy tranh nhau trồng cây cà chua con, rồi cái con lắc nữa, mỗi đứa ít nhất cũng phải có một cái,rồi còn ảnh diễn viên, bao nhiêu là báo cắt dán khắp nhà, nhớ thế
phim này quá trong sáng luôn, hình như chỉ có một cảnh cái cô "Xê ra" mặc khăn tắm thì phải, mà hồi ấy tuyến nhân vật nó cũng phân ra rõ rệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 22:42:29 | Xem tất
Hôm nay tình cờ tìm được cái MV Fanmade này.
Anh Hoon ngày xưa đã đẹp trai rồi nhưng ko hiểu sao mình không thích
Chỉ sau này khi xem Ước Mơ Lấp Lánh mình mới thích, hehe.

http://www.youtube.com/watch?v=fy9aZlnxYw4
Nguồn: Youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2013 08:54:12 | Xem tất
xem phim này lúc bé tí , nhưng mà hay, nghĩ lại vẫn thấy phim ngày xưa thật trong sáng
hồi đấy ghét Se Na lắm, nhưng tập cuối vẫn thấy thương, hihi
chị KHS xinh thất đấy, từ trc đến bây giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 15:52:54 | Xem tất
Mình kết c Kim Hee Sun bắt đầu từ film này ý. Film này mình cực thích luôn. Do ko đi vào lối mòn của film Hàn Quốc hồi đó là ung thư, bệnh hiểm nghèo hay là bị tai nạn đâm xe chết, ko phải là film buồn thảm, bi thương và lấy nhiều nước mắt của người xem. Film này nhẹ nhàng, tình cảm. Đặc biệt mình nhớ mãi đến giờ là triết lý cà chua - TOMATO. Tks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 00:33:08 | Xem tất
ơ ơ ơ, tối không ngủ được, search google thử tên phim, hóa ra nhà mình cũng có đăng, cơ mà sao chưa thấy link nhỉ, hay là nhà mình chưa làm, hóng hớt quá. hồi cấp hai thích xem phim này khủng khiếp. làm mình trồng quá trời cà chua ở sau vườn, tới giờ vẫn nhớ mang máng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 13:51:12 | Xem tất
Phim này trên truyền hình chiếu từ lâu lắm rồi, mình vẫn nhớ một ít cốt truyện và đặc biệt ấn tượng với anh nam chính ở cái vẻ lạnh lùng điển trai đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2013 01:58:23 | Xem tất
Chài , cái phim này hồi xưa có xem nè
Kim Hee Sun của Faith thì phải ^^
Mà subteam có làm phim này ko nhỉ , cho xin cái link với , hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2013 19:01:51 | Xem tất
Một thời ở Việt Nam cũng điên đảo phim này với trào lưu chơi Yoyo. Mình vẫn nhớ rõ hồi đó mua được cái yoyo mà có đèn thế là trẻ con trong xóm thi nhau ra ngoài chơi, vui thật.
Chị Kim Hee Sun hồi đấy là ngôi sao ăn khách nhất phim truyền hình, thích mái tóc dài đen thẳng của chị lắm. Mình nhớ là mình hâm mộ chị từ hồi phim Áo cưới.{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách