Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7155|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) Spoiler: Gary khiến khán giả bất ngờ với thói quen lành mạnh của m

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Leessang‘s Gary thể hiện sự tốt bụng trong tập Running Man gần nhất của đài SBS.

Tập phim cho thấy Gary tử tế cắt táo cho Song Ji Hyo và Lee Kwang Soo, những người đã đến thăm phòng của anh ấy trong khách sạn trước khi nhận nhiệm vụ buổi sáng.

Khi Lee Kwang Soo hỏi anh tại sao anh lại thức sớm thế, Gary trả lời, "Tôi thức sớm vì tôi đi ngủ sớm. Tôi thường thức dậy sớm và ăn một trái táo vào buổi sáng“, rồi anh từ tốn ăn quả táo.

Có còn ai nhớ khoảnh khắc "apple juice" ở Thái Lan? Đồng thời, chúng ta cũng thầm thất vọng vì chúng ta không hề thấy một Gary khoả thân lần này?

Cr: http://www.allkpop.com/2013/02/s ... abit-on-running-man
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-2-2013 07:50:31 | Chỉ xem của tác giả
Đồng thời, chúng ta cũng thầm thất vọng vì chúng ta không hề thấy một Gary khoả thân lần này?

Tui thik câu hỏi này à!
Sao anh dậy sớm làm chi, để tụi e mất cơ hội cười nghiêng ngả với màn giữ chăn, giữ thân của anh.
Gary càng ngày càng đạt đẳng cấp: người đàn ông chuẩn mực rồi nhen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-2-2013 07:52:20 | Chỉ xem của tác giả
GARY khỏa thân =)))))))
ồ mém tý là quên mất anh chàng này có tật ngủ khỏa thân nhỉ =))))))
hức hok biết nhà mình có sub tập này trong hnay ko @@
hóng quá đi ^^
thanks chủ thớt nhé ^^

Bình luận

Gảy có thói quen là khỏa thân khi ngủ, giờ lại thêm thói quen dậy sớm và ăn 1 trái táo....... anh chàng này biết giữ gìn sức khỏe qua! Thói quen lành mạnh.  Đăng lúc 25-2-2013 08:12 PM
tập nào running man cũng sub rồi đó bạn.tập này có rồi đó 134  Đăng lúc 25-2-2013 10:44 AM
có part 1 rùi mà ss :D  Đăng lúc 25-2-2013 07:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-2-2013 09:00:24 | Chỉ xem của tác giả
Gali~Gali à =))

Sao anh dễ thương vại :)) Đúng là 1 người đàn ông mẫu mực nha :))

Bữa đó có vẻ gentlement quá :)) Chứ mọi hôm ngủ như chết rồi để ng` ta kéo xuống giường trong trạng thái khỏa thân ko mà :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-2-2013 09:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Gary ngủ sớm dậy sớm để khỏi có cái cảnh cuộn trong chăn khi đoàn quay phim ập tới =)) Gary ssi so cute
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-2-2013 09:18:34 | Chỉ xem của tác giả
shock quá, không ngờ Gary lại là người ăn ngủ điều độ như vậy, lại còn ăn 1 quả táo vào mỗi buổi sáng nữa chứ, sao giống Song Joong Ki vậy ta?
Cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-2-2013 09:36:59 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mình coi raw vẫn có cảnh Gary khỏa thân thò mặt ra xong mới đến cảnh này mờ =))
Tôi thức sớm vì tôi đi ngủ sớm. Tôi thường thức dậy sớm và ăn một trái táo vào buổi sáng“, rồi anh từ tốn ăn quả táo.

Càng ngày càng chết mất thôi
Sao anh không đẹp trai, tính tình khờ khạo mà lại làm nhiều fan xin chết thế này
Ps:Sau hôm đọc bài Những ngôi sao quốc dân của Hàn Quốc trên mạng rần rần "phong tặng "quốc dân Hàn Quốc của dân mạng Việt Nam: Gary là bạn trai quốc dân, Ngố là cô bạn hàng xóm quốc dân, Monday couple là cặp đôi quốc dân, Hươu là kẻ phản bội quốc dân, mình xin bổ sung thêm 1 vài quốc dân hay ho: Kookie là kẻ mạnh quốc dân, bác mũi to là hoa hướng dương quốc dân, Haroro là trẻ con quốc dân hoặc bạn nhỏ quốc dân =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-2-2013 10:27:35 | Chỉ xem của tác giả
dạo này gar thay đổi khá nhiều đấy
hồi trước ko biết nói dối vậy mà giờ đã có thể nói dối mà không ngượng ngùng
hồi trước mọi người vô phòng kêu toàn thấy gary trùm chăn ngủ giờ thì lại dậy sớm gọt táo kìa
nhưng mà kwangsoo thật đúng là, để miss mong vô được rồi, đi theo vô mần chi vậy {:429:}
thành ra khung cảnh mới sáng sớm monday couple ngồi ăn táo trong phòng, thế có đẹp hơn ko

Bình luận

Làm việc với Kwang Soo nhiều quá nên nhiễm rồi =)))  Đăng lúc 25-2-2013 06:35 PM
Mình cũng nghi ngơ cái đoạn dzậy sớm gọt táo lắm luôn =))  Đăng lúc 25-2-2013 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-2-2013 10:33:13 | Chỉ xem của tác giả
đi xem thần tượng yêu thích là nhu cầu chính đáng nhưng cách đi xem của người VN quả thật có vấn đề,xô đẩy,chen lấn gây mất trật an toàn làm ảnh hưởng đến rất nhiu người,còn vô tình gây ra nguy hiểm cho bản thân,nhiu bạn còn chạy xe máy rượt theo rất nguy him.
Các thành viên RM thấy họ cũng ko thích cái cảnh tượng kinh hoàng vậy đâu,sang VN 1 lần chắc sợ chết khiếp,vì vậy chúng ta cần phải có ý thức để nước bạn còn nhìn nhận nước chúng ta là 1 nước có văn hóa .............
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-2-2013 10:39:08 | Chỉ xem của tác giả
coi ep hum wa công nhận VN lên sóng thích thật cơ mà cũng có mấy cái điểm trừ. 1 là chuyện đu bám, chạy theo xe của RM cực kỳ nguy hiểm rồi mấy bạn ngồi sau cầm đt quay, ôm 1 đống bảng tên từa lưa... cái này mà gặp mấy xe nó phóng nhanh qua 1 cái là ngã như chơi =.= với lại cho dù các b kg để ý chứ mình thấy khách mời HHJ vs LDW có vẻ hơi ngượng khi mà là dv nổi tiếng thế ở HQ nhưng wa VN kg dc hô tên 1 lần. HHJ nói đúng, mặc dù kg chuẩn bị trước nhưng lúc qua cũng nên biết mà gọi tên cô ấy chứ =.=

p.s: tập hum wa Gary thiệt là bá đạo, mình trước giờ luôn thấy trong RM Gary như con ngựa ô băng băng về đích vậy, sức mạnh của Gary kg thua gì Kookie & nếu Gary tập trung thì mọi chuyện kg thể nói trc dc đâu :))) có điều dạo này chơi với Ji Hyo & tham gia RM riết thì Gary cũng láu cá thêm mấy phần đấy, bây giờ cũng hay chơi trò diễn kịch ghê :))  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách