Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8055|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) Lee Kwang Soo bị bẽ mặt bởi trò đùa của Jackie Chan

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập mới đây nhất của chương trình “Running Man” của SBS được phát sóng vào ngày 3/3. diễn viên phim hành động Jackie Chan  đã xuất hiện với tư cách khách mời đặc biệt.

Trong khi nói chuyện theo nhóm, Lee Kwang Soo cho biết “Khi nói về Jackie Chan, tôi thường nghỉ về bộ phim nổi tiếng của anh ấy là “Drunken Martial Art Technique- Túy Quyền’”

Phản ứng với điều này, nhiều thành viên trả lời: “Cậu ít nhất phải 39 tuổi mới có thể kể ra phim này”. Tiếp đó, MC Yoo Jea Suk đã hỏi Jackie Chan “ Anh đoán xem Lee Kwang Soo bao nhiêu tuổi ?”

Trước sự thích thú của mọi người, Jackie Chan trả lời “45 tuổi à”
Lee Kwang Soo không thể tin vào tai mình và anh ấy hỏi lại “Anh nghiêm túc đấy chứ”. Sau đó Jackie Chan đùa thêm “ Ồ, thế thì có lẽ là 50 tuổi”.

Source: Soompi
vtrans: [email protected]

Ps: Tội nghiệp chàng Hươu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-3-2013 10:11:27 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, bác này đùa ác quá =))

ngta vậy mà bác kêu 45 vs 50 =))

bằng tuổi bác sao =))

bác phải đoán tầm 39,40  là ok rồi =))))))))

kaka tội nghiệp hươu =))

Bình luận

@ruby268: đó là ep122, Gary tập đó cute lắm lun á =))  Đăng lúc 5-3-2013 09:33 PM
Mình thích cái chữ ký của bạn ghê á! Đây là RM ep mấy vậy bạn? Mình phải down về xem mới đc! Mấy ổng làm gì thế kia? Nhìn vui ghê! ^^  Đăng lúc 5-3-2013 09:32 PM
nhưng như thế mới giống RM chứ!!! yêu Bác! nhưng cũng hơi tội thật  Đăng lúc 5-3-2013 05:54 PM
ôi cái quần của e yêu thế... Gary khúc này dễ thương nhất ^^  Đăng lúc 5-3-2013 01:07 PM
bác chan chắc định kết thân làm bạn rùi, làm bạn vs hoàng tử châu á đấy  Đăng lúc 5-3-2013 11:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-3-2013 10:15:22 | Chỉ xem của tác giả
Ôi vừa xem xong ep này, Jack có duyên với RM quá! xem xong mà thấy tội team hươu quyết tâm không làm trò cười xong mà lại tự nhìn nhau cười mới ngộ chứ1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-3-2013 10:21:17 | Chỉ xem của tác giả
Ka ka, tội nghiệp anh Hươu
Lần sau ai mà có đụng chạm đến vấn đề tuổi, anh Hươu nên im lặng và cố gắng làm cho mình vô hình nhé ...
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-3-2013 10:31:39 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá hóng quá
Chắc tập này hài hước lắm đây
Chờ đợi đến thứ 2 tuần sau quá :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-3-2013 10:38:28 | Chỉ xem của tác giả
xem tập này bác TL đáng iu kinh khủng {:176:} , hóng vietsub quá đi mất , RM toẹt vời toàn mời những idols hàng đầu ko à {:290:} tập này chia đội mắc cười quá , Đỏ siêu mạnh  : KJK , CSW , KG <=> Xanh lá cây siêu yếu : JSJ , LKS, HH .... còn đội Xanh dương siêu thông minh và siêu nhanh nhẹn : YJS , JC , SJH .... {:180:}{:180:} hình như idol ở HQ ai cũng tham gia một lần sao oppa nhà mình chưa tham gia lần nào hết , hi vọng oppa nhà mình sẽ được tham gia trong một tập gần đây nhất , vì mình mún coi độ Hâm Hâm , ngơ ngơ của ổng  ra sao khi tham gia chương trình giải trí thực tế ?? {:144:}{:144:} các idol khi tham gia RM đều bộc lộ rõ tính cách Hâm zô đối và cute zô đối vì thế mình mún ông Ho nhà mình tham gia {:311:}{:311:} mới tưởng tượng thôi đã thấy mắc cười rồi ko biết ổng sẽ ra sao khi đụng độ zới Sparta Kookie trong trò xé bảng tên nữa ??? Ashi ... hóng quá hi vọng ước mơ của mình có thật ... thank bạn post bài nhá {:161:} hóng RM tuần này ở VN mình nữa .... p/s : vì mình mún Idols nhà mình tham gia chương trình thực tế hàng đầu HQ này 1 lần nên mới có trí tưởng tượng hơi bị phong phú mong mọi người thông cảm đọc rồi đừng cười mình Khùng mà bỏ qua cho mọi người nha {:155:}{:155:}

Bình luận

đội KS, SJ, HH là buồn cười nhất, đội những kẻ phản bội  Đăng lúc 5-3-2013 11:22 AM
đội KS, SJ, HH là buồn cười nhất, đội những kẻ phản bội  Đăng lúc 5-3-2013 11:22 AM
me too Ho béo m tham gia thì vui lắm:)))  Đăng lúc 5-3-2013 10:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-3-2013 10:38:34 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem được Ep này, nhưng xem hình thấy tội hươu wa. từ 45 lên tới 50 tuổi. nhìn mặt Hươu ngỡ ngàng luôn{:120:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-3-2013 10:46:05 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời! Đợi dài cả cổ mà vẫn chưa xong, kiểu này không biết là tối có xem được không nữa. Thấy dân tình bàn tán mà hóng hớt quá. Nhưng mà Bác Chan dù có hài thì cũng đừng dìm hàng Hưu cao cổ quá thế chứ! Còn Chàng Si Won thì sao nhở? Chẳng thấy dân tình nói j đến chàng là s? Mong quá cơ!

Bình luận

oh! Vậy hả b, tớ đag bị chiếm mất PC nên chưa đc xem. Hu... chắc lại fải đợi tới tối mai rùi.  Đăng lúc 5-3-2013 08:24 PM
si won cũng dui lắm, si won phóng trúng phi tiêu và thắng cuộc đấy  Đăng lúc 5-3-2013 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-3-2013 10:48:33 | Chỉ xem của tác giả
Chắc bác Thành Long đùa cho chương trình thêm vui thôi. Tập có Choi Ji Woo, mọi người nói trong đội có Hươu ở độ tuổi 20 ss ấy cũng ngỡ ngàng, không ngờ Hươu bằng tuổi Joong Ki.
Hươu ra nước ngoài thành hoàng tử châu Á, trở về Hàn lại bị mọi người dìm hàng tiếp :)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-3-2013 10:54:03 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng qua bác Long đùa cho vui thâu{:429:}
Hôm bữa coi không sub mà đến đoạn này mình cười như điên luôn
Cái đoạn bác nói bác chỉ mới 40, 41 tuổi đnag yêu kinh khủng
Mà bác dìm Hươu quá, đoán bạn ấy cỡ 39, 40 là được rầu
Ps: Bác Long tập này siêu dễ thương, hóng sub phim mới của bác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký