Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 18460|Trả lời: 141
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) Gary và Song Ji Hyo, Monday Couple, những khoảnh khắc tuyệt vời nh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Không còn nghi ngờ gì nữa về Monday Couple Leessang GarySong Ji Hyo là cặp đôi được yêu thích không chỉ tại Hàn Quốc mà còn cả trên thế giới.

Mặc dù ban đầu, Song – Song couple (Song Ji Hyo và Song Joong Ki) được quan tâm nhiều hơn trên SBS Running Man, tuy nhiên, tất cả thay đổi khi Song Joong Ki rời khỏi chương trình và Gary đã có nhiều cơ hội để tích cực thể hiện tình cảm của mình.

Trong khi mối quan hệ của Monday Couple vẫn đang diễn ra tốt đẹp, hãy cùng nhìn lại những khoảnh khắc đáng yêu của họ khiến chúng ta vô cùng phần khích.

11. Màn đấu vật vô cùng tình cảm

10. Anh ấy nắm tay và cùng tạo sóng với cô ấy

9. Luôn bảo vệ  để cô ấy không bị bóng ném trúng

8. Cùng nhau chiến thắng, và Gary đã nói như thế này “Như mong đợi, một người đàn ông rồi cuối cùng sẽ tìm thấy người phụ nữ phù hợp với mình nhất

7. Trò Pepero không là trở ngại đối với họ

6. Cô ấy ghen khi Gary chung đội với SNSD 

5. Anh ấy rửa chân cho Ji Hyo vào buổi sáng

3. Trang phục đôi phù hợp cho lễ Giáng sinh

4. Thay vì chọn vàng, cô gái ấy đã chọn Gary

3. Gary rất cẩn thận khi lái xe để Ji Hyo không tỉnh giấc

2. Cùng khiến HaHa phát điên bởi những cử chỉ quá dễ thương

1. Và Gary đã làm điều ấy

Nguồn: http://mwave.interest.me/enewsworld/en/article/46983
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 kute ~~~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-9-2013 12:44:19 | Chỉ xem của tác giả
Tập coi tập mất cơ bản là vì nửa phần RM đầu tiên là chưa coi
Làm ơn cho tớ biết những cảnh hot trên đó nằm ở những ep nào vậy ??? Plsssssssssss
Monday Couple là cặp đôi thứ 2 của KBiz mà tớ muốn thành đôi thật sự, Gary là 1 chàng trai đúng chuẩn drama Hàn, cứ như trong fim bước ra, ko lẫn đi đâu đc..tại sao tình cảm của Gary mãnh liệt đến thế mà mợ Ngố để anh đơn phương 3 năm trời??? Antuê {:126:}
Dù bít cũng ko hay ho j khi nói ra câu nói nhưng em có đề nghị là: xin mợ hãy bỏ cái ông CEO j đó và hướng đến "chàng trai ngày thứ hai" được ko ạ ?????

P/s: cặp đôi no1 của tớ vừa chia tay ngày 25 mới đấy do thằng chồng ngoại tình với bồ gái..con vợ bít được nên quay clip chửi thẳng mặt chồng nó "ARE YOU STUPID?" {:184:}

Bình luận

mới may đấy, tính may thêm bộ bi xanh bi đỏ nữa :))))  Đăng lúc 29-9-2013 11:32 PM
QUần đẹp mợ ơi! >.<  Đăng lúc 29-9-2013 10:43 PM
cái hình đầu tiên suk nói bạn ngốc ah =)))) hêhhe  Đăng lúc 29-9-2013 09:43 PM
nhau thì cũng sẽ có ct nếu ct thì gary phãi rời rm nên 2 ng họ chĩ duy chì tình cãm bạn bè :(((((((  Đăng lúc 29-9-2013 09:31 PM
e đọc trên youtube có 1 bạn com thế này , " mợ mong chia tay ceo rồi , nên các thành viên mới chọc là hay cô đơn í " mà lên fb gary lại nói thế này , nếu 2 ng có quen nha   Đăng lúc 29-9-2013 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-9-2013 12:44:55 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thế là mất sofa rùi.{:92:}
Dạo này xem RM bấn MC lắm, rất rất mong anh chị thành đôi í
Anh Gary đáng iu quá trời, chịu anh ấy đi chị Mong ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-9-2013 12:45:19 | Chỉ xem của tác giả

Dạo này tình trạng cứ nhìn thấy Monday Couple là không sao kiềm chế nổi.

Anh chị cứ thân mật một cách tự nhiên vốn có làm MC shipper như mình cũng đến điên đảo

Phải nói là 3 năm qua, anh chị có quá nhiều moment không sao kể hết được. Gary để ý quan tâm đến chị Ji quá chân thành, bộc bạch tự nhiên làm mình càng để ý moment thì tinh thần shipper lại càng đẩy lên cao.

Đặc biệt là ep 163, ôi, hành động bộc phát của thanh niên Kang Gary làm mình càng thêm hi vọng. {:418:} Xong, đến ep 164 này anh chị "vợ vợ, chồng chồng" ... cứ gọi là iêu ~~~~

Mong sao hai anh chị sẽ cho chúng em toại nguyện mong ước. Vừa nãy đọc cái bài phỏng vấn FanMeeting của RM trên FB, làm mình não lòng. Hiu hiu ~~~ {:402:}

Chẳng may (ấy là mình nói chẳng may) Running Man có kết thúc, Monday Couple kết thúc với tư cách chương trình thực tế, hai anh chị có thể yêu nhau rồi chứ ? Hi vọng thế.

Bình luận

đã xong ^^  Đăng lúc 29-9-2013 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-9-2013 12:50:32 | Chỉ xem của tác giả
News này rất đáng giá nhaz. Mình coi RM thích nhất là cảnh 2 anh chị tình tứ với nhau

Trong mấy khoảnh khắc trên thì mình thích nhất lúc ss Ji Hyo chọn anh Gary mah không

chọn vàng và cả anh Gary củng vậy Nhưng còn khoảnh khắc tuyệt vời nhất có lẽ là nụ hôn của anh Gary

mình chỉ tiếc ở chỗ lúc đó là do lấy lòng ss nên làm vậy không lãng mạn lắm mah thoy miễn sao hôn là được oy

Thanks chủ thớt nhaz

Bình luận

đã edit xong ^^  Đăng lúc 29-9-2013 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-9-2013 12:51:13 | Chỉ xem của tác giả
tran xong xuôi đã thấy thớt lù lù ở đây rồi *đạp*
mấy moment toẹt vời của MC
đoạn giửa chân với lái xe cho chị ngủ, ôi chu đáo không để đâu cho hết {:161:} như vc thiệt luôn @@
cái đấu vật mặt anh hài chết được, k khác gì Kang woo cảnh ôm MT )
cảm ơn thớt

Bình luận

đã xong ^^  Đăng lúc 29-9-2013 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-9-2013 12:52:25 | Chỉ xem của tác giả
đây là một trong số các cảnh đáng nhớ
nhưng Monday couple qua 3 năm đã có rất rất nhiều kỉ niệm
thật tiếc khi Joong Ki rời khỏi chương trình
nếu không chuyện tình tay 3 này sẽ rất vui
keke
iu monday couple quá
thanks chủ thớt

Bình luận

Cái quần của cô Sún làm ss muốn xem lại mấy ep cũ quá!  Đăng lúc 29-9-2013 11:59 PM
chị sún thay cái áo ghét chưa bữa nay cũng cuồng dữ ha dạo này cứ lẳng lặng xuất hiện ko hà!!!  Đăng lúc 29-9-2013 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-9-2013 12:55:34 | Chỉ xem của tác giả
Mê cặp này tới tận cùng trái đất nhá!
Nhưng có điều chỉ trong RM thôi thì cũng hơi tiếc~
Qua đợt cái kisssence kia thì MC nổi hơn xưa nhiều quá, giờ có news hơi bị thường xuyên.
Tks bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-9-2013 12:57:30 | Chỉ xem của tác giả
Hồi nãy đọc được cái tin
HaHa: Ngày Running Man kết thúc, nó cũng sẽ là ngày Monday Couple kết thúc. Thật đáng tiếc khi phải nói điều này nhưng chúng tôi không thể giúp được gì.

Gary: Nếu Song Ji Hyo và tôi hẹn hò trong thực tế, chúng tôi vẫn có thể chia tay. Và sau đó, tôi sẽ không thể tiếp tục ghi hình cho Running Man được nữa, vì vậy chúng tôi không thể hẹn hò thật.

hơi bị bùn nhìn mấy nhìn ảnh đẹp của monday couple mà bùn hơi với tin này ước gì hẹn hò thật

Bình luận

bay vô lấy ghế khi đang edit đó em  Đăng lúc 29-9-2013 01:36 PM
ss nhanh quá  Đăng lúc 29-9-2013 01:19 PM
edit xong rồi nhé^^  Đăng lúc 29-9-2013 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-9-2013 12:59:19 | Chỉ xem của tác giả
Mai quá, vẫn còn nằm ở pet 1, nên sẽ cmt dài dài và có ý nghĩa

Không biết đã yêu Monday Couple từ lúc nào luôn ấy nhỉ?  {:410:}

Mà lúc nào xem RM là tinh thần Shipper lại tăng lên dữ dội, anh chị ngày càng biểu hiện tình củm của mình, xem mà thấy dễ thương kinh khủng luôn.  {:440:}

Gary lúc nào cũng tình củm và chân thành, chăm sóc tận tình cho ss  Ji Ngố từng li từng tí, từ lúc rụt rè ở máy ép dầu, và bây giờ là một chàng trai mạnh dạn hơn. Và tất cả đã thể hiện ở ep 163, nói thật khi xem cảnh đó muốn bật ngửa ra phía sau, không nghĩ là Kang Gary "Một thanh niên nghiêm túc" có thể làm được điều đó.

Trời ơi, lại nhớ lại nữa rồi, nói thiệt thì rất rất mong Gary và ss Mong là Real Couple. Lúc đó cho dân tình nó mừng lên. Ôi Ôi hai người đẹp đôi lắm đó nha.

Tks chủ thớt đã trans new nha{:406:}

Bình luận

Đã edit xong ^^  Đăng lúc 29-9-2013 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách