Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
Thu gọn cột thông tin

"Running Man" chính thức phát sóng tại Việt Nam, phụ đề Việt ngữ thực

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-9-2013 14:37:26 | Xem tất
Chúc mừng kites ngày càng khẳng định được vị thế và uy tín của mình,
Hơn thế nữa cũng thật vui mừng khi RM được chiếu trên kênh truyền hình cơ hội đem show không chỉ đến với những người dùng internet, mà còn có thể gần gũi hon với thế hệ lớn hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2013 00:08:03 | Xem tất
Chúc mừng KITE nha, Running Man đến Việt Nam rồi.
Tiếc rằng nhà mình ko có SCTV, đành phải đi coi ké thui. Hura
Từ giờ sắp được coi từ những tập đầu luôn rồi, mà ko biết KITE có up những tập đầu để download cho đủ bộ luôn không.
Dù gì cũng hóng quá chừng luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2013 19:01:39 | Xem tất
ak , cuối cùng ngày này cũng tới
hóng hóng sắp dc coi RM rùi *tung hoa lá hẹ nói chung là tung những thứ có thể tung*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2013 16:22:13 | Xem tất
Mừng quá đi. Cuối cùng cũng tới 7 tây rồi. Vì sẽ được xem lại từ tập 1 luôn, nên cứ cảm thấy như được làm quen lại với Running man members vậy. Nếu mình nhớ không lầm thì tập này sẽ có Lee Hyori unnie nè. Để kiểm chứng thì 8h tối nay phải ngồi xem ngay từ đầu show mới được. Còn vài giờ thôi, nôn nao quá.
Vì đã quen xem Running man do Kites làm, trên Kites; giờ xem trên TV hay chèn quảng cáo, ban đầu có chút không quen.
Thêm nữa, phụ đề hơi thấp (sát mép dưới màn hình). (Mình chỉ muốn góp ý sau khi xem thôi, không có ý tiêu cực đâu)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2013 20:24:13 | Xem tất
20h37' rồi mà vẫn chưa thấy running man xuất hiện trên sctv4 nhỉ?
Có bạn nào đang xem không?
Không biết đc chiếu từ tập nào nhỉ? :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2013 21:39:14 | Xem tất
Kites ới ời nếu Kites độc quyền làm sub vậy thì nếu được, Kites có thể re-up lại từ ep 1 đến 79 lên được hông :"> tại từ lúc down đến h ở Kite từ tập 80 ah` :D mình muốn down nguyên bộ của Kites lun ý mà :D chỉ là ý kiên thôi chứ hok phải đòi hỏi j hén :P... mình ở Mỹ nên k xem online SCTV được tại host SCTV o VN nen chậm lắm cứ loading k ah` :(
Cảm ơn Kites nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 20:34:33 | Xem tất
Kites mình có thể làm lại từ tập 1 không??? Mình mới xem từ tập 80 ah. Giờ canh trên SCTV xem mà mạng lag quá xem không nổi {:140:} . Mấy bác giúp e với nha {:138:}. EM cảm ơn rất nhiều ạ {:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2013 22:42:13 | Xem tất
tiếc là giờ RM lại trùng với giờ coi thời sự của papa
chứ k là đón coi từng ep rồi :(((
mấy tập đầu có anh Ki :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2014 21:15:19 | Xem tất
Like luôn nào. chúc mừng kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo