Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7511|Trả lời: 29
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) Bạn có thể mong đợi điều gì ở Thành Long?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-3-2013 12:24:17 | Xem tất |Chế độ đọc

Khi có tin tức rằng Thành Long và Siwon của Super Junior sẽ tham gia "Running Man", khán giả nghĩ rằng đây chính là tập không thể bỏ lỡ.

Thành Long, đến Hàn Quốc để quảng bá bộ phim "Mười hai con giáp" đã lừa các thành viên bằng cách xuất hiện trên video trước, giả vờ đưa cho họ nhiệm vụ như anh từng làm ở tập trước đó (72). Tuy nhiên, anh bất ngờ xuất hiện, gây bất ngờ cho mọi thành viên "Running Man" và khiến họ trở nên siêu cuồng nhiệt. Thành Long nói lưu loát tiếng Hàn và thích thú với mọi nhiệm vụ được đưa ra, thậm chí anh còn thể hiện nét đáng yêu với đôi toesock*.

Siwon cũng đóng vai trò quan trọng trong trận đua cuối.

Bạn có thể tự đón xem tập này vào 3 tháng 3 vào lúc 6:10 chiều giờ KST.

Cr:http://www.allkpop.com/2013/03/s ... chan-on-running-man
V-trans: [email protected]

* toesock là một loại tất như bao tay, đeo vào từng ngón một. Do mình không biết dịch sao nên phải để nguyên, google sẽ hiểu ngay ^^

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!
jinny_kdrama + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 12:32:59 | Xem tất
bay qua Hàn xem liền mới được vì mình rất khoái xem phim của TL
đang hóng để xem 12 con giáp đây
thanks bạn đã dịch tin

Bình luận

hóng tập VN, giờ lại có Thành Long. lạo hóng thoi!  Đăng lúc 2-3-2013 05:45 PM
mình không nói muốn xem kiểu đó.hix  Đăng lúc 2-3-2013 02:12 PM
zodiac phát sóng ở VN lâu r, đợt giáng sinh ý, hay b sống ở NN, mà mình thấy NN các nước cũng chiếu nhanh hơn Hàn r mà ta  Đăng lúc 2-3-2013 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 12:33:04 | Xem tất
Mình mong đợi Gary, Haha, Chú YooHyuk , KS ngẩn người khi nói chuyện với JC bằng tiếng Anh =))
Có thể Siwon sẽ làm phiên dịch viên .
mấy đoạn Gary, Haha dốt tiếng anh xem buồn cười không chịu đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 12:44:19 | Xem tất
Mình tưởng là tuần này chiếu tập tiếp theo ở Ninh Bình chứ, sao lại chiếu tập của Thành Long trước nhỉ?
Tập này Ji ngố với chú Châu Chấu được chung đội với Thành Long, cũng may là bác Thành Long nói được tiếng Hàn, chứ trình độ tiếng Anh của Gary hay KS thì... "I have very many hearts"

Bình luận

very many heart =]]  Đăng lúc 2-3-2013 01:27 PM
preview ep tuần trc có nói tuần này là TL, còn tuần sau mới Ninh Bình ^^  Đăng lúc 2-3-2013 01:15 PM
preview ep vừa r có nói tuần này là Thành Long, còn tuần sau mới là Ninh Bình ^^  Đăng lúc 2-3-2013 01:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 12:47:27 | Xem tất
Mình tưởng là tuần này chiếu tập tiếp theo ở Ninh Bình chứ, sao lại chiếu tập của Thành Long trước nhỉ?
Tập này Ji ngố với chú Châu Chấu được chung đội với Thành Long, cũng may là bác Thành Long nói được tiếng Hàn, chứ trình độ tiếng Anh của Gary hay KS thì... "I have very many hearts"

Bình luận

Ninh bình là tuần sau bạn ơi, tuần này là thành long, hóng tập này quá.  Đăng lúc 2-3-2013 05:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 13:01:43 | Xem tất
hehe, ngưỡng mộ bác TL quá, nói lưu loát tiếng Hàn luôn mới ghê chứ, tiếng Anh thì cũng trùm, chẳng bù với mình học thêm mỗi 1 ngôn ngữ mà chẳng ra đâu vào đâu.
Rất hóng tập này của bác.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 13:06:04 | Xem tất
ủa, thành long cũng biết tiếng hàn à ?
ngạc nhiên ghê, lần đầu mình biết vụ ni đó
tưởng thành long nói tiếng anh vs running man chớ

Bình luận

híc, học 2 tuần chắc trình độ bằng mình, biết nói oh mo na, a nhon a se do, saranghe :))  Đăng lúc 2-3-2013 06:05 PM
nghe bảo trc khi quay RM thì Thành Long đã thuê giáo viên tiếng Hàn về dạy cấp tốc tại nhà 2 tuần đó bạn :))  Đăng lúc 2-3-2013 02:25 PM
trc khi tham ja đã học TH 2 tuần :))  Đăng lúc 2-3-2013 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 13:10:37 | Xem tất
ủa như vậy là mình có nghe nói tại Thành Long là sao bự nên quay xong là chiếu liền, vậy là thiệt lun rùi, ôi nhưng mà trước sau gì cũng coi, miễn là cứ chiếu, híhíhí.

vậy là phải chờ thêm 1 tuần mới coi tiếp phần 2 ở Ninh Bình được :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 13:11:36 | Xem tất
ồ, ra là Thành Long biết tiếng Hàn

Running Man cực sướng :)) thấy được cả Thành Long

hóng tập này quá đê, tập này xong chắc đến tập ở VN

can't wait :x

p/s: thấy news RM là thấy mặt Ái=)))

Bình luận

@Ái: ừ, lag kinh =)) làm trưa nay chả tám đc lăn ra ngủ 1 giấc lun =))  Đăng lúc 2-3-2013 06:03 PM
bạn có chữ kí đẹp quá :*  Đăng lúc 2-3-2013 05:05 PM
Thành Long học tiếng Hàn tại nhà 2 tuần đó bạn...chứ ko bít tiếng Hàn gì đâu  Đăng lúc 2-3-2013 02:20 PM
thay đồ rồi =)) (sao mãi post ko đc - kites lag à =(( )  Đăng lúc 2-3-2013 01:14 PM
ôi bộ đồ :x  Đăng lúc 2-3-2013 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 13:11:46 | Xem tất
Đang rất ngóng chờ tập này nè
Theo mình thì do NSX muốn tăng rating nên chiếu tập này trước tập Ninh Bình, cũng giống như các tập thứ 2 ở nước ngoài khác tập ở VN vừa qua rating giảm đáng kể so với tập ở Macau, do tâm lý người xem thui, độ nóng của tập ở Ninh Bình có thể giảm nếu chiếu ngay sau tập VN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách