Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2552|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Rumor] Những rumor đáng iu nhất :(

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mặc dù chỉ là những Rumor, nhưng cũng dấy lên một niềm hy vọng về tình bạn của các chàng, dù sao đi nữa, thì đây cũng ước mơ của cass, những người luôn gìn giữ tình yêu dành cho năm anh

Part 1: Có một lần tôi đang đứng đợi (stalk) bên ngoài SM, còn Yunho đi vào trong. Sau đó anh ấy ra ngoài gọi điện. Tôi trốn trong bụi rậm ở cửa sau SM, vs nghe thấy YH đang nói chuyện rất dịu dàng với ai đó trong điện thoại, giống như: “Hãy thư giãn, vẫn còn một cơ hội sắp tới, nên ko cần quá lo lắng, mọi thứ rồi sẽ ổn thôi, nếu tớ rảnh tớ sẽ đến gặp cậu”.

Điều này xảy ra ở New York showcase. Khi một Cassie đang tiễn các chàng trai, mẹ Cass này đã gọi điện, và chuông của cô ấy đã reo đoạn nhạc trong Vacation, đó là một giai điệu trẻ thơ JS hát trong thời kì OT5. Khi JS nghe thấy tiếng nhạc chuông này, anh ấy đã hát lên thật to, bạn Cass này kể với tôi lúc đó giống như JS muốn hát cho tất cả mọi người cùng nghe thấy.

Trong suốt NY showcase, chúng tôi làm một banner cao 2m. Đầu tiên, chúng tôi muốn treo nó trong suốt quá trình diễn ra SC nhưng bảo vệ đã ko cho phép chúng tôi làm thế. Vậy nên, khi tiễn các chàng trai về, một số bạn trong nhóm chúng tôi đã cầm nó lên. Lúc đầu, chúng tôi đối diện với lưng của JYJ, nhưng sau đó, JJ đã nhận ra vs anh ấy tiếp tục quay về phía sau để nhìn. Tôi ko thể nhìn rõ biểu hiện của anh ấy do cặp kính râm, nhưng có vẻ như anh ấy đã nói với ChunSu về nó nên cả hai người họ đều quay đầu lại để nhìn.

Part 2: Một người bạn của tôi đã gặp Jae sau thủ tục check in ở sân bay. Anh ấy đang đợi ai đó, có vẻ như là Yoochun. Khi nhìn thấy quản lý của anh ấy đang ko ở cạnh, cô ấy đã hét lên “YUNHO”. Và Jae đã cười vô cùng bẽn lẽn, sau đó anh ấy lại tiếp tục chơi với điện thoại của mình.

Người bạn này cùng đi một chuyến máy bay với JYJ. Ghế của cô ấy chỉ cách họ một hàng đi. Một lát sau, cô ấy thấy Jae có vẻ hơi buồn/ cô đơn. Thực sự, cô ấy luôn đi theo JJ sau khi hét tên “YUNHO”, còn Jae thì chơi với chiếc điện thoại suốt thời gian đó…. và…. màn hình điện thoại của JJ là hình cả 5 người họ.

Tôi nghe thấy điều này từ một người bạn khi tôi đến Hàn. Nó xảy ra sau một vụ kiện, khi YH đang đóng một drama. Có một stalker đã stalk Chun, vs anh ấy đã nhận ra, có vẻ như anh ấy giận dữ vì chuyện này, nên bạn fan này đã ko vui vẻ gì. Một vài ngày sau, cùng với bạn của mình, cô ấy đến xem YH đóng phim.

Cô ấy đứng ở góc, kể cho bạn mình về việc bắt gặp Chun; có thể trong lúc kể cô ấy đã nói một số điều gì đó như Chun rất kiêu, việc gì anh ấy phải đưa ra một bộ mặt đen thui, đầy giận dữ như thế? Họ đã ko biết lúc đó YH đang ngồi nghỉ trong xe, ngay sau mình. Một lúc sau, anh ấy mở cửa xe, đi ra ngoài, vs hỏi bạn fan kia: “Bạn có tư cách gì để phán xét về Yoochun?”

Please take out with full credits
Via : @丫丫-郑允浩最爱金贝贝牌果冻唇 on weibo
Trans by: @DBSKRainbows

“Believe in what you want to believe”

Viettrans + Shared by: BOBOYUNAE

Copy từ nhà Couples qua

Phản đối (0)

No

Đồng tình (10)

Yes

Tranh luận:0 ( Tham gia )

Tranh luận:0 ( Tham gia )
      Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
      Đăng lúc 15-5-2012 17:45:06 | Chỉ xem của tác giả
      haha mấy rumor này có nghe qua nhưng bh vào vườn nhà mới được coi đầy đủ
      mặc dù sau vụ kiện nhiều fan sẽ nghi ngờ tình cảm cũng như sự liên lạc của 5 zai, đặc biệt là những phát biểu "gây tổn thương" tới 3 người kia của Homin. Tuy nhiên những lời zai nói trên truyền hình, và lại về vấn đề trong thời điểm nhạy cảm như vậy thì chúng ta nên tin hoàn toàn sao? Hắc hắc ko nên đâu nhé
      Với lại m cũng nghe rất nhiều rumor về việc liên lạc của các zai, đặc biệt là tại mấy show của jae mà hét tên yun, của yun thì hét tên jae. Hắc hắc lúc đấy xem phản ứng của đương sự mới thú vị làm sao
      và ngay cả những staff thân TVXQ trong Sm cũng khuyên các fan nên giữ niềm tin, ko nên tin vào những điều nhìn thấy nghe thấy mà hãy cảm nhận bằng trái tim.
      hắc ta là hay tám nhảm lắm

Lần đầu post bài trong nhà, các nàng có gì thì tám cùng nhe ^__^

Bình luận

uh thì chỉ là rumor mà :))  Đăng lúc 15-5-2012 09:17 PM
      đã là rumor thì làm gì có thật =))  Đăng lúc 15-5-2012 07:45 PM
      Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
      Đăng lúc 1-6-2012 12:54:21 | Chỉ xem của tác giả
      hì hì ~~~ em không bít là thật đến bao nhỉu ~~~~
      dù sao đọc xong vợn thấy niềm tin của mình được củng cố ^^
      ~~  ít nhất 5 năm có dư k phải là quá dài nhưng cũng k quá ngắn để sinh tình cảm~~~~
      dù là một khoảnh khắc ít ỏi để cho 5 người nhớ về nhau cũng dc ~~~
      ~~ vợi nên cứ cho rumor này là thật nào ^^
      {:284:}

Bình luận

Lex_neu lun cutie mọi thời điểm :D  Đăng lúc 30-6-2012 12:29 PM
      ^^  Đăng lúc 4-6-2012 12:06 AM
      Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách