Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 61878|Trả lời: 646
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(RooftopPrince) Ji Sub, Woo Seong, Yoo Chun, ai là hình mẫu lí tưởng của Han Ji

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
HAN JI MIN, NỮ DIỄN VIÊN ĐẸP TỪ NGOẠI HÌNH ĐẾN TÂM HỒN

Ngày 24/5, Hoàng Tử Gác Mái (HTGM) có tỉ lệ người xem cao nhất trong số các dram phát sóng vào thứ 4 và thứ 5 trên toàn quốc,  đồng thời trở nên hết sức nổi tiếng khi lập kỉ lục rating trong số các phim truyền hình Hàn Quốc phát sóng trên đài GTV của Đài Loan tính từ năm 2011 đến nay.

Trong phim HTGM, vị thái tử của thời Joseon đã vượt 300 năm đến Seoul của thế kỷ 21 và có một tình yêu dù có sang kiếp chuyển sinh cũng không thay đổi. Với nội dung như vậy, Han Ji Min (30 tuổi) đã hoá thân trọn vẹn và thể hiện hết sức thành công vai ‘Park Ha’, một viên kẹo ngọt ngào. Cho đến nay, vẻ ngoài tao nhã và cách diễn hài hoà giữa các biểu hiện hài hước và tình cảm khiến cho cô không còn nghi ngờ gì nữa chính là nữ diễn viên hạng nhất [của showbiz Hàn].

Ngày 11 vừa qua chúng tôi đã được gặp Han Ji Min tại một quán cà phê ở Sin-sa-dong, Seoul. Vẻ đáng yêu toát ra từ vóc dáng nhỏ nhắn của cô ấy làm tôi có cảm giác giống như được gặp Park Ha, người hay rầy la và áp đảo 4 người đàn ông từ Joseon tới. Người xưa có câu “biết đạo chẳng bằng thích đạo, thích đạo chẳng bằng vui với đạo” 10 năm trong nghề diễn, hiện giờ Han Ji Min đã tiến tới bước nào rồi?

“Dù là bất cứ việc gì thì nỗ lực vẫn luôn quan trọng hơn cả”
“Một cuộc đời nhận được rất nhiều niềm hạnh phúc”
“Hình mẫu lý tưởng của tôi là nữ diễn viên Audrey Hepburn”

- Trong phim HTGM chị đã diễn vai Park Ha rất tự nhiên. Ngoài đời tính cách của chị có giống như vậy không ạ?

“Tôi nghĩ là dù sao cũng có những nét giống. Tôi cho rằng với con người nói chung có nhiều loại tính cách. Tính cách của tôi hiện giờ hay bị ảnh hưởng bởi tính cách của các nhân vật mà tôi đã đóng”.

- Các diễn viên nam đều cao to, làm sao để làm việc một cách hoà hợp được với họ?

“ Trong HTGM ngoài Park Yu Chun vai thái tử Lee Gak thì còn có 3 cận thần tâm phúc Do Chi San (Choi Woo Sik), Song Man Bo (Lee Min Ho), Woo Yong Sul (Jeong Seok Won), và nhờ có họ mà tôi đã được cười rất nhiều. Họ luôn nhiệt tình và sôi nổi. Làm việc với họ tôi cười nhiều nên hay bị NG. Có những lúc ngay cả khi rơi nước mắt cũng vẫn cười được.
Vì có “tam nhân bang” này mà quá trình quay phim đã trở nên vui vẻ và việc diễn một cách hài hoà, ăn ý với Park Yoo Chun cũng không khó khăn gì với tôi. Cá nhân tôi luôn cho rằng với nam nữ diễn viên chính việc hoà hợp trong quá trình diễn xuất là quan trọng nhất. Cho tới giờ dường như Park Yoo Chun là
Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

- Trong quá trình diễn xuất vai Park Ha có điểm gì mệt mỏi không ạ?

“Áp lực về thời gian và thể lực khiến cho không thể không có những điều phải tiếc nuối, và với tôi điều nặng nề nhất chính là khi không thể biểu hiện được đúng những gì mình cho là cần phải biểu hiện”.

- Phim “Hoàng tử gác mái” rất khác với những tác phẩm mà chị đã diễn, và vai diễn cũng khác. Dường như có tiêu chuẩn để chọn lựa tác phẩm đúng không ạ?

“Tôi thường chọn tác phẩm dựa trên mong muốn của bản thân, nhưng do lựa chọn thì còn phải tuỳ thuộc vào thời gian nên đôi khi tác phẩm đến với tôi dường như là nhân duyên. Khi chọn tác phẩm thì quan trọng nhất với tôi là toàn thể nội dung câu chuyện. Và nếu vai diễn mang một dáng vẻ mới, có tính thử thách chứ không giống những gì tôi đã quen thuộc, thì tôi sẽ quan tâm hơn.”

- Cho đến nay chị đã diễn với nhiều diễn viên ‘mĩ nam’ như So Ji Sub, Jeong Woo Seong, Park Yoo Chun. Trong số các bạn diễn có ai là hình mẫu lí tưởng của chị không?

- Hiện giờ chị đang nghỉ ngơi sau quá trình quay phim, người mà chị hay gặp nhất là ai ạ?

“Tôi có nói tên ra bạn cũng không biết đâu. Là những người bạn bình thường của tôi thôi. Cuối tuần thì thường tôi gặp mọi người trong gia đình. Với diễn viên thì trong quá trình quay phim thường là thân nhau nhất [vì suốt thời gian đó ở gần nhau], nhưng khi kết thúc công việc rồi thì mỗi người có một lịch hoạt động riêng nên việc gặp gỡ cũng khó khăn. Vì thế nên bạn bè là diễn viên của tôi không nhiều. gần đây thì tôi thích nhất là chơi đùa với đứa cháu 20 tháng tuổi của tôi. Nó khoẻ hơn tôi nên khá mệt nhưng… (cười)”

- Chị đã 30 tuổi rồi. Chị đã nghĩ đến chuyện kết hôn chưa ạ? Nếu kết hôn thì phạm vi diễn xuất có lẽ sẽ mở rộng hơn…

“Nghĩ đến việc kết hôn thì ngay từ hồi học mẫu giáo tôi đã nghĩ rồi. Kết hôn dường như là việc nhân duyên. Vì là cuộc đời thứ hai của mình, nên tôi nghĩ không thể không thận trọng… Cũng vì sợ scandal nên hiện nay tôi chưa gặp gỡ ai. (cười)”

(**) HOT CLIP BTS (tiếp tục) (đã nóng còn nóng hơn nữa)

Lời người edit: Ss Min kêu là sợ sờ căng đồ nhưng vừa tối qua trên fb của một bạn có đăng hình ss ấy đứng sát rạt với một anh chàng cao to, đệp giai mà quan trọng hơn là đồ đôi mới chết chứ
Nếu muốn xem hình xin hãy...

Kỉ niệm 4 tháng HTGM kết thúc phát sóng, Villa GM xin gửi tặng các bạn MV "Beautiful in white" được thực hiện với tình cảm tự đáy lòng với Chun Min nói riêng và GM nói chung. Hi vọng các bạn sẽ có những phút giây vui vẻ. {:313:}

Source: http://www.epochtimes.co.kr/news ... y=183&no=126476
Vtrans: [email protected]
Edit: [email protected]

Rate

Số người tham gia 24Sức gió +118 Thu lại Lý do
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!
ChiChi + 5 Giờ em mới nhớ ra để vào rate =)).
hemei + 5 Ủng hộ 1 cái!
ginny0902 + 5 Ủng hộ 1 cái!
bingo_carot + 5 ghét!
thuongrabbit + 5 Ủng hộ 1 cái!
ceciliant + 5 Ủng hộ 1 cái!
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
tehaino + 5 nài thì quăng rate =))
mizuki_h + 5 ôi, gác mái hoạt động tích cực q.
myclover + 5 em quên chứ bộ, h rate đây
TrongDuc2903 + 5 Ủng hộ 1 cái!
shinemy1987 + 5 :X
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
smile_be_fine + 5 Rate cho mợ chăm chỉ up bài nè :)).
thelonelyman + 5 Ủng hộ 1 cái!
loveIU93 + 5 ẩn kìa ẩn kìa=))
tieunien + 3 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
-=Bily=- + 5 Rate đây ạ :-s

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-9-2012 20:39:03 | Chỉ xem của tác giả
Thứ nhất, em iu ss Min . Dáng đẹp, mắt đẹp, tóc đẹp, cười mỉm đẹp, cười to cũng đẹp. Còn gì nữa, nhân cách đẹp, tấm lòng đẹp => hoàn toàn là mẫu ngườo lý tưởng của "ai kia"

hợp nhất với tôi

--> 10 năm rồi đấy ss, tất cả quá khứ đều không bằng hiện tại sao

nhân duyên

--> tác phẩm đóng phim là nhân duyên, kết hôn cũng nhân duyên. Mèn ơi ss, 30 rùi, em không muốn nhịp tim mình cứ là biểu đồ hình sin
P/s 1: mẫu hình lý tưởng của ss giống của em quá ), nhưng em biết vị trí của em, vợ thứ cũng được {:420:}
P/s 2: Đồ đôi đợp, em tán thành ss với anh đợp chai này  {:400:}
P/s 4: Chủ thớt tay nghề cao quá, ẩn toàn vị trí hiểm {:444:}
P/s 3: Em đang phỡn, xin phép cáo lui {:440:}

Bình luận

cái quần >"< kute quớ, mình chưa xem cái BTS cảnh này. có thể cho mình xin link đc hem người đẹp. Thank nguoirf đẹp <3  Đăng lúc 20-12-2012 02:21 PM
ai choa mà tám ở đây =))) muốn lên Bờ lờ sao =))  Đăng lúc 25-9-2012 09:24 PM
đin cuồng..:))  Đăng lúc 25-9-2012 10:17 AM
lên r =))  Đăng lúc 23-9-2012 10:18 PM
đã lên =))))))))))))  Đăng lúc 23-9-2012 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-9-2012 20:39:26 | Chỉ xem của tác giả
Gửi đến các bạn nào chưa thấy được sự "chẳng có gì" giữa thị Chun và mợ Min

30.08.2012 - SDA 2012
http://www.youtube.com/watch?v=YWLfjc7WD18
cre: lyly_211

P.s: ghế gỗ mát đít hơn sô fa ))) {:262:}

P.s 2: vẫn là đang đợi 'nhân duyên' sao? {:308:}
*suy nghĩ*
*suy nghĩ*
*nát óc ra suy nghĩ*
*chờ đợi*
*chờ đợi*
*sắp ế bà nó rầu*
*sắp thành gái già mất rầu*

Bình luận

TRời ơi!! Chunmin!!!!!  Đăng lúc 24-9-2012 11:17 AM
vid hay quá trời :x  Đăng lúc 24-9-2012 10:37 AM
Vid này lại không xem được hic hic, nhưg vừa xem lại beautiful in white, hay quá, em sửa lại phải không?  Đăng lúc 24-9-2012 09:51 AM
Cô 2Ly này lắm tài ghê á. khen *vỗ tay*!  Đăng lúc 24-9-2012 08:08 AM
cái vid này hình như thiếu cái đoạn ở SDA 2 người ngồi ở dưới ss Min đánh iu Chun 1 cái giống park ha thường đánh gak, ^^  Đăng lúc 23-9-2012 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-9-2012 20:39:38 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới có news về ss, làm em hóng quá trời
đọc xong bài pv mà phận shipper em đây phởn quá.
thanks ss Chích đã dịch news

Bình luận

PR ko từ thủ đoạn mờ =)))))))))))), *cười điêu* =))))))))))  Đăng lúc 23-9-2012 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-9-2012 20:39:39 | Chỉ xem của tác giả
Sau mấy ngày chờ đợi cuối cùng cũng đã có bài dịch
cám ơn các ss đã dịch tin
để đi đọc bài nào xem ss Min nói gì nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-9-2012 20:39:41 | Chỉ xem của tác giả
Tranh chân được Page đẹp
Em mừng em vui  quá
Hôm nay NEWS chị MIN
Chưa đọc được tí gì
Để tí nữa đọc sau
À cảm ơn chủ Thread
Đã dịch cái NEWS này
Cho chị em ngồi hóng
Cuộc đời là cuộc chiến
Ai nhanh chân thì được
Ai chậm chân thì mất
Em đây chậm mấy giây
Thế mà xuống lầu sáu
Nhưng mà được an ủi
Vì con số đó đẹp
Bây giờ không sô pha
Hay ghế gỗ gì hết
Vì tinh thần gác mái
Cố mà ủng hộ NEWS.

Bình luận

xuất thơ lun, ghê thật ;))  Đăng lúc 23-9-2012 10:33 PM
=)))))))))  Đăng lúc 23-9-2012 10:16 PM
thơ hay :xxx thay áo đi , ss nhớ áo ^^  Đăng lúc 23-9-2012 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-9-2012 20:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Sau 1 phút nông nổi vì việc công...hậu qả....mất tem
Edit
==================================================================
================================================================
E hèm, chủ thớt thặc bik câu view, ẩn đúng chỗ và bold đúng chỗ, e khoái
Thâu đại khái anh nhà vs chị nhà phím nhau trước rồi. Cứ vòng vo vòng vo mãi, rồi cũng p kết luận thâu, ý cóa nhiu đó, chế làm sao được
Đọc típ.....
Dường như

Thôi đi chắc chắn rồi, chệ cứ đánh trống lãng mãi

Hình mẫu lí tưởng

Đấy, lão ấy luôn
Thôi e bay típ, khi nào có news e lại xún nha

Bình luận

=)))))  Đăng lúc 23-9-2012 10:17 PM
ss toàn mặt tiền thui,chỉ tụi cái thân e T___T  Đăng lúc 23-9-2012 10:02 PM
còn bị đạp tới tận mấy page sau =))  Đăng lúc 23-9-2012 09:41 PM
âm mưu tranh page 1 của hội mình hoàn toàn thất bại =.=  Đăng lúc 23-9-2012 09:38 PM
" tét mông' dám quýnh chệ cô hả=))=))  Đăng lúc 23-9-2012 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-9-2012 20:41:07 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là chủ thớt thật nham hiểm độc ác, cố ý gây mất máu trên diện rộng, toàn chủ ý bold hide những chỗ làm ng ta bấn đin lên
Nhưng *e hèm*, đề nghị chủ thớt không được cho chủ ý chủ quan vào bài dịch bằng cách mần emo đen tối  *dù có trúng tim  người tối đen )))))))))*
Khoái mấy khúc bô nớt của gái nhà
Vì khoái nên rất iêu gái già đã làm ra cái vid ))))))))))

Giờ mới com đến cái tin
Chẳng biết ai sẽ là người có cái phúc rước được gái tôi về, từ hồi "quen biết" chị, mới thấy hóa ra những người như thế này chẳng phải đã tuyệt chủng hay đi đâu hết. Chỉ cần anh ta cố tìm là sẽ thấy .
Đã là nhân duyên đến đây thì hãy cho nhân duyên đến hết đi ạ!

ps: à, QUAN TRỌNG NHẤT, đêm nay, chúc cho anh chị bên nhau khăng khít (....làm hót thớt) {:311:}

Bình luận

vc nhà này chưa thèm "dậy" em ạ =))  Đăng lúc 24-9-2012 10:15 AM
=))))))))))) đêm nay cho anh chị bên nhau đê=))  Đăng lúc 23-9-2012 10:18 PM
@ss Hương: e thay rầu mà, thay giống ss mà  Đăng lúc 23-9-2012 09:40 PM
chệ onl trễ nên mới chậm chân hơn cô nhá=))  Đăng lúc 23-9-2012 09:21 PM
thay áo e ơi , cái áo làm nên tất cả ;xxx  Đăng lúc 23-9-2012 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-9-2012 20:41:07 | Chỉ xem của tác giả
ôi thần tượng của mình <3 thích chị í từ cain and abel rồi, tới giờ chưa bỏ qua một bộ phim nào của ss ^^ hi vọng ss sớm tìm được người yêu ^^

Bình luận

edit bài đi bạn ^^  Đăng lúc 23-9-2012 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-9-2012 20:41:22 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi, mất tem

"Park Yoochun là bạn diễn hợp nhất với tôi" trời ơi, nghe sao mà sung sướng quá

Hai người hợp nhau thì không cần bàn cãi nữa rồi

P/s: iu cái vid quá

Bình luận

=)))))) mải vui quên hok mặc cuồn *xí hổ, che mặt*  Đăng lúc 23-9-2012 09:18 PM
ss ấy mất qần =))  Đăng lúc 23-9-2012 09:15 PM
ss ơi áo quần đâu rùi ạ, ở mặt tiền phải trang trọng chứ ạ :xxxx  Đăng lúc 23-9-2012 09:14 PM
iu nhà mình quá đê :x :x :x  Đăng lúc 23-9-2012 09:05 PM
chệ iu chốt pết này::x  Đăng lúc 23-9-2012 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách