Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hoathachthao28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1997) Eun Ji chọn Yoon Yoon Jae làm mẫu người lí tưởng của mình

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 22-10-2012 11:18:57 | Chỉ xem của tác giả
p.pun gửi lúc 22-10-2012 00:49
lại đụng hàng!
ke ke ke
đôi này đẹp dã man bé bon nhỉ! ngoài đời thành đôi cũng ...

Chuẩn s ạ
ĐÔi này đẹp đôi cực kì đó
Em đang bấn loạn đây
Xem tập đầu nghĩ là ko có gì xem xem cho vui thế
Ai ngờ

Bình luận

đúng! ss cũng thấy nhạc phim hay vô xem xong nghiện luôn! ^^  Đăng lúc 22-10-2012 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-10-2012 00:18:17 | Chỉ xem của tác giả
Ji ơi Ji, người ta bảo em miêu tả hình mẫu lý tưởng chứ không phải là bảo em miêu tả bạn Guk mà em lại bê y nguyên si người thật ra tả như thế ))) còn nếu muốn công khai "HÌNH MẪU LÝ TƯỞNG CỦA TÔI LÀ SEO IN GUK" thì cứ việc nói thẳng ra đi, lòng vòng làm gì.
Tim các fan nhà Dép thỉnh thoảng cũng hơi mệt với trò ú tim "hình mẫu lý tưởng" của các bạn trẻ lắm đấy nhé.

Nhìn chung là chúng tôi cũng phải quen rồi. Hai người chẳng bao giờ chịu thẳng thắn thừa nhận cả, toàn lòng vòng. Cơ mà chúng tôi cũng hiểu thôi. Cứ im ỉm chờ đợi ngày đẹp giờ đẹp xong công khai cho chúng tôi mừng là được rồi. Nhé

Ảnh trên star1 của các bạn trẻ quá đẹp. Khen bằng lời là không thể diễn tả hết {:398:} Dựa vào nhau tự nhiên thế kia, cười mãn nguyện hài lòng hạnh phúc thế kia cơ mà....cứ giấu đi. Tình cảm nó hiện cả trên mặt rồi xem giấu được bao lâu nhé. ))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-3-2013 14:29:34 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng rất thích cp này:"> Eun ji diễn xuất rất tự nhiên! Đợi cảnh kiss của 2 đứa mà mòn mỏi:))
Hy vọng em nó có nhiều vai diễn đa tính cách hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách