Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hoathachthao28
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1997) Eun Ji chọn Yoon Yoon Jae làm mẫu người lí tưởng của mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-10-2012 21:43:12 | Xem tất
tuy là dạo này hok zào nhà thường xuyên dc
nhưng thấy news là phải ủng hộ bạn trẻ ^^
" Tình yêu của YJ cao quý và tinh khiết" ))
làm nhớ tới lúc YJ hỏi SW "Vậy tình iu của anh thấp kém và đen tối sao???"{:438:}
(đen tại vì anh thấy con ng ta là đòi kiss hả hay sao ng ta kêu đen tối ))
P/S: 2 bạn trẻ iu nhau đi cho tui mừng

Bình luận

thêm bonus về người trong mộng của Eun Ji  Đăng lúc 21-10-2012 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2012 22:10:54 | Xem tất
cái đoạn bonus  hay quá
hehe
sao ko nói thẳng là giống Guk cho rùi hả bạn Eun Ji
cái mũi thì chuẩn quá rùi, mũi Guk cao và đẹp miên man :D

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2012 22:17:13 | Xem tất
*uốn éo*

Kiểu người như YYJ ai chẳng thích í, chỉ bằng 1 ánh mắt cũng đã làm đứng tim ng ta rồi. Nói chung với con gái, với 1 người dành cho mình cả 1 tấm lòng và sự chân tình lớn nhường ấy, ko cảm động mới là chuyện lạ.

Đây là những giây phút khó khăn nhất của đôi trẻ, đến được hay ko phụ thuộc và lý trí con tim của thời điểm này, khi cảm xúc về nhau trong suốt thời gian diễn vẫn còn, vẫn còn đâu đó ấn tượng tình cảm lưu luyến về nhau, nếu lý trí nường bước, vượt qua đc đoạn thành ấy, thì sẽ về bên nhau, còn ko thì sẽ có chút day dứt và là kỉ niệm đẹp suốt đời ^^

anw, cho dù thế nào, một YYJ và SSW trên phim với mình đã là rất đủ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2012 22:31:15 | Xem tất
))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
hôm thấy cái news tiếng Hàn, nhờ bác Gồ trans mà hoảng )))))))))))))))
trans word by word sẽ là: "Hình mẫu lý tưởng của tôi Seo In Guk không Yoon Yoon Jae" ))))))))))))))))))
đã vại, nó còn bonus cho cái cụm từ phía sau là "thú nhận bất ngờ" làm mềnh cứ hớn ha hớn hở, tưởng em nhỏ đã phải lòng Guk )))))))))))))))
aigoo, nói chung là 2 chẻ ý, quanh đi quẩn lại là cứ ohats biểu trái sự thật lắm
Guk khỏi nói đê, hình mẫu lý tưởng là Shi Won, cơ mà ý, Ji nó ở ngoài cũng 99% là giống Won r, thế là ý gì nào
còn em nhỏ Ji ))))) cái bonus của bạn chủ thớt làm mềnh hớn quá thể ))))
miêu tả thế là có cái ảnh Guk ngay trước mặt r còn j nữa ))))))))))
thôi dù gì thì 2 chẻ cũng đang có pj riêng, xong mấy cái pj đấy đi r tuyên bố cưới là vừa

bonus  ảnh2 chẻ trên Star1 nhé, chẹp chẹp, đẹp đừng hỏi

cre: tumblr

Bình luận

mà có, ss đu theo liền :">  Đăng lúc 21-10-2012 10:55 PM
ừa em nói đúng đó, để lâu nhiều đối thủ cạnh tranh, Ji lại sắp đóng phim mới rồi =)) tham gia WGM là chuẩn đới :D đó giờ ss ít coi WGM, nhưng nếu lần này  Đăng lúc 21-10-2012 10:55 PM
haha, ss cũng hớn cái bonus :"> đọc thế nào cũng thấy mặt Guk, là sao?  Đăng lúc 21-10-2012 10:45 PM
cưới chi sớm em, hẹn hò trước đi, cho fangirl hú hét cái đã :D  Đăng lúc 21-10-2012 10:44 PM
@ss rin: e ở trong hội tự kỉ ý ss, tại dạo này vào nhà chả biết phát biểu j, ở trỏng tự kỉ cho đỡ nhớ 2 chẻ =)))))))))))))))  Đăng lúc 21-10-2012 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2012 22:32:23 | Xem tất
hai cái người này đóng phim tự nhiên ghê. không ít lần ghen tỵ muốn trào nước mắt ><
couple này mà real như Woo Na thì chắc tvN thành đất cho những tình yêu quá!
Eun Ji đáng yêu khỏi nói rồi, chớ nghiện cả nét cười duyên của In Guk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2012 22:40:33 | Xem tất
Ah gì đây :)

Đọc xong chưa bấn loạn, mà đọc comment của các bạn ở đây mình mới bấn loạn à nha :">

Eunji chọn Yoon Yoon Je làm mẫu người lý tưởng ~ Thực ra mà nói thì mình thấy Yoon Yoon Je cũng không quá đặc biệt, học giỏi, lạnh lùng (như cái thùng) với những cô gái khác, chỉ quan tâm tới mỗi một người, nhưng couple Yoon Yoon Je - Sung Shi Won thì quả là đặc biệt :) Mình cực thích :x

Xem cái bonus kìa

Bonus: Mẫu người lí tưởng của Eun Ji được hình dung về hình thức như sau:

Là một người có mắt một mí. Có sống mũi cao, thẳng. Có nụ cười đẹp tự nhiên như vận động viên Yang Hak Seon

Gì đây, sau khi google VĐV Yang Hak Seon thì sao mình thấy toàn là những đặc điểm mà Guk có, là sao? *gãi cằm*

Bình luận

e thề vs ss, ngoai cái wgm của anh già nhà e , e chưa xem cái nào cho tử tế =))))))))) kiểu, toàn xem nửa r bỏ =))))) 2 chẻ mà tham gia, e thề e sẽ đu hết mình =)))))))))))))   Đăng lúc 21-10-2012 10:58 PM
=))))))))))))) chưa cưới ss ơi, e tính cho đôi chẻ tham gia wgm =))))) sau đó fall in love là cưới luôn, để lâu lắm kẻ dòm ngó :"> dạo này Ji dc yêu mến lắm =))))))))))   Đăng lúc 21-10-2012 10:52 PM
Cho gãi căm Rin ké với =)))))))))). *Chiêu này học của Shi Won =))))*  Đăng lúc 21-10-2012 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2012 00:49:31 | Xem tất
bon.babu gửi lúc 21-10-2012 20:00
Đang cực kì bấn loạn đôi này trog reply 1997
Phim đang đến đoạn hay
Thích kiểu thân  ...

lại đụng hàng!
ke ke ke
đôi này đẹp dã man bé bon nhỉ! ngoài đời thành đôi cũng đẹp í chứ!
ss đang thi mà vẫn cố hóng đây này
cả nice suy nữa
thi thố mà khổ vì phim!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2012 01:13:35 | Xem tất
đêm hum định đi nghủ thé mà vô nhà lại chộp thấy tin của vợ chồng Busan lại quay tít vào xem bon chen được cái j đêy =]]
Cái bộ ảnh nì chừng nào mói7 ra hết đêy ta , al6u lâu cho 1 tấm ảnh , 1 tin tức làm fan ngóng chờ từng tin thế này >,<
2 bạn trẻ nì cứ tung hứng về nhau thế này , thoi thì công bố cho toàn thiên hạ đi cho bà kon nhà rệp nó mừng
Nhớ hùi trước Eun Ji chê In Guk ngoài đời hoàn toàn khác vói7 Yoon Jae tron film , giờ nàng lại chọn yoon Jae là hình mẫu lý tưởng , thế là thế nào đêy =.= 2 bạn này cứ làm thấp thỏm lo âu thui
Mà pé Ji chọn YJ hoàn toàn cx , kiu~ chàng tria hào hoa toàn diện đáng iu chung tình như YJ chắc ngoài đòi7 tiệt chủng rùi , xem film xong ai cũng ước có 1 tình bạn và tình iu đang iu như thế <3
Mà cái hình mẫu ký tưởng mà bé Ji nói có phải đang mô tả anh Guk nhà mh o ta ^o^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2012 01:30:12 | Xem tất
Huhu, 2 bạn trẻ yêu nhau thật đi nhá
Là couple In Guk - Eun Ji, chứ ko fải Yoon Jae - Si Won đâu :((
Thực sự thấy 2 người đẹp đôi lắm mà :((
In Guk còn gào lên ở Kakao talk là "Eun Ji! I love you!" rồi mà, Eun Ji Won cũng làm chứng rồi =)))))
Tôi muốn đi talk show nào cũng thế, khi đc pvấn In Guk hãy gào to lại câu này lên ho Eun Ji biết nhá :))
2 bạn dating bí mật cũng đc mà TT_TT
Có sđt của nhau rồi còn gì nữa ;))
Mong lắm đấy 8->

Mà tốt nhất là PD của WGM nên mời 2 bạn tham gia làm 1 couple để đôi bạn trẻ có dịp củng cố tình cảm  <3

*Tôi chờ 2 người follow nhau trên twitter nữa đó :x*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2012 10:57:31 | Xem tất
Gớm ~ 2 bạn chẻ thích nhau thì cứ nói ra đi
Dân tình ai cũng ủng hộ mờ

Cứ lập lờ, giấu giếm rồi mượn nhân vật là ko có tốt đâu đấy nhá
há há

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao