Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9143|Trả lời: 42
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Reply 1988" thông báo dàn diễn viên chính thức: Girl′s Day Hyeri, Go Kyung Pyo, Park Bo Gum

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau nhiều trông đợi, "Reply 1988" cuối cùng đã chính thức xác nhận dàn diễn viên trong phim.

Ngày 18/5, tvN đã chính thức thông báo các diễn viên tham gia phim, bao gồm: Girl′s Day Hyeri, Ryu Hye Young, Go Kyung Pyo, Park Bo Gum, Ahn Jae Hong, Ryu Jun Yeol, Lee Dong Hwi, và Choi Sung Won.

Thông tin chi tiết về nhân vật và thời gian phát sóng của "Reply 1988" vẫn chưa được thông báo cụ thể.

Ryu Hye Young đã góp mặt trong "Spy", còn Hyeri đã tham gia "Hyde, Jekyll, Me". Go Kyung PyoPark Bo Gum đều đã cùng tham gia diễn xuất trong phim điện ảnh "Chinatown" và phim truyền hình "Nodame Cantabile".

Ryu Jun Yeol đã được khán giả biết đến qua vai diễn trong phim điện ảnh "Sociophobia". Ahn Jae Hong và Lee Dong Hwi đều là những diễn viên thu hút trong các tác phẩm điện ảnh thuộc dòng phim độc lập. Choi Sung Won (từng tham gia chương trình giải trí Qualifications of Men của KBS) là diễn viên nhạc kịch tài năng.

"Reply 1988" là phần 3 trong loạt phim "Reply" nổi tiếng của tvN.  Trọng tâm của câu chuyện trong "Reply 1988" sẽ xoay quanh cuộc sống của 5 gia đình là hàng xóm của nhau.

Source: Link
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-5-2015 14:26:20 | Chỉ xem của tác giả
Đúng như truyền thống của Reply series từ 2 mùa truớc
1 loạt tên diễn viên mới toanh sắp đuợc lăng xê
Hy vọng "đứa con" mới này sẽ tiếp bước các tiền bối, tiếp tục là 1 drama hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-5-2015 14:47:48 | Chỉ xem của tác giả
Reply là 1 seri phim đạt chất lượng chuẩn ghê

Và tất nhiên là lăng xê những đối tượng có nổi nhưng chưa nổi tiếng lắm lên hàng nổi lắm lắm luôn

Nhưng mờ nó có gì đó hơi giống truyện tranh của tác giả Adachi Mitsuru, có nhiều chi tiết giống từ việc người thân mất, rồi thì ở reply 1994 có đoạn choi bóng chày để ảnh trong mũ chẳng hạn

Dù sao thì seri này đáng xem và đáng down, mong chờ

P/s: Dàn diễn viên này hơi có chút không ưng lắm nhưng mong đợi ở phim chiếu vì đạo diễn, biên kịch khá giỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 18-5-2015 15:13:36 | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast chính thức... Chỉ ái ngại mỗi nữ chính thôi, còn lại thì no problem.

Aigoo dù sao thì niềm tin vào Shin PD và biên kịch Lee vẫn rất sắt đá nên mong 88 sẽ là phao cứu hộ cho diễn xuất của Hyeri.

Thật may là vẫn còn 2 couple Dong Il appa - Il Hwa omma và Sam Cheon Po - Ra Mi Ran để trông đợi. Dàn cast 94 và 97 nhào vô 88 làm cameo hết đi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-5-2015 16:04:18 | Chỉ xem của tác giả
Hơi nản rồi đây, không ưng nữ chính tẹo nào, mình không tin Hyerin có thể phá bỏ hình tượng để nhập vai xuất sắc được như Go Ara, mình ấn tượng bởi Reply 1994 cũng là vì vậy. Haiz, cái này sao giống vụ chị SSK nhận vai trong Cô gái thấy mùi hương. Không biết có gì bất ngờ xảy ra không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-5-2015 16:33:22 | Chỉ xem của tác giả
Ngoại trừ Hyeri ra thì tất cả đều là newie nhỉ? Mà cũng toàn diễn viên mới, kinh nghiệm diễn xuất chưa nhiều lắm nữa. Haizzz. Không hiểu biên kịch và đạo diễn lần ni sẽ nhào nặn ra sao đây???? Hi vọng phim sẽ gips cả dàn cast được lăng xê tên tuổi và phát triển khả năng diễn xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-5-2015 16:47:19 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mẹ ơi, ác mộng đã thành sự thật. Kinh hoàng.
Rep 94 ngày trước mình rất mong chờ, 1 phần vì sự thành công trước đó, 1 phần vì có Ara. Ara vì là gà SM nên bị thị, chứ diễn xuất thì ko thể chê được. Từ vai Ốc Lim mình đã đổ đứ đừ rồi. Lúc bé tan học là chạy vội về hóng phim, hồi đó cuồng Ara khủng khiếp í :'(

Còn Hyeri, vì những hành động bên ngoài sân khấu của chị này nên mình ko ưa chút nào. Cộng cách diễn ươn ẹo của chị ấy nữa. Hồi nghe Media play nữ chính là mình đã hết hồn rồi, vậy là nhận vai phụ đúng ko ?

Có lẽ nào series này kết thúc ở số 3 :?

Bình luận

thấy tin Hyari đàm phán nữ chính, mình chỉ nghĩ nó là media play. ĐỌc news xong đơ toàn thân TToTT  Đăng lúc 19-5-2015 11:22 AM
Mình cũng câm lặng khi nghe tin Hyeri đóng Reply 1988 :((. Bàng hoàng thì đúng hơn :(((  Đăng lúc 19-5-2015 11:19 AM
Khổ mấy nàng ghê, cmt từ 1 người, cmt gần như cùng 1 lúc mà =))  Đăng lúc 19-5-2015 11:11 AM
mình cũng thấy giống ghê:))  Đăng lúc 19-5-2015 12:55 AM
vậy chắc bạn đọc trúng cmt của mình đó =))  Đăng lúc 18-5-2015 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-5-2015 17:33:03 | Chỉ xem của tác giả
Thôi rồi, bữa trước còn hí hửng Han Groo mà :v
Park Bo Geum chỉ đc đóng vai phụ thôi à :<<
Hyeri thì thôi chả xem đâu :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-5-2015 17:53:49 | Chỉ xem của tác giả
He, phim này có cá mực Rác kun với cả Yoon Hoo bơ đậu phộng của orabang này.
Thấy bảo nữ chính diễn chán lắm á, nhưng mà vẫn mong là phim thành công để mình còn xem.
Mong phim sẽ lăng xê tên tuổi cho mấy bạn diễn viên như mấy phần trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-5-2015 18:48:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
vậy Han Groo ko tham gia phần này ah mong chờ ẻm thế mà Hyeri thì mình thấy cũng xinh đấy, nhưng mà để so sánh mức độ diễn xuất thì sao bằng đc 2 nữ chính phần trc hik
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách