Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: pa:xhj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥♫ Replier's Radio Số 2: CHANGING SLOWLY ♥♫

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-11-2012 18:53:12 | Chỉ xem của tác giả
Xin 1 chân ủng  hộ radio của các bạn
Giọng của bạn VJ  lúc mới nghe rất là quen cứ như đã nghe thấy đâu đó trên fm mình hay nghe{:438:}
Phim này mình chưa xem cơ mà có hóng hớt công đoạn làm sub của nhóm làm Reply 1997 nên là cũng biết chút chút về phim,nội dung phim nhẹ nhàng và rất cuốn hút,những bài hát trong phim gợi nhớ về 1 thời mình mới chập chững tạp nha nhạc Hàn
Cám  ơn các bạn đã và đang làm nên prọ này,chúc các bạn có thật nhiều sức khỏe để đi hết con đường mà các bạn đang đi nhé chúc cho Replier’s Radio ngày càng phát triển và đc đông đảo thành viên yêu mến

Bình luận

sao ai cũng bảo giống chị Bảo nhỉ :"> nyway thnks Mod ạ :D  Đăng lúc 3-12-2012 10:07 PM
Thanks Mod ! :)  Đăng lúc 1-11-2012 10:18 PM
Giọng bạn Be giống DJ Ngọc Bảo của XoneFM đúng không hả bạn ;)  Đăng lúc 1-11-2012 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-11-2012 19:03:14 | Chỉ xem của tác giả
Be ơi Be, Be ơi, Be có nhìn thấy cái comment này không thì answer me một phát xem bây giờ bị thích giọng của Be quá trời thì phải tính sao hả Be? ;))

Thực ra mình vào nhà Kites tỷ đời rồi nhưng mà chỉ down phim rồi quay lưng đi ra luôn nên trước giờ chưa bao giờ nghĩ ra được là mình sẽ tham gia vào bất kì một box nào, cũng không nghe radio, không đọc fic trong Kites bao giờ. Chỉ đến khi xem Reply1997 và bị kéo vào đến mức không dứt ra nổi thì mới "lắm mồm" khắp nơi từ nhà chính cho đến Dép Hội như bây giờ. Thấy nhiều người cũng cuồng như mình, cũng thích như mình, cùng nói chuyện với mình, hiểu những "bấn loạn tư tưởng" của mình trong những ngày bản thân thấy buồn chán và bất mãn với cuộc sống nhất thì thực sự nó giống như nhìn thấy chai Lavie đầy nước mát giữa sa mạc vậy. Vui lắm, hớn hở sung sướng nhiều lắm. Ít nhất, đây sẽ là một điều rất đẹp trong tuổi 18 của mình.
Đôi khi muốn đóng góp cho nhà Rep cái gì đó, đóng góp cho Dép Hội và mọi người điều gì đó.....nhưng chẳng biết làm gì cả. Thực ra cũng thấy hơi buồn. Chỉ biết vào hội "chém gió" cho vui và thỉnh thoảng quăng ảnh cho mọi người thôi :) Chẳng bõ gì nhưng thỉnh thoảng thấy mọi người vui mình cũng vui :D

Còn Reply1997......cũng lại là một điều đặc biệt khác.
Giống như nhìn thấy cả một thời cấp 3 vui vẻ nhất cuộc đời mình ở đó. Giống như nhìn thấy chính cả ước muốn có một cậu bạn thân như Yoon Yoon Jea ở đó. Giống như có quyền được nghĩ rằng dù mình có học hơi kém một tý, mình có hơi lười một tý nhưng cứ biết ước mơ như Sung Shi Won thì sẽ có một cuộc sống hạnh phúc tốt đẹp thôi. Giống như thấy tất cả mọi trạng thái cảm xúc trong suốt 18 năm sống trên đời đều đang sống ở đó.
Và những cảm xúc tưởng như đang hơi trôi đi một tẹo thì đột nhiên lại nghe Radio và lại được kéo về y nguyên như lúc ban đầu và thậm chí là hơn thế ;)
Đã từng có một ngày chìm nghỉm một góc với Confession và chẳng hiểu sao lại khóc hết nước mắt đến mức hôm sau hai mắt như hai quả ổi vậy :( Và hôm nay, cũng lại khóc. Chẳng hiểu sao, sức công phá mạnh quá

Có Radio số 1 tức là còn số 2, số 3 và số blah blah đúng không? Vậy là được rồi. Nhà Rep sẽ còn náo loạn cảm xúc nhiều phen với VJ giọng hay này đây.

P/s:
Ah, này dân 94 thất học ở nhà,* hơi không liên quan một tý*, Be quá là dũng cảm khi hẳn hoi bỏ một năm không thi vì không biết mình muốn học gì. Còn mình là một đứa 94 biết bản thân muốn gì nhưng lại trượt dài xa khỏi mục đích và đang phải học ở một nơi không ưng ý. 94 chta có đời sống trúc trắc quá nhề? :)))

Bình luận

Replier's Radio Số 2 đã ra lò ^^  Đăng lúc 7-12-2012 10:30 PM
dạo này tớ cũng bị nghiện bài ý =)) :x  Đăng lúc 1-11-2012 11:45 PM
Chủ đề là tuổi 18... nhưng chấp nhận hết mọi bài thi ;)) ss sẽ chọn lựa để cho phù hợp vs mỗi số :D  Đăng lúc 1-11-2012 11:44 PM
@Be: thì giống thật luôn ý!!!! ;) nghe cứ trong veo. Hehehe. Nhìn chung thì tuổi 18 mà, live whlie we young. Hnay sống hết mình đi, mai k phải hối hận gì cả :D Cố lên ^^   Đăng lúc 1-11-2012 11:25 PM
@PA: em viết word sửa xong rồi post nhé. Cơ mà tức là lần này viết về chủ đề Tuổi 18 thôi hở. Hay là cả về phim :( em có tý băn khoăn, hị hị  Đăng lúc 1-11-2012 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-11-2012 19:42:41 | Chỉ xem của tác giả
Dear PA, Denecia, Bestormie,

Thực sự rất bất ngờ khi các em lại có một project tuyệt vời như thế này :)

Giọng Hà Nội của em Be hay ơi là hay, em nói hơi nhanh nhưng rất dễ nghe, ss cực thích. Cũng nhờ giọng nói truyền cảm của em mà ss lần đầu tiên mới nghe hết bài Candy - H.O.T. Trước giờ xem phim biết bài này nhưng chưa khi nào nghe thử xem nó như nào. Mà ban đầu cũng giống em, toàn gọi tên nhóm H.O.T là nhóm Hot thôi :">

Thời lượng radio số 1 tuy chưa dài lắm nhưng chọn toàn bài đinh của phim nên vừa nghe vừa nghĩ về phim. Lại thấy bấn loạn, muốn lấy phim ra xem lại.

Ủng hộ project của các em. Thấy hơi áy náy khi không đóng góp được gì cho nhà Dép.

--------------------------------------------------------------------------

Cho tôi xin một chỗ trên cỗ máy thời gian thần kỳ

Tuổi 18 đã đi qua được một vài năm. Không quá lâu nên tôi vẫn nhớ ngày sinh nhật năm ấy. Tôi thức đến 12h khuya, để tiễn ngày cũ và chào ngày mới. Khoảnh khắc đó, tôi mở bài hát "Happy birthday", bất giác cảm thấy lo sợ xen lẫn háo hức. Mình sẽ đi về đâu, sẽ có duyên may gặp được ai, sẽ trở thành người như thế nào.

Tuổi 18, nắn nót viết vào nhật ký "Là một người bình thường nhưng sẽ cố gắng để trở thành một người không tầm thường".

Tuổi 18, chặng đường có phút sẩy chân, có phút hoang mang lạc lối, có cả những sai lầm vụn vặt nhưng sẽ không thể nào tha thứ cho chính bản thân mình. Tuy vậy, lắng lòng nhìn lại, vẫn cảm thấy thật may mắn khi con đường mình đã đi qua, dù chông chênh song không đơn độc; dù có những ngày mưa gió song bên cạnh lúc nào cũng có gia đình và một vài người bạn chân tình.

Bình luận

thanks ss ạ :"> nhưng dù sao em cũng sẽ cố gắng tổng hợp góp ý của mọi người để hoàn thiện lại :">  Đăng lúc 1-11-2012 11:53 PM
ác chiến thế, ta chỉ cần 1h là muốn khô cổ và mỏi rồi. Nói nhanh quá cũng ko tốt, ta cứ bỉ chình hoài >"<  Đăng lúc 1-11-2012 11:51 PM
mợ tự thú rồi kìa, hehe. ta chỉ nói nhanh và nhiều lúc hứng thú thôi ^^. chắc là mợ mau mệt lắm nè, nói nhanh tốn sức á  Đăng lúc 1-11-2012 11:23 PM
nhìn quần của ss là biết ss giúp được nhiều rồi :"> :x  Đăng lúc 1-11-2012 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-11-2012 22:17:09 | Chỉ xem của tác giả
Đã được thông báo từ hôm qua hôm kia nhưng dạo này thật sự quá bận nên ko thể vào đây sớm hơn để góp vài lời cho nhà Dép, thành thật xin lỗi BBT

Ta biết đến và theo Dép từ ngày chỉ có mỗi sub Eng, thậm chí lần này được bonus thêm 500 đồng khổ sở khi các trang phim thi nhau mà chặn mà cấm IP, mà xóa mà ẩn video, trầy trật lê mết mãi mới đu bám được 16 tập, nhưng xem xong phải công nhận, đáng công đáng sức, thậm chí đáng cả vài trăm đồng khổ sở nữa )))))

Phim đơn giản, bối cảnh phim nói cho chính xác thì chỉ xoay quanh đúng một buổi ... nhậu nhẹt ngày họp lớp, nhưng chính từ cái khung cảnh ồn ào chật chội, thông qua những lời tán gẫu của từng nhân vật mà bộ phim lại một lần nữa kéo chúng ta về thế giới của những kỷ niệm một thời, những năm 90s ...

Tuổi thơ của ta là những tháng ngày một con pé học cấp 1 chạy ra đầu hẻm vào lúc 8h tối để "nhập bọn" chơi cùng các anh học cấp 2 trong xóm ))))
Là những tháng ngày nằng nặc đu theo anh zai đang học cấp 3 tới ... quán bấm điện tử và quánh bi-da thi với các anh )))))
Là những tháng ngày cùng 2 anh zai lội từ cửa sông ra tận ngoài biển, sau đó đội mưa chạy bộ về nhà ))
Là những tháng ngày nấu xôi đem ra ngoài biển, để rồi chỉ mới ăn được một nửa lại phải vội vàng gom hết lại rồi phóng như bay về nhà, vừa phóng vừa hét ... chỉ vì cơn mưa to bất ngờ ập đến ))

Sống với những kỷ niệm như vậy, tuổi thơ của ta không internet, ko phim ảnh, ko âm nhạc, ko thần tượng ... Ta sống, sống những ngày mà ngày nào cũng tràn ngập kỷ niệm đáng nhớ, ta sống những ngày thơ ấu vói 100% năng lượng của mình ...

Để rồi, con người ta càng lớn lên thì lại càng thụ động đi. Áp lực từ học tập, từ thi cử, từ thời gian, từ công việc ... mọi thứ lại khiến ta quay cuồng, ko còn hơi sức để mà "sống" đúng nghĩa nữa. Công nghệ càng hiện đại thì giá trị tự nhiên càng bị mất đi, ta thật sự gần như đã lãng quên tất cả mọi kỷ niệm rồi, cho đến khi được xem Repliy 1997 ...

Những lần tới ta sẽ tiếp tục tâm sự, lần này chỉ muốn giành những lời cuối để cám ơn BBT đã mang đến cho fans nhà Dép nói riêng và những người Đã-Đang-Sẽ trải qua tuổi 18 nói chung có dịp được đến gần hơn những kỷ niệm của quãng thời gian tươi đẹp ấy, thứ mà ta tin chắc, rất nhiều người tưởng chừng đã lãng quên ...

P/S: Ta bị thik giọng pé VJ tóa, chuẩn và đặc biệt là rất có hồn - tâm hồn tươi mới của một cô pé đang trong độ tuổi tươi đẹp ấy, và cả tâm hồn của một fan cuồng Dép nữa ^^ Ta rất rất rất thik cái đoạn pé VJ giới thiệu bài Our Love Like This nhá "Tình iu tụi tui bá đạo như thế đới" )))

Chỉ cần lần sau cứ từ từ, bềnh tễnh nói chậm một chút thì sẽ tuyệt hơn gấp bội, ta cũng già cả rồi, tai nghễnh ngãng, pé vừa Việt vừa Eng loạn xạ lại nói nhanh quá làm đôi khi ta phải Reply, í lộn Replay mới nghe rõ được )))

Bình luận

sao ss lại xin lỗi ạ TvT chính em phải phải xin lỗi vì không phục vụ người gài chu đáo chứ ạ TvT sẽ cố gắng sửa tật nói nhanh ạ :"> mong ss ủng hộ tụi em :x   Đăng lúc 1-11-2012 11:07 PM
Hehe... thích vầy ;)) e cũng k thích bơi nhưng chỉ thích ngăm biển thâu ;)) mà lên núi có j mà sướng =)))))) ra đảo ý ss ạ =)  Đăng lúc 1-11-2012 11:05 PM
@PA: Ừa ta quê ở Nha Trang, bị cái ta sống gần biển nhưng lại ko thik biển, cũng ko bik bơi, chỉ thik lên núi ở thâu =))))))))  Đăng lúc 1-11-2012 10:27 PM
Thanks ss ủng hộ ạ :) Tụi e sẽ cố hoàn thiện RR ngày 1 tốt hơn :)Ss gắng dành chút tâm tư tgia chia sẻ bài viết ủng hộ RR ss nhé :x p.s: mà ss gần biển ạ :D   Đăng lúc 1-11-2012 10:24 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lananhkh + 5 :xxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-11-2012 23:00:18 | Chỉ xem của tác giả
Biết tới Replier's Radio này nhờ *cú đạp* bất ngờ của một "hồn ma" nào đó vừa hiện về. Tự dưng biến mất bao lâu làm người khác có chút nhơ nhớ >"<...

Hi, chào 3 "chủ xị" dễ thương, đáng yêu của Replier's Radio nhé!

Thoáng chút bất ngờ khi bước chân vào nhà nhưng sau cái choáng ngợp phút chốc là một cảm giác nhớ nhung, xao xuyến. Bỗng dưng nhớ về R97 và nhớ về chính 1 quãng đời nào đó trong chính cuộc đời đã qua của bản thân mình.

Cảm ơn các bạn vì đã làm nên một project tuyệt vời như thế này ^^

Một thoáng quay về thuở 18 của chính mình. Mới vài năm trôi qua thôi mà mình đã quên mất về cái tuổi trăng trỏn ấy. cảm thấy như tuổi 18 đã trôi qua lâu quá rồi.

Tuổi 18 của mình là gì nhỉ? Ngẫm lại cũng không đặc biệt lắm, cũng loay quanh với học và chơi, và 1 chút đau đầu trước kì thi đại học như bao người bạn cùng lứa. Tuy nhiên, cái đau ấy không phải là vì không biết mình thi gì, học gì mà là sự phân vân, băn khoăn giữa việc theo đuổi đam mê, sở thích hay là chọn học ngành dễ có việc sau này.

Bây giờ nhìn lại, thấy may mắn vì ngày đó mình đã lựa chọn làm theo những gì mình thích. Không biết tương lai sắp tới ra sao, con đường công danh thế nào nhưng hiện tại bản thân mình không hề cảm thấy hối hận về những lựa chọn trong quá khứ. Cám ơn chính tôi của ngày hôm qua, để có tôi của ngày hôm nay.

Là thế hệ được cho là "dở dở ương ương", nằm giữa cái cũ và cái mới, nên mình vừa được học những cái của thế hệ trước truyền lại, lại được tiếp thu thêm những cái mới mà cải cách mang tới. Dù "nửa nạc nửa mỡ" nhưng đó lại là điều đặc biệt nho nhỏ, thú vị của 9x đời đầu. Những kỷ niệm, những ký ức mà Reply 1997 kể lại ít ra mình cũng đã từng thật sự cảm nhận và trải qua. Đó là lý do lớn nhất khiến mình yêu mến và ấn tượng với bộ phim này.

Gửi tới những em bé vừa qua tuổi 18, hãy sống và cảm nhận những gì trái tim mình thật sự mong muốn và ước ao. Vì lựa chọn của tuổi 18 có lẽ là một trong những lựa chọn quan trọng nhất trong cuộc đời của mỗi con người.

P/S : mong chờ số thứ 2 lắm. Có 1 "phàn nàn cá nhân" nho nhỏ là bạn VJ giọng nói hay lắm nhưng mà nói hơi bị nhanh. Nhất là đoạn đầu ấy, ko biết mn nghĩ sao nhưng mà mình có lẽ theo không kịp >"<. Chắc tại mình già quá nên tai lão hóa rồi chăng

Bình luận

đâu, ta nói liên tục luôn á :)) cỡ mấy tiếng sau mới tháy mỏi miệng =))  Đăng lúc 1-11-2012 11:32 PM
hehe, sao biết tốc độ của ta hơn. ta mà nói 1 câu có khi mẹ ta chỉ nghe đc mỗi chữ đầu và chữ cuối T_________T  Đăng lúc 1-11-2012 11:18 PM
thanks BBT nhiều vì 1 vé đi về tuổi 18. @Rin : ta cũng là người nói nhanh ấy nhưng chắc tốc độ còn thua xa mợ và em VJ rồi  Đăng lúc 1-11-2012 11:17 PM
đừng gấp, chậm chậm để ss còn theo kịp chứ ^^. @pa : dạo này ko viết nhiều, tự dưng nhờ pj này mà nhớ tới ngày xưa, biết đâu sẽ có cảm xúc để t/g  Đăng lúc 1-11-2012 11:14 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lananhkh + 5 :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 2-11-2012 08:07:49 | Chỉ xem của tác giả
Ai có thể cho e hỏi bài hát ở cuối Ep 11 12 là bài rỳ k ạ , e nghe thấy rất quen nhưng nhớ mãi k ra :((( .....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-11-2012 12:19:02 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là mạng ở nhà hư mấy ngày nay, ko lên được
bây giờ mới ghé vào cái project của bạn Pa và ss Dê
mình cũng chưa đọc qua nữa, vào ủng hộ một chân cái đã
Iu quý nhà Dép nhìu nhìu :D

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-11-2012 14:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Xin một chỗ!
Sẽ edit sau!
Chương trình này tuyệt vời!
======================================================================================================================================================================

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-11-2012 18:42:28 | Chỉ xem của tác giả
Thanks các CEO dễ thương của Replier's Radio nhé ^.^
Bị ấn tượng với giọng của bạn DJ rồi :)) uhm , mình chỉ phát biểu ngắn gọn là
mình nomu nomu nomu joha radio của các bạn , rất trẻ trung lại dễ thương nữa :)
Hì hì mình rất thjk OST của reply lại là fan bự của fim nên chắc chắn sẽ là khán giả trung thành của
chương trình , các bạn cố lên nhé ;)

P/S : bạn DJ nói chậm chút xíu nữa thôi là tuyệt vời luôn , bị thjk cái biểu cảm trong giọng nói của bạn ^.^

Bình luận

Replier's Radio Số 2 đã ra lò ^^  Đăng lúc 7-12-2012 10:31 PM
cảm ơn bạn :D nhớ ủng hộ số thứ hai bạn nhé :D  Đăng lúc 3-12-2012 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 3-11-2012 12:20:03 | Chỉ xem của tác giả
mình chào cả nhà (dù nghi ngờ mình đã già đầu :">, hí hí).
Mình đã quay Reply 1997 đc 2,5 lần rùi, (0,5 lần kia là đang chờ vietsub) :D, và vì busy cùng ngại ngùng đã lâu năm 0 cmt nên mình cứ âm thầm coi thui, nhưng nghe radio thấy cảm xúc lại dâng trào quá, nên nhất định phải lên cảm ơn hội đồng quản trị nhà Dép đã làm ra sản phẩm này :x, iu nhắm :x.
-----
Tâm sự 1 tí tuổi 18 của mình, nhớ lại thấy sao thấy... nhớ quá hà, hồi đó lớp 12 nhưng lên lớp thì lo quậy nhiều hơn lo học :D, nhớ nhiều nhất thì là về các thầy cô 0 thể nào quên rất là hắc ám với những giờ toán bị đứng cả lớp vì 0 đứa nào nói đc chính xác định nghĩa, lớp trưởng thì ăn vụng (là con trai nữa chớ, hehe), vẽ bậy bị bắt lên phòng giám thị, giờ sinh thì lôi toán ra làm đến khi cô vừa bước xuống thì nguyên 1 dãy "xoẹt, xoẹt" đồng loạt cất vở vào hộc bàn :)).
Hồi í, mình có hâm mộ các anh chị học giỏi, có nhan sắc ;;) và kpop là 1 điều gì đó vô cùng xa vời, mình cũng từng nghĩ kpop là 1 thứ xa vời mà chắc cả đời mình sẽ không bao giờ dính vào, không ngờ đời thay đổi khi ta thay đổi :)), nhờ lân la kpop mà bi h mới có cơ hội nghe radio nhà Dép thế này í chứ nhỉ, hihi.
Tuổi 18 mình cũng đã say nắng khoảng 2 lần, 1 lần là với 1 babyboy nhỏ hơn mình 2 tuổi, gặp nhau trong 1 lần tình cờ ở 1 buổi hội chợ của trường bạn í tổ chức, gặp nhau buổi sáng, rồi sao đó mình với bạn đó cùng ngồi chơi đến tận trưa, khi khách tham quan về hết chỉ còn 2 đứa thì bạn í rảnh rỗi sinh nông nỗi làm tên lửa nước cho mình xem, rồi chỉ dẫn mình cả 1 đống thứ vật lý, hóa học mà sao mình già hơn 2 tuổi cũng 0 biết vậy ta. Buổi chiều mình phải về đi học, lúc đến lớp mở cặp ra không biết lúc nào đó bạn í đã nhét vào túi mình 1 gói bánh sucula, lúc ấy xúc động ghê gớm, chỉ tiếc là hồi đó chỉ kịp biết tên nhau, hức hức, đến giờ mình vẫn còn ngậm ngùi... có khi giờ bạn í cũng 0 nhớ nữa rùi..
Ui da.... nói nhìu quá, thật là dông dài, túm lại là tuổi 18 mình cũng có rất nhiều cái bất thường và mình cũng hay bắt nạt ng khác như Si Won vậy í, tiếc là bên cạnh mình 0 có ai đóng vai Yoon Jae, coi phim xong mà ngồi mơ ước, hức hức

Tuổi 18 thật là đặc biệt, nhưng khi ở tuổi đó mình thật sự chả nghĩ nó đặc biệt gì cả, mà chỉ là cứ tận hưởng nó bằng tất cả tinh thần của tuổi 18 thôi. Chúc các bé nhà mình chuẩn bị hay đang trong tuổi 18 sẽ có một khoảng thời gian thật đẹp với thật nhiều kỉ niệm tuyệt vời nhé :x

From Cunbobo with love ~^^
1 lần nữa cảm ơn nhà Dép nhiều nhắm nhắm nghen ;) :-*

Bình luận

Replier's Radio Số 2 đã ra lò ^^  Đăng lúc 7-12-2012 10:31 PM
ss ah, sắp có số thứ hai, ss nhớ ủng hộ bọn em nhá :D :x  Đăng lúc 3-12-2012 10:07 PM
;)) đấy là lí do PaDê-cp phải ra tay vụ nài đới ss;))  Đăng lúc 6-11-2012 11:31 PM
mừ fải công nhựn là reply làm c thổn thức quá đi mất,trái tim tưởng đã ngẩu yên bấy lâu mà khi coi phim,nhất là cái vợ chồng nhà ấy,là lại thổn thức,đậpbàn:))   Đăng lúc 6-11-2012 08:36 PM
aluu, 2 bé iu thương mến, tưởng 2 bợn đã quên c gòi chớ, nên c chỉ đi khe khẽ vào thui í mờ :">, iu Dê với Pa nhìu :-*, an tâm là dù ở đâu c cũng vẫn iu a nhà mìn b-)   Đăng lúc 6-11-2012 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách