Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Reality Show] The Voice season 3 - Vietsub ep 32 END Completed

[Lấy địa chỉ]
1401#
Đăng lúc 25-4-2013 11:42:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nói ra điều này chắc sẽ bị ném đá nhưng thật sự k thích bài safe and sound của bạn savanah berry. nge k có sự thanh thoát khiến mình nổi da gà như bản gốc. mình công nhận giọng bạn ấy hay nhưng hát hơi cường điệu. có thể đó là sự sáng tạo vì tới tận 3 người đã chọn bạn ấy. cá nhân mình thích sarah và moniques.  mong adam và sharika sẽ lựa bài thật phù hợp để 2 bạn tỏa sáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1402#
Đăng lúc 25-4-2013 16:20:25 | Chỉ xem của tác giả
tjbau gửi lúc 25-4-2013 11:42
nói ra điều này chắc sẽ bị ném đá nhưng thật sự k thích bài safe and sound của bạn  ...

ném đã j , tùy cảm nhận mỗi người thôi , mà bản gốc là của Taylor Swift hả ? mình nghe thấy chán lắm , nếu mà đoạn cuối lên được như em này thì hay cơ mà bài đó solo thì hay hơn , như em Bảo Anh của mình hát bài này đúng là tự vả vào mồm mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1403#
Đăng lúc 25-4-2013 20:06:10 | Chỉ xem của tác giả
Xtina đẹp quá, chị ấy mỗi tập là một kiểu thời trang mới, quá đỉnh. Tóc 1 kiểu, trang điểm 1 kiểu, quần áo thì thôi khỏi nói, quá đẹp. Bình luận cũng vô cùng sắc sảo, tiếc là đả 3 mùa mà chị không có học trò nào win cả, buồn cho chị. Mình có cảm giác Shkira không bằng Xtina.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1404#
Đăng lúc 26-4-2013 09:23:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình kết Amanda Brown nhất là bài Dream On, thật là quá hay. Mấy bài sau của vòng tong của she cũng không hay bằng Dream On. Nhưng rõ ràng she có giọng hát khỏe và hay quá. Ủng hộ she nhưng tiếc là cuối cùng cũng bị lọai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1405#
Đăng lúc 27-4-2013 22:11:25 | Chỉ xem của tác giả
Có ai xem S4 ko ^^. Hằng tuần vẫn cố gắng cập nhật liên tục mặc dù ...k hiểu lắm hehe.
Thấy hội này mới thành lập trên fb nề, có phải ai fan cuồng trong Kites lập hông ^o^.
https://www.facebook.com/thevoicevietnamfanclub?ref=br_tf
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1406#
Đăng lúc 28-4-2013 12:32:27 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều lắm. mình chỉ thích xem The voice us thôi. xem blake vs adam tranh luận là hay nhất :)) . Thích xem vòng giấu mặt còn mấy phần về sau thì thấy bt T____T.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1407#
Đăng lúc 28-4-2013 16:34:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mới xem được 2 tập vòng đối đầu nhưng đã hóng hớt được em sarah của mình đã qua được cưả hiểm. các thí sinh năm nay đều mạnh mong sarah sẽ duy trì phong độ đỉnh cao để giật cúp

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
sunshine + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1408#
Đăng lúc 28-4-2013 18:19:25 | Chỉ xem của tác giả
cassadee hat hay quá à:********************.
nghe chị ấy hát xong mình cài tất cả từ nhạc chuông đến nhạc chờ cả nhạc báo thức đều là bài "over you"
nghe bài đó dầy cảm xúc luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1409#
Đăng lúc 29-4-2013 22:17:26 | Chỉ xem của tác giả
mình từ trước đến giờ có phim gì đều xem trên kites cả, subteam dịch thì khỏi chê rồi. The Voice thì xem 3 ss trên này, tiếc là st có lẽ k làm ss4, mình phải xem trên zing. Chất lượng của ss4 thì quá ổn rồi,  ổn từ hlv đến thí sinh. nhưng mà xem trên zing chất lượng phim kém, mà dịch cũng k sát được như trên này, xem đôi khi cũng phải căng mắt ra
Mong là st có thể làm cái ss4 này, có thể lâu nhưng xem sướng, tội gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1410#
Đăng lúc 29-4-2013 23:03:07 | Chỉ xem của tác giả
Xem the Voice trên Kites là ổn nhất đấy ah, dịch chuẩn mà phụ đề làm rất bài bản, học hỏi được nhiều lắm đấy. Rất mong sub team sẽ dịch SS4 để bà con được tiếp tục thưởng thức và rèn luyện ngoại ngữ nhé, kiểu học mà chơi chơi mà học này cực hữu ích luôn đấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách