Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PV] 13.03.2013 | Kimi no Na wa Kibou - Nogizaka46

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-12-2013 23:58:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

mấy nàng Nogi46 dạo này cũng dàn trận lắm nha, nhạc toàn bài hay thâu TT.TT  nhẹ nhàng - lại có thể reply chục lầ mà k chán T.T, nói chung là đỡ hơn nhạc gần đây của mấy tiền bối bên kia nhiều ) mừ Mưa nhìn quanh cũng *oshi* được vài gương mặt mừ đông dân quá làm biếng mò tên

mới tập qua nhà 46 nghe nhạc, các tềnh biết bài gì hay thì chỉ Mưa với, được thì sub luôn *anh @Meo_Gia  ơi *

@ss @cuopbienmap đã khởi động về phong trào cũ a ^^ sao ss k chơi kiểu em ấy ss, 20 xèng mừ 40% đó ạ

Bình luận

thôi, để vậy mất công có thành phân cmt nhạt nhiều lần để được thưởng xèng:))  Đăng lúc 27-12-2013 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-12-2013 00:11:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

PV dài nhưng hay quá, nghe đi nghe lại vẫn thích
mấy gái trong sáng, dễ thương, PV buồn nhưng ngắm mấy gái vẫn thấy vui
nghe xong vài lần roài khò khò luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-12-2013 23:43:30 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 26-12-2013 11:25 PM
Mình lại thích bộ 3 center cũ hơn, nó toát ra cái gì đó riêng hơn :V

Maiyan thì r ...

Thật lòng mình cũng thích bộ ba center cũ hơn, nhất là Ikoma và Ikuchan. Nhưng mà đôi khi phải thuận theo lòng fan rồi thì dùng ấn tượng ngoại hình lấn để thu hút nọ kia một lần (Phải thừa nhận là Top 3: Maiyan, Ringo, Nanamin quá là xinh!).

Dù gần đây Ikoma bị lép vế nhưng em nó vẫn có sự hậu thuẫn lớn từ phía công chúng, mấy cái vote center rồi topic về center của Nogi trên 2ch thì thấy những người không/chưa phải fan Nogi chú ý đến em nó khá nhiều. Và chắc chắn một điều tới giờ, một số lượng không hề nhỏ những bài của Nogizaka, chẳng ai đứng cen tốt hơn Ikoma hết.

Việc Ikoma có quay lại làm cen không thiệt là khó đoán...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-2-2014 22:07:31 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem hết phim 49 có thành viên Nishino của nhóm này đóng . Thấy chị này cũng hay hay nên tìm hiểu về nhóm này.
Vừa mới ngắm ảnh Love at first sight của nhóm xong
Phải nói là các thành viên của Nogi46 quá xinh, quá xinh, xinh không cưỡng nổi
Chưa biết nhạc thế nào nhưng riêng độ xinh thì khỏi bàn
Đọc các comment ở trên có vẻ khen nhạc hay lắm, còn hơn cả AKB dạo này.
Riêng bản thân mình thấy nhạc AKB dạo này hay lắm lắm mà, nếu còn hay hơn nữa thì phải nói là xuất sắc luôn à
Cho mình đề nghị tý được ko? nếu đã lập cả mục ảnh và là sub cả bài hát của Nogi46 rồi thì các bạn có thể làm thêm cả mục All about Nogi46 được ko, giống mấy nhóm của group48 ý

Bình luận

bạn vô kiến nghị tại đây đi http://kitesvn.com/thread/-hop-thu-thac-mac-gop-y-black-list-bao-link-die-409655-1-1.html  Đăng lúc 18-2-2014 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách