Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3692|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PV] 13.03.2013 | Kimi no Na wa Kibou - Nogizaka46

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
   Kimi no Na wa Kibou - Nogizaka46

ღ♪♫♥ J-zone Subbing Team ♥♫♪ღ
Translator: narcissusftu92
Editor: •Mia•
Timer: casanovar
Typesetter: cuopbienmap
Encoder: cuopbienmap
Designer: rainy.fio

DOWNLOAD

Từ nhóm: PJ48 Subbing Team

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
rainy.fio + 5
Hìu + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-12-2013 10:52:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhà J h có để thưởng thì cũng ko ai thèm ngó rùi ss ơi

Nhà 46 tuy dạo nè bán đc nhiều đĩa thật, nhưng nhạc nhẽo thì bao h Bside cũng hay hon Aside

Bài nè vói Seifuku no Manekin là 1 bài Aside e thích nhất :3

Cảm on sub team đã làm :p

Bình luận

@Hìu: mình hiểu theo ý là khen cuồn đẹp nhá :3333  Đăng lúc 26-12-2013 11:19 PM
cuồn :333  Đăng lúc 26-12-2013 11:02 PM
nhầm, tự dưng cứ gõ tên mướp, ss từng gửi sub bài seifuku cho em rồi, kêu em làm nốt ấy:)) check fb lại nha mều  Đăng lúc 26-12-2013 01:11 PM
en hay là Mướp hả ss :)), em ko hiểu :v  Đăng lúc 26-12-2013 12:15 PM
treo thưởng cho nhà mình thôi, chứ cần gì mấy cái cmt nhạt nhẽo ấy:)) bài Seifuku no Manekin em đang ngâm giấm đấy nhá mướp  Đăng lúc 26-12-2013 11:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-12-2013 11:00:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cái thời điểm này là lúc con nhà người ta thi cử hết cubi ơi
với lại lúc nào bên nhà mình chả vắng người chứ :v
mạng load chậm quá, để nó chạy xong r xem :3
hi vọng là có thêm bài vào danh sách nữa :v
tks sub team vất vả đã sub bài này nhé ^^

Bình luận

tui thi cử cũng mò vào xem :))) mà mạng thật quá đỗi *tuyệt vời i*  Đăng lúc 26-12-2013 01:18 PM
uh, đúng là thi cử rồi, bài này tôi thích, hay phết:D  Đăng lúc 26-12-2013 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-12-2013 19:14:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Single cuối Ikoma-chan đứng cen. Thiệt tình chứ mình thấy con bé nó cũng đáng yêu lắm nhưng có lẽ nó hợp với kiểu variety idol và đứng vị trí trong hàng Phúc thần hơn là đứng cen. (Chắc cũng tại cái single này sale tăng không mạnh nữa nên staff cho xuống. :<

Trong khi nhạc nhẽo AKB gần đây càng ngày càng có dấu hiệu đều đều nhạt nhạt (Không hẳn là chán nhưng cũng chẳng đáng nhớ như trước) thì nhạc Nogi càng ngày càng hay. B-Side có mấy bài rất là thú vị, từ nhạc tới PV đều chất chả kém gì A-Side, kiểu Sekkachi na Katatsumuri (Thích lời bài này vãi chấy!!! ), Yubi Bouenkyou, Koko Janai Dokoka (PV đẹp lóng lánh ~ ), Shakiiism (PV bá đạo. ), Dekopin kawaii, Sekai de Ichiban Kodoku na Lover chất lừ, Senpuuki đáng yêu. Single mới đợt này thì có Tsuki no Okisa với Sonna Baka da...

Giờ chuyển sang nghe nhạc Nogi rồi. Cả lời cả nhạc đều hấp dẫn, làm mình quay ngược lại cái thời ngày xưa của AKB.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-12-2013 21:31:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhà mình bên này bắt đầu thích Nogi46 à nên bắt đầu Vietsub MV của mấy ẻm à
Nhớ ko lầm thì trong sự kiện AKB48's 2013 Kouhaku vừa r thì Mayuyu cùng Ikuta Erika piano bài này Kimi no Na wa Kibou này thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-12-2013 21:48:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ủa Nogi46 cũng thuộc nhà mình nữa àh ? Sao nghe tên mà cảm giác cứ vừa lạ lạ mà lại vừa quen quen sao ấy nhỉ ?
Mạng cỡ này sao mà nó cui pắp quá thể. Vào xem cũng chã đc nữa. Thoy thì xem cap PV cho đữa vậy. Mà nhóm này hình như cũng có mấy bợn xinh như tiên nữa đúng hem ? Ca thì hay hay nữa thì nhỡ. Hy vọng nghe xong lại được thêm 1 bài váo list nhỉ ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-12-2013 21:52:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình thường không hay vào J-Zone lắm nhưng hôm nay rảnh rỗi nên là vào xem thử
Thấy bài của Nogizaka46 nên vô xem
Nhóm Nogizaka46 này mới thành lập được khoảng 2 năm phải không nhể??? Tuy là nhóm mới nhưng có vẻ cũng khá là nổi tiếng và còn một điều nữa là nhóm thực sự là quá đông luôn ha !!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-12-2013 21:53:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

đây chắc là nhóm thần tượng của Nhật, mình có nghe nhạc Nhật nhiều cũng không phân biệt được mấy, căn bản toàn nghe kiểu giải trí nên không nhớ ai được lại ai, nhưng mà nghe mấy bài của nhóm này đều phong cách dễ thương, kiểu thần tượng cả
vừa nghe lời vừa xem nội dung PV có hơi mất tập trung, nhưng nhiều câu trong lời hát ý nghĩa phết, nghe ra cũng giống đôi chút suy nghĩ mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-12-2013 23:01:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chữ chữ+ số số là biết ngay ở nhà nào rầu ss nhỉ.
Dạo này nhạc AKB có ít bài hay, nc là không để lại ấn tượng gì nhiều, cơ mà em thấy bài này ổn phết, trong trẻo, dễ thương, nghe xả stress lúc ôn thi ha
Mấy gái xinh quá mà nói thật e chả nhớ nổi tên ai cả )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-12-2013 23:25:24 | Chỉ xem của tác giả
hara-hetta! gửi lúc 26-12-2013 07:14 PM
Single cuối Ikoma-chan đứng cen. Thiệt tình chứ mình thấy con bé nó cũng đáng yêu lắm ...

Mình lại thích bộ 3 center cũ hơn, nó toát ra cái gì đó riêng hơn :V

Maiyan thì rất xinh đẹp, rất nổi bật, nhưng mà những ng xinh nhất thì không nên làm center )

P/s: Single 7 này của Nogi quả là thi thú vãi đạn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách