Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: brightsnow_tm
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Project] KSHFC's Youth Melodies

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-11-2012 20:18:12 | Chỉ xem của tác giả
hehe ngày 10 cuối cùng cũng đến )
nghe bài này lòng e lại xốn xang ))))))
bik đến khi nào pé mới đến nói với bố em như thế {:439:}
mà có nói bố e cũng ko hiểu giề đâu =.= pé đâu có bik tiếng ziệt )))))))
há há e mắc cười với mấy lời cầu hôn quá dù đã đọc qua òi
thế ss iêu thích được cầu hôn bằng cách nào nhất ợ )

Bình luận

có lẽ ss thích lời cầu hôn số 1 và số 6 ^^  Đăng lúc 10-11-2012 08:39 PM
pé đến nhà nói bố em gông em lại đi thì có á *đá* =))))))))))  Đăng lúc 10-11-2012 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 24-11-2012 09:34:47 | Chỉ xem của tác giả
Số thứ 4: Summer snow - Sissel + Hàng bonus đặc biệt

Có bao giờ bạn từng tưởng tượng rằng từng con sóng vỗ vào bờ trắng xóa, đầy bọt biển, cũng như tuyết đang rơi trên mặt nước chưa? Gọi là tuyết đại dương. Vì thế mới có hình ảnh tuyết rơi vào mùa hạ.

Tuyết đại dương chợt đến rồi chợt đi, chúng ta không thể nào níu kéo và nắm giữ. Cũng như giấc mộng phù du không bao giờ có được.

Vid-maker: brightsnow_tm
Translator: brightsnow_tm
Timer: misshan15
Typesetter: gemangel
Encoder: socola_sua_92

Download MF

HOT

HÀNG KHUYẾN MÃI KÈM THEO, A PRODUCT'S MADE BY MIDI GROUP
- ai không xem thì uổng lắm *Mít*

CURIOSITY - Carly Rae Jepsen

{:434:} Thành viên trại MIDI a.k.a Subteam{:434:}

Trans: Min mợ mìn, Mít ham hố
Timer: MIDI
Typesetter: Gem nhân hậu
Encoder: A Rồ thánh thiện
Vid-maker: Rec nguy hỉm

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Lưu ý quan trọng: Hàng lưu hành nội bộ, không chia sẻ dưới mọi hình thức *vì sợ gây hiện tượng shock hàng loạt* )))))))))))))

Bình luận

quà đính kèm quả là độc nhất đó nha.chúc mừng bạn vì mọi ng ai cũng đều thích nó  Đăng lúc 24-6-2013 11:24 PM
ST nguy hỉm quá =)) cơ mờ phản ánh đúng tềnh trạng nhà mềnh :))  Đăng lúc 25-11-2012 10:17 AM
ss iêu phải ghi là "ai ko xem là uổng đó =)))))))))))"  Đăng lúc 24-11-2012 01:32 PM
Sợ quá!!!! =)))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 11:13 AM
ý ss là vụ hide hay là vid ko xem đc =))  Đăng lúc 24-11-2012 10:11 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
gemangel + 5 hàng hot đã ra lò =)))))))))
reaven_691 + 5 =)))))) dã man

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 24-11-2012 10:32:22 | Chỉ xem của tác giả
brightsnow_tm gửi lúc 24-11-2012 09:34
Số thứ 4: Summer snow - Sissel  + Hàng bonus đặc biệt

*Đập bàn*!!! E kết sắp tim rầu nhá )))))))))

Tía ơi cái vid ))))))))))))) e đọc sub mà lòng mề rơi vãi tùm lum hết cả rồi )))))))))))))))))

Biết ngay mờ ))))))) lúc đầu e ko nhìn kĩ xem ai là người trans ))))) giờ thấy tên mợ mìn Min mí lị MIDI là biết rầu )))))))))))))))))

Ôi mệt quá!! Ôi cái bộ lòng của e! Bồi thường đê ss!!! {:430:}

Cơ mờ cho iem hỏi cái đoạn lấy máu sida nấu tiết canh là ý tưởng tuyệt dzời của ai thế ợ )))))))))))))))))

Bình luận

cô iêu ta đy =))))))))))))))) thấy bài của ta hot chưa =)) down về ngay và luôn đy =))))))  Đăng lúc 24-11-2012 01:31 PM
đoạn si đa là tác phẩm của mợ mìn =)))))))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 10:42 AM
Sp của hội MIDI, chệ bó tay =)))))))) chị chỉ có post lên thôi, có gì e liên tượng trại trưởng =))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 10:39 AM
=))))), bởi vậy mới có thêm cái dòng đỏ đỏ =))  Đăng lúc 24-11-2012 10:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 24-11-2012 11:11:39 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn còn nhẹ đô chán...nghe Mít ham hố nói cứ tưởng phải rùng rợn lắm chứ.
Tội nghiệp bạn Ngố bị dính cái mẹt vào cái vid mà lời bài hát ''tâm trạng'' như thế.
Mà subteam chơi kì wa, ai cũng để biệt danh hết, sao cái tên của mình nó hiện rõ mồn một thế kia...ko muốn bị ném đá đâu nhá...sửa gấp đê.
Ps:   - Bị Sida thời kì cuối nên nó mới quằn quậy thế ah
        - Tiết canh dạo nào hay bị nhiễm liên cầu khuẩn lắm
       - Cuối cùng, MIDI = Mít Điê* àh.

Bình luận

like cái p/s =))))))  Đăng lúc 24-11-2012 03:17 PM
*đạp anh vài cái* lại suồng sã iem =.= uổng công iem vất vả vì a thía nào =)))))))))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 01:32 PM
*Cốc đầu* Cậu lại giả bộ khờ khạo rầu đúng hơm????? =)))))))))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 12:06 PM
Thì cái nick của cậu vốn nó đã gọn như rứa rầu cậu còn mún đặt thế nào nữa đơi? =))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 11:35 AM
Rec, cậu làm cho ss quả vid toàn hình cu cậu nhà này Wink đi, để thi thoảng đời buồn bỏ ra gây sóng gió. Nguồn ảnh: Hỏi cô Gem =)))).  Đăng lúc 24-11-2012 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 24-11-2012 11:11:39 | Chỉ xem của tác giả
Gửi sắp tim *giả nai* =))))))))))

Đầu tiên, xin gửi đến sắp tim ngàn nụ hun nồng chái cùng vô vàn cái bàn đạp đầy iu thương =)))))))

Mềnh nói thật ví sắp tim, chứ cái show kỳ này của sắp tim nó... ba chấm quớ =))))) Gì đâu mà bài trên đang du dương da diết, dịu dàng lỡn mợn, nắng vàng biển xanh, bông tuyết lung linh trắng... Nói chung là một khung cảnh trữ tình khiến ngừi ta bay bổng *chém gió =))*

Thế rồi... nhảy xuống coi hàng bonus, giống như tàu Titanic đang bơi thì đụng băng ngầm rầu tét ra làm đôi á =)) Hay là giống như đương đu dù bay trên mây bỗng dưng dù bị bắn bể, rớt cái rầm xuống đất tạo thành cái lỗ sâu mấy tấc á =))))))))) Dào ôi nó ba chấm kinh hồn *dùng ba chấm vì ko tìm ra ngôn từ nào diễn tả* =))))))))

Iem chúc sắp tim có nhìu sức khỏe, chúc chiệ MIDI bình yên qua hết con trăng nài =)) Chúc chiệ có thêm nhìu tác phẩm để đời như rứa =))))))))))))))

Bình luận

bài đấy khó trans thấy bà nội lun, để từ từ ta ngâm cứu =)))))))))))  Đăng lúc 26-11-2012 04:48 PM
né* *phập* phóng lại nè =)) ta chối trách nhịm hùi nào, ta quên chớ bộ *cúi mặt* =))) ta hem cần dọn đường thì MIDI nó cụng đin sẵn ầu =))  Đăng lúc 26-11-2012 04:43 PM
đọc bài của ss đau ruột quá =)))))))))) iem chỉ lo mỗi ss hơm cho e được bình yên thâu =)))) HT thương iem lớm hok nỡ ban e đâu =)))))))))))))))[/color  Đăng lúc 24-11-2012 01:33 PM
rec
haizz, rõ là khổ mà. Thế thì ss chú thích: ''rec hoàn toàn vô can trong cái sự kiện này''...hehe  Đăng lúc 24-11-2012 11:39 AM
Nàng, nàng cũng cấp cho cậu rec cái đám hình cậu nhà Wink để làm một cái vid đi nàng =))))).  Đăng lúc 24-11-2012 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 24-11-2012 11:16:26 | Chỉ xem của tác giả
Sợ quá đi =))))))))))!!! Cậu kia mà cậu ấy đọc được tiếng Việt chắc cậu ấy chết khiếp với cái hội này. *Nói với Ngố* Cậu yên tâm, chị sẽ bảo vệ cậu trước cái hội MIDI điên cuồng nài. *Dờ dờ vào mặt cậu* Cơ mà cũng tại cậu trông muốn cắn quá nên mấy đứa ấy nó mới thế =)))))).

Mệt ruột với hội này quá! =)))))))))))))

Mèng, mà cậu Rec cũng rảnh gúm, đi tiếp tay cho hội này thêm điên. *Hay là mong hội đó bắt cóc cậu kia đi để tiện bề *tấn công* em Zy thế????* Nói chung nà, nhà lày mỗi mình là chong xáng và đáng tin, mấy cái người kia, người nào cũng vô cùng là nguy hiểm, Ngố nhờ!

Bình luận

*wink* b52 này nguy hiểm quá hén ss =))e làm xong coi lại cũng ko chịu nổi mờ =)) cơ mà ss phải xử ssMin ấy =)) ý tưởng đầu là của ssMin cơ  Đăng lúc 24-11-2012 01:38 PM
rec
cơ mà ss nói có lý phết, sao mình ko nghỉ ra chiêu này nhỉ...Gửi hội MIDI: nhanh nhanh xúc tiến vài dự án như thế lầy ngay và luôn đê. Rec giơ 2 tay ủng hộ luôn.   Đăng lúc 24-11-2012 11:53 AM
rec
Em đã trình bày trên kia với ssGem rùi...em hoàn toàn vô can với cái dzụ này mà. Tất cả là tại cái hội MIDI kia, mình đã bị lừa mà...hoho  Đăng lúc 24-11-2012 11:45 AM
rec
ss cung cấp nguồn ảnh đi, rùi nhạc nhẽo nữa chứ em lười đi tìm lắm. ^_^  Đăng lúc 24-11-2012 11:35 AM
Dạo nài ta quá nhân hậu nên giang hồ nổi loạn *chấm nước mắt* *vỗ ngực* *khóc lóc* hức hức =)))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 11:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
 Tác giả| Đăng lúc 24-11-2012 11:20:54 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 24-11-2012 11:16
Sợ quá đi =))))))))))!!! Cậu kia mà cậu ấy đọc được tiếng Việt chắc cậu ấy chết kh ...

Nghe câu này nhột nhột tai =)))))))))))))))

Nói chung nà, nhà lày mỗi mình là chong xáng và đáng tin, mấy cái người kia, người nào cũng vô cùng là nguy hiểm, Ngố nhờ!

Em là em ko phải nằm trong trại MIDI nhé, nên còn có thêm em rất chi là chong xáng này =)))))))))))))

Cậu Rec là do Mít nhờ làm vid thôi, có đc đọc sub đâu mà *bênh vực súp trym* =))))))))))

Bình luận

rec
bắt tay 1 phát nào...cùng 1 chiến tuyến rùi.  Đăng lúc 24-11-2012 12:01 PM
Cô mún ý đồ giề vs tềnh êu cụa ta? *đá* *đạp* *chém* Thấy ta lấy nghệ danh là Gem nhân hậu *ặc =))* thì cô tưởng ta nhân hậu thật đấy à? *phóng dao* =))))))))))   Đăng lúc 24-11-2012 11:29 AM
*đạp* này thì chối bỏ trách nhịm nài! *đá* *ôm* này thì bênh vực súp tym *dê dê* =))))))))))))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 11:24 AM
Em ưi, cậu đó có ý đồ với Zy mờ...! =)))))  Đăng lúc 24-11-2012 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-11-2012 12:17:24 | Chỉ xem của tác giả
Gửi subteam

Cái vid này khồng gây shock là mấy vì e hiểu MIDI hội nó bá đạo như nào Cơ mà cái lời dịch nó hơi phản ảnh ảnh trong vid dùng đẹp qá, ai make vid này cho e xin ảnh vs

Cái gì mà e yêu ù pa, t gì mà tình yêu điên cuồng )))))))))))) Cái này khá đúng cơ mà bao bựa Bài hát nó hay ế mà dịch bựa k đỡ đc )) Min ơi là Min

Ôi nhà mình tu luyện kiểu gì để đến cỡ này )))))

Gửi Ngố, nếu một ngày mai kia a có biết tiếng Việt thì e hứa sẽ bảo vệ anh k dính or k xem cái clip này ))))))))))))))))))))))

Bình luận

Min có mần gì đâu con *ngơ* =)))  Đăng lúc 26-11-2012 04:34 PM
cái vid thì quá lừa tình, mà cái lời dịch thì quá bá đạo, đập nhau chan chát nhể =))))))  Đăng lúc 24-11-2012 03:03 PM
=))) há há a Rec chỉ có mần vid thôi còn ảnh là do ss chọn hết đới =))) vật vã lắm đó pé ưi =)))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-11-2012 13:24:35 | Chỉ xem của tác giả
*làm mặt đáng iu để cả nhà thương* )))
hjx hjx đêm qua nổi điên tự kỷ chút mà ko ngờ bão to quá )))))))))))
pé ưi..con đường tìn iêu của chúng mìn còn trắc trở lắm đây ))))))
nhưng ko sao em cũng rứt vui vì cả nhà đã ngoi lên mà suồng sã iem...chứ ko lặn theo pé nữa *sụt sùi* ))
iem iêu cả nhà..iêu Mod và HT nhiều lắm vì đã kiềm chế mà chưa ban nick iem )))))))))))
2 ngày nay từ lúc có vid ngày nào cũng coi mấy chục lần mà đau ruột ko chịu nổi ))
cám ơn sấp trym nhìu nhìu x
*gào* má min iêu zấu đâu zô đây coi thành quả của ss kiề mọi người có chém thì ss Min ấy )))))))))
P/s: mọi người ơi down về đy hok uổng đâu ) mèn ưi ngắm pé khoái đừng hỏi lun ))

Bình luận

sorry MIDI của ss vì bỏ của chạy lấy người =)) cơ mà nhờ thế mới phát huy dc độ bựa của e =)) gút chóp e iu =)) hẹn ngày tái ngộ ;))  Đăng lúc 26-11-2012 04:35 PM
ta đang suy nghĩ là có nên tùng xẻo cô hok ta =)))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 24-11-2012 13:40:50 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người bềnh tễnh nào!!! đặc biệt là MOD =))))))))))))

Em tuy đợt này ko được cái vinh dự nằm trong cái "hội súp trym MIDI ngàn trấm" kia nhưng cũng được "ưu ái" cho thưởng thức bán thành phẩm trước khi đem đi encode =)))))))))) Nên trước đó em cũng 1 thân 1 mình zô bịnh ziện trước rầu =)))))))))))

Qua cơn bão MIDI này, em có ý kiến đề nghị Mod bớt nhân hậu lại đi, chứ để MIDI kia nó làm càn dữ quá, ko ai chịu nẩu =))))))) Cái vid với cái lời, giúng như cái thì trên đỉnh E-vơ-rét, cái thì dưới dáy Thái Bình Dương =))))))

May hồn pé Hiền kutoe nhà ta ko biết tiếng Việt, chứ ko đọc xong bài này, lăn đùng ra xỉu rầu =))))))))))

MOD ới ới, em nghĩ ss nên cho MIDI zô phòng cách ly đặc biệt đi ss =)))))))))))))))

Bình luận

*xụt xùi* ss nhân hậu quá phải hơm em? *chấm nước mắt* *đấm ngực* =)))))))))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 09:51 PM
vid kiểu này chắc lâu lắm mới có đc 1 vid, chứ ko có đủ sức e nhể =))))))))))  Đăng lúc 24-11-2012 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách