Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: brightsnow_tm
Thu gọn cột thông tin

[Project] KSHFC's Youth Melodies

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 24-10-2012 16:37:55 | Xem tất
gemangel gửi lúc 24-10-2012 16:28
Chả có nhẽ, chúng ta tự kỷ ở đây sao cô? =)))))) Mà nay cô làm ta hao quá nhá *cư ...

ầu, rate của cô hình như sau 1 ngày là lại quay về mà (đoán mò =)))))))))

mà cô cũng chẳng rate ở đâu nhiều nhặn gì cả, nên cứ rate cho ta đê, ta nhận tất, mai mốt rate bù cho cô sau =))))))))

cô hok nhớ à, bài này bữa trước heo-mập đem vào nhà mình trước mà, sau đó Mít mới bảo làm bài này sau

mà giờ này chẳng có ai vào ủng hộ là sao nhỉ, cô đi túm cổ cả nhà vào nghe nhạc và bình loạn đê, nhứt là version Ngố hâm đẹp zai của ta =))))))))

Bình luận

Bọn chẻ đi học cả rầu cô ợ *hức hức* tự kỷ gì đâu :(((((( =))))))))  Đăng lúc 24-10-2012 04:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2012 17:43:15 | Xem tất
brightsnow_tm gửi lúc 24-10-2012 16:00
Số thứ 2: I Think of You - Tata Young

Kim Soo Hyun version

E vừa mới đi xem siêu thộn về ) vì chẳng mấy khi đc nghỉ buổi chiều nên e tranh thủ đi xem, e tưởng mua vé vào lúc 2h ngày giữa tuần thì cái rạp nó sẽ vắng tanh vắng ngắt, thế mà nó lại chật kín mới sợ chứ ss ạ ) 90% là nữ, ko biết bao nhiêu % là fan Ngố cơ mà đến cái cảnh phờ rân đồng giới thì cả rạp gào rú )) mèn, nghe các bạn ấy nói *tội nghiệp anh đẹp trai* mà e cười muốn đứt ruột )))

Bé vừa xinh vừa cưtê {:430:} đến đoạn phờ rân của bé thì e tưởng chỉ là phờ rân có tiếng động thâu ai ngờ bé còn làm cú chốt, mút mút nữa chớ )) lúc đấy tí nữa thì e hét, may mà kiềm chế được

Chẹp, ss thông cởm, giờ e vẫn đương trong cơn bấn loạn vừa nghe bài hát vừa xem MV, e nói thật là chỉ muốn xông vào cắn thâu )) ss dã man quá, toàn lấy hình bé lừa tình thế nài, chài ai, chài ai {:432:} cái mỏ kia {:414:} chết mất thâu ss ợ ) ss đã đi xem phim chưa, nếu chưa thì ss đi xem luôn và ngay đi

Bình luận

Em cũng xem siêu thộn xong, tình hình khá nguy hiểm là cứ xem phim có cái mặt Ngố thôi thì đã hét là chính rùi, chẳng tập trung xem phim đc gì cả!  Đăng lúc 30-10-2012 09:08 PM
Đi xem 1 thân một mình nó khổ thế đấy. Có muốn gào rú cũng sợ bị oánh giá =))))))))))))!!!!!  Đăng lúc 25-10-2012 09:56 AM
Ri dùng từ chuẩn quá! "mút" =))))))))) Mà em thấy pé hun mà pé gồng đến nỗi chụt múi nó nổi lên rần rần luôn hơm? thiệt bá đạo =))))))))  Đăng lúc 24-10-2012 07:35 PM
đạp cô giờ...tên ấy ssThoa nghĩ ra ế =))) ss ấy bị nấm chứ hok phải tui đâu =)))))))))))))))))))))) cuần cô bữa tui cũng có mặc được 1 ngày =)))))  Đăng lúc 24-10-2012 07:00 PM
Ri iu cứ tự nhiên :xxx mặc đê cô...ssGem sợ mang tiếng iu tui hay sao mà mặc chung cuần zới tui có 1 ngày lật đật cởi rầu cô ợ =))))))))))))))))))  Đăng lúc 24-10-2012 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2012 17:50:02 | Xem tất
reaven_691 gửi lúc 24-10-2012 17:43
E vừa mới đi xem siêu thộn về ) vì chẳng mấy khi đc nghỉ buổi chiều nên e  ...

cô nài sao cứ làm tui nhớ pé và hựn pé thêm thế hả ))))))))))))
cái giề mà mút mút ...tui hok muốn nhớ tới nữa đâu òa òa
trong rạp đông lắm hở cô thế mấy đoạn đó cô có gào rú bự nhất hem ))))))))))))))))))))))

P/s cho có liên quan chút : đang nghe I think of pé iu

Bình luận

ai bẩu cô khoe khoang mông cô bị nấm =)))) mặc chung cuần rầu lây bịnh để chít à =))))  Đăng lúc 24-10-2012 06:45 PM
=))))) cô đã đắm chìm vào sự nghiệp dìm hàng từ lúc nào thế hở =))) có vid thì cảnh phờ rân là chết với tui =)))))) lâu lắm rầu ko may cuần, nhớ quá =))))  Đăng lúc 24-10-2012 06:07 PM
=))))) chẹp, bé cư tê quá mức cô ợ, t đương lên cơn bấn loạn thật rầu =)))))) đi xem 1 mềnh đúng là nguy hỉm mờ  Đăng lúc 24-10-2012 06:04 PM
t tưởng mua vào giờ oái oăm thế thì t sẽ đc coi 1 mình một rạp để gào cho sướng, ai dè =))))) chật kín ghế ấy cô, t còn ngồi hóng dc các bạn khen bé đệp =)))   Đăng lúc 24-10-2012 05:55 PM
phải kiềm chế chớ cô =)))) tôi là hơi bị bình tĩnh nhá, chỉ về bấn loạn trong nhà mình thâu =))) cái cảnh cưỡng hun =)))) tí thì tôi đứt ruột cô ợ =))))))  Đăng lúc 24-10-2012 05:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2012 18:18:00 | Xem tất

xì pam cho thớt này hot chút coi ))))))))
tui nói cô nghe..cô với mấy ss nhà mềnh thì toàn để mấy hình lừa tềnh rầu còn giề
tui dạo này chỉ khoái dìm hàng...nhưng dìm hàng của tui theo hướng là cư te bá đạo chứ hok phải dìm thiệt tình đâu mờ )))))))))))))
tại tui thấy động tác gì pé làm cũng cư te hết thì bik làm sao =.=
cô mặc cuần chiện tình mùa thu cũng lâu rầu ế...chủn bị thay cuần chiện tình mùa đông đê..ở dơ quá )))))))))))
post cái này cho đỡ xì pam x iu nhất trong bài hát   
(cái này là tự sướng bá đạo ))))))))))))))))

Bình luận

=))))) tôi tụt cuần cô ra bi giờ, hay mềnh mặc chung cuần đê cô =)))) dạo này nghèo rớt, đi coi phim mua bắp hết sạch tiền may cuần rầu, khổ thế đới =)))  Đăng lúc 24-10-2012 06:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 24-10-2012 19:56:37 | Xem tất

èo, ss ở vùng quê hẻo lánh lấy đâu ra rạp Lotte mà xem

em đừng làm ss thêm tự kỷ nữa, đi đập đầu vào gối mà tự xử đây, òa òa òa (((((((

*gào* khi nào nhà mình mới làm sub đây

nghe mọi người đi xem về kể mà mình thèm chảy nước miếng

mà sao có nhiều fan girl ngố thế em ko thích giới thiệu nhà mình

ê lần sau làm cái card visit của nhà mình, có hội họp gì thì đi phát quá )))))))

Bình luận

*Đạp* sao ss đăng ký mà cô hơm nhận hàng???  Đăng lúc 5-11-2012 01:41 PM
vâng sub bản Ngố đc đó ss ^^  Đăng lúc 31-10-2012 08:18 PM
ko sao đâu ss, chì có những cảnh có mặt cậu là sáng giá nhứt phim thâu =))) khi nào có raw ss cut 2 cái phờ rân ra là đủ hết tinh hoa của 136p phim rồi =)))  Đăng lúc 24-10-2012 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2012 21:12:38 | Xem tất
Hu hu, các ss lại làm em phát rồ vì Ngố hơn rùi

Nhà mềnh dìm là dìm Ngố xuống tận đáy, cơ mà nâng thì cũng nâng hết tầm.

Một bài hát nhẹ nhàng, nội dung giản dị nhưng thực sự chạm đến lòng người.
Mà cứ nghe bài hát, đập vào mắt lại là cái mặt bây bi chết người của Ngố thì bảo sao em không iu Ngố chít đi được
... bài hát lại càng hay hơn

Mừ... lại có thêm nhiều lý do để " nghĩ về Ngố" rùi.

Iu nhà mình nhìu

Bình luận

Em sẽ năng chạy zô để ủng hộ nhà mình \^.^/  Đăng lúc 30-10-2012 09:00 PM
cám ơn pé :xxx thường zô nghe nha :xx sẽ ra lò vào ngày 10 với 25 của các tháng :Xxx nếu e thích bài gì thì yêu cầu cũng đc :xx  Đăng lúc 30-10-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2012 16:17:18 | Xem tất
*lọ mọ chạy vào*

Em có bài xin đề cử :">

http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMC8xMi8yMy82L2UvInagaMENmUzMDIzNDZlYmE2YmY0M2JiZGUwMjUxYWMwMTQyOTIdUngWeBXAzfFVdUngdGlsIFlvInagaMEdXxTaGF5WeBmUgV2FyZHx8Mg

Lyrics:

Baby life was good to me
But you just made it better
I love the way you stand by me
Throught any kind of weather
I don't wanna run away
Just wanna make your day
When you feel the world is on your shoulders
Don't wanna make it worse
Just wanna make us work
Baby tell me i will do whatever
[Chorus]
It feels like nobody ever knew me until you knew me
Feels like nobody ever loved me until you loved me
Feels like nobody ever touched me until you touched me
Baby nobody, nobody,until you
Baby it just took one hit of you now I'm addicted
You never know what's missing
Till you get everything you need,yeah
I don't wanna run away
Just wanna make your day
When you feel the world is on your shoulders
Don't wanna make it worse
Just wanna make us work
Baby tell me,I'll do whatever
It feels like nobody ever knew me until you knew me
Feels like nobody ever loved me until you loved me
Feels like nobody ever touched me until you touched me
Baby,nobody,nobod y until you
See it was enough to know
If I ever let you go
I would be no one
Cos I never thought I'd feel
All the things you made me feel
Wasn't looking for someone until you
[Chorus repeat twice]
Nobody, nobody, until you

bài này lâu r nếu mà bên E sub r thì thôi còn chưa thì nhà mình sub bài này nhé ^^
*chạy*

Bình luận

Mèn Gem nghe bài này hoài mà hơm biết tựa *bị gà* =)))))))) Gem sẽ đưa bài này vào kế hoạch ^o^  Đăng lúc 31-10-2012 09:32 PM
@Gem: như nào cũng đc hết ^^  Đăng lúc 31-10-2012 08:18 PM
Con có mún đề cử nhà sub lại 1 bản Ngố version cho bài này, tương tự như I Think of You hơm? ^o^  Đăng lúc 31-10-2012 05:12 PM
nhà E sub rồi nè em iu http://kites.vn/thread/-344313-1-2.html, nhà mình chỉ sub lại những bài của Ngố thôi, còn nếu nhạc E đã sub thì ko sub lại đâu ^^  Đăng lúc 31-10-2012 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2012 20:09:26 | Xem tất
Hôm nay đi đường đột nhiên nghe lại một bài hát và nảy ra ý là đề cử nhà mềnh làm sub bài này.

Lời trên đó có luôn đó ^^.

Bình luận

cô Gem đại diện nhận hàng thay rồi mà ss, ss cứ chuẩn bị tinh thần là sẽ bị ngâm dấm đi =)) dạo này ST lặn hết rầu =))  Đăng lúc 5-11-2012 01:59 PM
@Gem: Ta nghe bao nhiêu năm rồi ấy ^^.  Đăng lúc 31-10-2012 09:36 PM
Ôi bài này hay quớ :xxx Cô Bờ Rai ra nhận hàng nữa này! =))))))  Đăng lúc 31-10-2012 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-11-2012 11:23:49 | Xem tất
Số thứ 3: Marry your daughter - Brian MacKnight

Kim Soo Hyun version

Có ai tưởng tượng ra là Ngố nhà mình sau này sẽ đi hỏi vợ như thế nào chưa

Mời mọi người hãy xem đây, hố hố hố

Translator: brightsnow_tm
Editor: minwoo_khunver2
Timer: misshan15
Typesetter: gemangel
Encoder: socola_sua_92
Designer: DungKòi

DOWNLOAD HERE

E-Muzik version

๑•*´¨* •ღ Những lời cầu hôn ngọt ngào ๑•*´¨* •ღ

Bạn đã từng nghĩ sau này mình sẽ cầu hôn người ấy thế nào chưa? Nào hãy cùng chọn cho mình một câu "promatic" nhất đi.

☼ Lời cầu hôn hiếu kỳ nhất: Anh không hiểu tại sao người ta phải làm đám cưới? Chi bằng chúng mình bắt chước họ xem sao!

☼ Lời cầu hôn chân thành nhất: Chúng mình hợp pháp hóa tình cảm đi em!

☼ Lời cầu hôn mộc mạc nhất: Em có muốn anh trở thành một “nhu yếu phẩm” không thể thiếu trong nhà của em không?

☼ Lời cầu hôn dễ chịu nhất: Em biết không? Thích là yêu một thứ gì đó nhàn nhạt, còn yêu là thích một điều gì đó rất sâu xa. Anh không muốn phải đưa em về nhà rồi lại về nhà một mình, anh muốn hai ta cùng về nhà của chúng mình.

☼ Lời cầu hôn thử thách nhất: Em có muốn làm vợ anh không? Nếu muốn xin đứng yên rồi giơ cao hai tay, nếu không hãy đứng yên rồi kiễng cả hai chân.

☼ Lời cầu hôn thẳng thắn nhất: Anh đang thiếu một người cai quản bản thân.

☼ Lời cầu hôn nhẫn nại nhất: Em muốn làm vợ anh kiếp này hay tới kiếp sau?

☼ Lời cầu hôn vì sức khỏe nhất: Nếu năm nay em không lấy anh, sang năm ắt anh sẽ mắc chứng khủng hoảng tinh thần.

☼ Lời cầu hôn cảnh tỉnh nhất: Xin em kết thúc phận đào hoa của anh ngay tức khắc đi nào.

☼ Lời cầu hôn đáng yêu nhất: Anh xin đầu hàng rồi! Chỉ cần mỗi ngày được ăn cơm do em nấu mà thôi.

☼ Lời cầu hôn pó tay nhất: Em có muốn khi chết đi sẽ có tên trong gia phả nhà anh không?

☼ Lời cầu hôn ....sát khí nhấtDẫn nàng lên sân thượng khách sạn cao tầng, và cùng ngắm sao ban công..., rồi túm chặt 2 vai nàng thổ lộ) Em muốn làm vợ anh hay muốn làm siêu nhân?

Đấy mới là qua giai đoạn cầu hôn nàng thôi, nếu nàng đồng ý thì tiếp theo là giai đoạn khó khăn nhất, đi cầu xin ỉ ôi bố vợ {:438:}. Mời các bạn xem chàng trai sau đi hỏi vợ để mà học hỏi kinh nghiệm nhé {:434:}

Translator: brightsnow_tm
Editor: minwoo_khunver2
Timer: misshan15
Typesetter: gemangel
Encoder: socola_sua_92
Designer: DungKòi

DOWNLOAD HERE

Bình luận

@Sữa: sao lại hát cho bố Park thế e?  Đăng lúc 10-11-2012 07:43 PM
em đang tưởng tượng Ngố hát bài này cho bố Park ^^  Đăng lúc 10-11-2012 02:34 PM
ta sắp hết rate roài, phải để dành tối nay dùng nữa, ta rết bên kia thôi nhá =))))))))))))))  Đăng lúc 10-11-2012 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2012 19:59:41 | Xem tất
brightsnow_tm gửi lúc 1-10-2012 09:44
Moonlight is setting - Heora

Subbing team

em ủng hộ ss hết mềnh
hức chưa có thời gian đọc kĩ
tối em vào đọc lại xem sau nha ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký